ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Hatakeyama Tohya] Haha Shimai Donburi แม่และป้ายั่วสวาท ตอนที่ 1 [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มีนาคม 23, 2020, 06:31:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunhelupu

คงได้ทั้งป้าและแม่  ::Angry::

มีการวางแผนซะด้วย

Jikkig16

จบลงคงได้เอากับป้าหมดแรงซะก่อนที่แม่จะกลับมาอีกมั้ง ฉากแม่น่าจะตอนต่อไปอ่ะ
ขอบคุณผลงานดีๆ ::Thankyou::

จริงด้วย แต่เด็กอะไรว่ะ เอาเก่งเฉย น่าจะมีเชื้อมาทางตา ผ่านแม่มา 555

siwapeeza

ได้กินป้าเรียบร้อยแต่ไม่เหมือนป้าเลยน่าจะพี่สาวนะนี่

ตอนต่อไปเป็นคราวแม่ละสิ

oakvanilla

ผมว่ายังไงก็ได้แม่โดยการมอมเหล้าแบบที่ป้าบอกแต่คงจะเป็นตอนหน้าตอนนี้คงจัดแต่ป้า

ป้าจัดให้จริงเ้วยแหะ แต่พระเอกเราแค่คิดก็แข็งเลย

Buarie

กำเนิดเจ้าแห่งการเยแม่ตัวเองก็คราวนี้ แต่รอบนี้ขอคุณป้าก่อนสินะ คุณภาพจริง ๆ หนุ่มคนนี้

จัดหนักป้าแบบเน้น ๆ แต่พอพูดถึงแม่แล้ว กลับแข็งขึ้นมา พ่อก็ไม่อยู่อีก ตอนหน้าต้องยับแน่นอน

I'am TopFi

กินป้าไปแล้ว อีกเดี่ยวคงได้กินแม่แน่

ลุ้นว่าป้าจะใช้วิธีไหน

Tcmmsk

ป้าน่าจะชแบ3p ดูแล้ลแค่หาโอกาสเย็ด555
ลูกแม่งตื่นเต้นใหญ่เลย แม่ไม่รอดแน่555มีป้าค่อยชักจูง

จัน

เจ้าหนูคงใจแตกและหลงในลีลาของป้าจนยอมสมคบกับป้าจัดการกับแม่ต่อไป

heromomo

น่าจะได้ทั้งสองนะ ตามเสต็ปแล้วนะ

edit  อ้าวป้าว่างแผ่นไว้ให้แล้วด้วยสงสัยจะจัดกันยาวๆเลยที่นี้

MelonRosE

ตามชื่อเรื่องควรจะจบที่คุณแม่น่าจะต้องผ่านด่านคุณป้าไปก่อนนะครับ

////////////////////////////////////////////////////////////////

รู้สึกว่าเป็นคุณป้าที่น่ารักอะไรแบบนี้รักคุณป้าครับโผ้มม

boxser

ป้างานบ้านไม่เก่งแต่...หน้าจะเอาเรืองอยู่

edit แม่โดนแน่ดูๆแล้วมีp3

srzce

ติดใจคำว่า ลองมาเยอะ
ตอนนี้ก็โดนขึ้นครูสะแล้ว คงจบที่แม่กลับมามีไรเกิดขึ้น หรือไม่ก็เข้ามาเจอพอดี

โชดดีผัวไม่อยู่ ถ้าอยู่คงได้มีอีกแนว โชดร้ายคุณแม่ไม่รอดแล้ว

gfthebc

คิดว่า​ตอน​จบ​ของ​เรื่อง​นี้​ พระเอก​เก็บ​ทั้งหมด​เลย​ครับ​ บางที​น่า​จะ​มี​อะไร​พร้อม​กัน​ทั้ง​3คน​เลย​นะ​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เดี๋ยว​คุณ​ป้า​น่า​จะ​หา​หน​ทาง​ให้​บรรลุ​เป้า​หมาย​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

Beautiful day

Yutapub

เจอป้ารุกแบบนี้ ติดใจชัวๆครับ เดี๋ยวมีแม่เข้าร่วมด้วยแน่ๆ