ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi]Haha o Okashi Tsuzukeru Hibi วันที่ผมข่มขืนแม่เลี้ยง By HypNos

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 13, 2018, 06:41:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Itaba Hiroshi] Haha o Okashi Tsuzukeru Hibi | The Days Spent Raping My Stepmomวันที่ผมข่มขืนแม่เลี้ยง

เรื่องนี้ไม่แน่ใจว่ามีคนแปลหรือยังนะครับ แต่ที่บอร์ดเราไม่น่ามี

ปล.เรื่องนี้ฟอนท์ทับภาพเยอะมาก ขอใช้ SFX ทับไปเลยนะครับ ขี้เกียจคลีน

อ่านแล้วอย่าลืมเม้นท์สะสมเวลกันด้วยนะ เพราะจะมีผลตอนซ่อนข้อความ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-20

21-24

test test

คุณแม่หึงคุณลูกแรงมากมาย ถ้ามีตอนต่อลูกจะหาเมียได้ไหมเนีย

loy2514

ตอนแรกลูกข่มขืน ตอนหลังกับเป็นแม่ทีบุกมาข่มขืนลูกถึงในห้อง มันเสียวดีจริง ขอบคุณนะ

B&B

เอิ่มม... เป็นลูกที่เลวจริงๆ ที่ข่มขืนแม่เลี้ยงตัวเอง แต่เรื่องแบบนี้ศิลธรรมช่วยอะไรไม่ได้หรอกนะ เพราะแม่นางคนนี้มิใช่แม่ของเขานั้นเอง อิอิ

ปล.1 คุณแม่น่ารักจริง เป็นผมผมก็ทนไม่หรอกนะ
ปล.2 ถึงปากบอกว่าไม่ยอมแต่ร่างกายไม่ยอมหยุดสินะ
ปล.3 คุณเพื่อนสมัยเด็กคงเคยกับพระเอกแน่ถึงกว่าโชว์อย่างนั้น
ปล.4 หน้า 19 คุณแม่หึงด้วยละ 555 ติดใจสินะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เย้!!! แม่ลูกละ ไม่ได้อ่านตั้งนาน

HypN♥s

อ้างจาก: SkullDeath เมื่อ กรกฎาคม 13, 2018, 07:32:37 ก่อนเที่ยง
เอิ่มม... เป็นลูกที่เลวจริงๆ ที่ข่มขืนแม่เลี้ยงตัวเอง แต่เรื่องแบบนี้ศิลธรรมช่วยอะไรไม่ได้หรอกนะ เพราะแม่นางคนนี้มิใช่แม่ของเขานั้นเอง อิอิ

ปล.1 คุณแม่น่ารักจริง เป็นผมผมก็ทนไม่หรอกนะ
ปล.2 ถึงปากบอกว่าไม่ยอมแต่ร่างกายไม่ยอมหยุดสินะ
ปล.3 คุณเพื่อนสมัยเด็กคงเคยกับพระเอกแน่ถึงกว่าโชว์อย่างนั้น
ปล.4 หน้า 19 คุณแม่หึงด้วยละ 555 ติดใจสินะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 เย้!!! แม่ลูกละ ไม่ได้อ่านตั้งนาน
จริงๆแล้ว ผมว่าอยู่ไปๆ ไม่ต้องข่มขืนหรอก เดี๋ยวแม่เลี้ยงมาปล้ำเอง
ปล.1 สวย+เอ็กซ์ เอาอะไรมาแลกก็ไม่ยอม
ปล2.ของแบบนี้ไม่เข้าใครออกใคร
ปล.3 ก็จะมาให้พระเอกฟันอยู่แล้ว นี่ถ้าแม่ไม่ขวาง สงสัยได้เพื่อนมาทำเมีย แทนที่จะได้แม่เลี้ยง
ปล.4 แหม ของมันเคยกันมาแล้ว
ปล.5 เช่นกันครับ
ปล.6 เดี๋ยวมีมาเรื่อยๆ แนวแม่ลูก

not23149

yopern

ไปทำงานคราวหน้ากลับมา เผลอๆได้ลูก กับได้หลานแน่นอน

0scar

kaithai

ลูก :
พ่อฮะผมไม่ใช่เด็กแล้วนะ 
แม่ :
จริงค่ะคุณ ชั้นขอยืนยัน   
{เพราะชั้นโดนนอนยันมาแล้ว}  คิดในใจ 

elviswhat

ผมว่าไม่น่าจะ ข่มขืนนะครับ น่าจะอ่อยสะมากกว่า

css001

ขอบคุนครับ มีตอนต่อไปไม่เนียอยากดูเเม่ตบกับเด็กใหม่ลูกชายคงสนุกหน้าดูเลย หึงจนขมขืนลูกตัวเองเลย

freelance

Paul Chan

wender_111

เหมือนขมขืนนะ แต่จริง ๆ สมยอม ไม่ใช่แม่ลูกกันจริงด้วย แถมคุณแม่ได้ทั้งบ้านเลยทีเดียว
แฟนตูนเลิฟฮินะ