ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Minato Fumi] Haruko-san no Naka | Inside Haruko-san [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 21, 2021, 10:57:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Buarie

ชอบสไตล์นี้มากครับ กับการย้อนเวลาผ่านความทรงจำ

อ่าว สรุปเป็นการไปอนาคตแหะ เหมือนดลใจให้เลือกผู้ชายคนนี้เลย

kpnttn

แล้วถ้าสิ่งที่เห็นไม่ใช่ความจริงล่ะ แบบอาจจะรู้จักกันแต่ไม่ได้แต่งงานกัน สวมรอยมาหลอกฟันเฉยๆ จะทำไงต่อล่ะนั่น

ฝันเปียกสินะ แต่ก็ได้เห็นสามีในอนาคตไปด้วย ถูกใจในฝันไปแล้ว ก็มาจัดจริงต่อเลย

zenhyun

นางเอกสูญเสียความทรงจำแบบนี้ เป็นหน้าท่ี่ของพระเอกแล้วที่ต้องช่วยรื้อฟื้นความทรงจำให้ หรือไม่ความทรงจำอาจจะไม่กลับมา แต่ได้นางเอกที่ติด sex มากกว่าเดิม

Edit : สรุปเป็นแค่ความฝันของนางเอกหรอนี่ นี่มันการมองเห็นอนาคต

13igboss

สงสัยต้องให้พระเอกช่วยฟื้นความทรงจำนานๆ ซะแล้ว  ::DookDig:: ::Confident::

สรุปว่านางเอกฝันไปนี่เอง แถมฝันถึงสามีในอนาคตซะด้วย ...สุดยอด ::Yes!::

ns52800189NS

ความจำเสื่อมแต่เซ็กส์ไม่เสื่อมนะ

สรุปคือ...ฝันเห็นอนาต

siwapeeza

ตอนแรกนึกว่านางเอกจะข้ามเวลามาแต่ว่าร่ายกายนางเอกมีแอบตอบสนองแบบนี้น่าจะความจำเสื่อมไหมนี่

อ่าวววกลายเป็นฝันถึงอนาคตซะได้นี่

goorboyI

คือไม่ได้ข้ามเวลาแค่ลืมซินะ แต่ทำ ๆ ไปเดี๋ยวร่างกายก็จำได้เองแหละเนอะ

อ่าว ตกลงอันไหนคือปัจจุบันนะ ถ้าเด็กคือปจบ.นี่ถือว่าเป็นเด็กหื่นเลยนะ ฝันว่าโดนเอาอย่างมันเนี่ย

psycho-field

อย่างงี้ก็ได้เปิดซิงสาว 17 ในวัย 30 เลยใช่มะ จริตแบบเด็กๆน่าจะตื่นเต้นไปอีกแบบ

ทิ้งปมแปลกในบัตรผู้ป่วย ตีความไม่ออกแหะเฉลยด้วยครับ

gclub1976

ญี่ปุ่นนี่ก็ช่างไอเดียบรรเจิดคิดเรื่องโน่นเรื่องนี้แปลกๆได้ตลอดเวลา ชอบจริงๆ

MΞLODY

อ้างจาก: psycho-field เมื่อ มิถุนายน 24, 2021, 01:28:52 ก่อนเที่ยง
อย่างงี้ก็ได้เปิดซิงสาว 17 ในวัย 30 เลยใช่มะ จริตแบบเด็กๆน่าจะตื่นเต้นไปอีกแบบ

ทิ้งปมแปลกในบัตรผู้ป่วย ตีความไม่ออกแหะเฉลยด้วยครับ

นามสกุลของนางเอกในอนาคตเป็นนามสกุลเดียวกับพระเอกในปัจจุบันครับ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

tantit612538

ฮารุโกะจัง ความจำเสื่อม เลยต้องรื้อฟื้นความจำสักหน่อย เรื่องนี้ดูใหม่ดีครับ

ryu

ตื่นมาอยู่ในอนาคต คงจะสับสนน่าดู แต่ก็ยังจัดเต็มกันน่าดู
เนื้อเรื่องน่าสนุกครับ

โอ้วววตื่นขึ้นมาแบบนี้ก็รู้อนาคตแล้วสินะว่าต้องแต่งกับใครอิอิ

niceanglev

เดี๋ยวนะ นี่มันอะไร ข้ามเวลามา หรือความจำเสื่อม สามีก็เหมือนได้เปิดซิงเมียตัวเองใหม่อีกรอบงั้นรึ

eDit อ้อนะ สามีในอนาคตสินะ ฝันบอกเหตุ

BabyFace

เข้าท่าดีเหมือนได้เปิดซิงเหรอ  อืมน่าจะเป็นความรู้สึกผญ.  และผช.ได้รับจากการขัดเขินนะ
ดีนะได้อารมณ์อีกแบบ  ::Beggar::

nekogeneration

ที่ความจำเสื่อมเพราะโดนผู้ชายตีหัวมารึเปล่านิเห็นบอกบ่นๆเจ็บหัว
มันจะดาร์กมั้ยนะ สงสัยดูหนักโหดๆมากไป 5555

ฝันซะงั้นเดี๋ยวเหอะ
::Angry::

555