ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tamabi] The Dreamest Girl สาวนักล่าฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 09, 2020, 10:56:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ให้พักตับกันบ้าง เห็นคนที่กล้าเสี่ยงตายกระทู้ที่แล้ว แล้วสงสารจับใจ
หลังๆมีแต่ดาร์คๆ เอายาแก้ปวดไปนะ เรื่องนี้อ่านได้ทุกเพศทุกวัย

01

02

03

04

05

06

07

อ่านแล้วกลับมาEditคุยกันช่วงหลังเหมือนเดิมนะ
ถ้าไม่ทำจะลงโดจินปวดตับยาวๆเลย  ::Angry::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

gojira

เอะพูดอะไรไปตอนเมานะ ลายเส้นคุ้นๆแอะคล้ายเรื่อง HHH
โอ้ยนึกว่าจบแบบเศร้าๆ มีการหักมุมกลับมาแฮปปี้แฮะ

buark

สาวนักล่าฝันไปๆมาๆ จะเป็นสาวนักล่าแต้มแทน เจอกันวันแรกจะให้ล่อซะแล้ว ออกจากบ้านมาหนึ่งปีคงเพียบ กว่าจะได้เป็นนักล่าฝัน บานแน่ๆ พระเอกก็จับกดไปเถอะครับ เดี๋ยวเจ๊ดังขึ้นมา ยังไงก็ได้ชื่อว่าเป็นผัวเจ๊ แต่ทรงไม่แสบยังไงคงไม่หลอกใช้พระเอก คงแค่ชิลๆ 

buark

ได้เมียซะยังงั้น ดีครับวินวิน น้องเองก็ได้ที่พัก ไม่ต้องเร่ร่อน ได้กำลังใจ แถมมันส์อีกต่างหาก มีไมโครโฟนส่วนตัวไว้ซ้อมร้องเพลง เพลินไปเลย

ddcc

ผมอ่านดิบมาแล้ว บุคมาร์คไว้ด้วย เพราะว่าเรื่องนี้ดียยยยยยยย์  ::Shy:: ตอนท้ายที่นางบอกเรื่องนั้นพูดจริงหรอ กุเรื่องขึ้นมารึเปล่านะ  ::HeyHey::
น่างเอกน่ารักง่าาาาาา ::WooWoo:: สรุปพระเอกมันไปพูดอะไรไว้ฟระ55555

ipor

ไม่ใช่ว่างเอ็งเมาแล้วไปสารภาพรักมั่วๆนะ

ยังดีที่เมาแล้วไม่มั่ว นะ รอบนี้ขอชมการวาด ตำแหน่งการวางตัวละคร และหลายๆอย่างของ อ.ท่านนี้นะครับ มันสวยงามจริงๆ

biggiggog

สาวนักล่าฝัน จะโดนฟันก็งานนี้แหล่ะ

นึกว่าจะแห้วซะอีก ยังดีที่ดึงกลับมาได้
งานนี้ก็เลยแฮปปี้กันปาย
ขอบคุณครับ

Buarie

::Shy:: อุ้ย น่ารัก ชอบแนวนี้ ดีแล้วครับอย่าทำเลยปวดตับ แบบนี้ดีกว่า

งานดีมาก อ่านแล้วรู้สึกอบอุ่น รู้สึกอิน เพราะเรื่องมันใกล้เคียงกับชีวิตปกติของมนุษย์มาก ชอบจริงเรื่องนี้

iammek

ใจแข็งเหลือเกินพ่อหนุ่ม เค้าเปิดทางขนาดนี้แล้ว

Worrarat Imkaow

หนีออกจากบ้านเพื่อทำตามฝันหรอ...โคตรเสี่ยงเลย ถึงจะมีคนที่ทำแบบนั้นแล้วประสบความสำเร็จอยู่จริงๆก็เถอะ แต่คนแบบนี้เองก็น่าเอาใจช่วยอยู่นะ ::Fighto::
.
.
.
ก็ไม่รู้ว่าความฝันจะเป็นจริงมั้ย แต่อย่างน้อยก็มีที่พักและที่รักให้พักใจนะ...ไม่สิ ไม่ใช่อย่างน้อยแล้วสิได้มามากกกกกกกเลยนี้น่า ::Shy::(ขอบคุณแอดที่แปลโดนจินดีๆแบบนี้ให้อ่านกันครับ)

paeyimoat

เมาแล้วรั่วมั้ยล่ะน่ะพ่อคุณ

ไม่น่าจะรั่วแฮะ แถมได้เก็บดอกรายวันด้วย 555

ผมว่าเรื่องนี้ใกล้เคียงความเป็นคนจริงๆดีนะ

best0011

ตอนเมาไปพูดอะไรให้ผู้หญิงตามกลับบ้านนิ      ::Dozy:: ::Dozy::

MooOon

ชายโสดชอบเลยเเนวนี้ อยากให้มีสาวๆน่ารักมาเเบบนี้มั้ง

เอาจริงสวยหุ่นดีขนาดนี้ไปเป็นดาราสบายๆได้เลย เเต่คงพวก

จบเเดกก่อนได้เปิดงานละมั้งฃ 555+ เดาเอาว่า หลังจากนี้

คงคบหากันเป็นเเฟนละมั้ง ลายเส้นดีเเบบนี้

--------------------------------------------------

จริงๆเลื่อนขั้นมาเป็นเเฟนก็ได้เเล้วมั้งมาเก็บดอกอะไรอีก 55+

เอาจริงๆก็น่ารักดีนะคู่นี้ พระเอกก็ไม่เหงา นางเอกก็จะได้มีเเรงในการหาฝันกันต่อ

เเต่ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้สวยเหมือนเดิมจริงๆ ฉากหลังวาดละเอียดมาก

นางเอกก็น่ารักเวอร์ ^^ ชอบนางตรงคุมเกมหมดนี่เเหละ

sutee seechart

เหมือนว่าจะมีหนังฝรั่งเรื่องนึง นางเอกเป็นนักดนตรี แล้วก็ HOMELESS
เธอจะหลอกผู้ชายทุกวันไปนอนด้วย แล้ววางยา พอหลับก็ทำเหมือนได้เอากัน
จนมาเจอพระเอก สุดท้ายพระเอกได้เอาจริงๆ

แหม่โดจินหวานแหววน่ารักซะงั้น

pfrankz

ไปพูดอะไรกับสาวเนี่ยเค้าถึงขอไปค้างด้วย

ฟีลกู๊ดมากกกจะทำตามฝันได้มั้ยไม่รู้แต่มีที่พีกใจแล้วนะ