ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 9 จบ.

เริ่มโดย darkgiggs, เมษายน 09, 2020, 10:40:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kamlk

สนุกมากครับ อย่างน้อยก็ยังจบดีนะครับ

ปล. ผมอยากอ่านฉากที่หมอบลูโดนนายกล้าฉุดครั้งแรกมากครับ ยิ่งใส่ชุดเซ็กซี่กะมายั่วเด็กๆ แต่โดนฉุดไปแบบนี้ผมยิ่งอยากอ่าน อยากรู้อาการขัดขืนของหมอบลู ก่อนที่จะติดใจรสสวาทนายกล้า ถ้าทำตอนพิเศษได้อยากอ่านตอนนี้มากครับ

oit758

ก่อนจบก็จัดหนักเลยนะยังดีที่ได้อาคมมาช่วยแบ่งเบาหน่อย

pooman

ได้คนฝึกวิชาไปหลายคน สุดท้ายเก่งเลยคุณหมอ

wichahara

เป็นเรื่องที่สนุกอีกเรื่องครับ อยากให้มีต่อนะครับ

Suti

เป็นดังคำไอ้กล้าที่จะทำให้หมอบลูท้อง แต่ไม่รู้ว่าท้องกับใครนี่สิ แล้วหมอบลูจะติดใจแนวสวิงหรือเปล่า

santosan

::JubuJubu::มาลองทายกันสนุกๆมั้ยครับว่า เด็กในท้องหมอบลูจะเป็นลูกใคร หรือมีเลือดผสม ::Grimace::

MORENUMENT

therasak

กว่าจะรู้สึกตัวก็ทำให้เมียสะบักสะบอมเกินเยียวยา

akizuki

ตั๊กเนี่ย

racisz