ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 19

เริ่มโดย เจตภูติ, มีนาคม 10, 2021, 12:19:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

saranchai

คราวนี้แหละดิวต้องช่วยเจษปิดปากน้องสาวแล้วล่ะ เห็นคาตาแบบนี้ต้องรีบปิดโดยไว

ชายชรา

แล้วเมื่อไรจะถึงคิวที่อาจารย์เจษจัดหนักสุธิดารอติดตามครับ

mspeed

สงสัยจะมาเพิ่มในสต๊อคอาจารย์อีกคนนะครับ

bronzehead

เปี๊ยกตะเป็นตุดอ่อนของเจษหรือเปล่า น่าเป็นห่วง

จรัญ บุญชู

ยุ่งแล้วล่ะ...ความลับแตก...ต้องหาทางปิดปากแล้วครับ

Pong Sak

Sak2563

เจษต้องรีบจัดการปล่อยไว้ไม่ได้แล้วเดี๋ยวความลับแตก

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ที่แท้ก็เป็นน้องนุ่นนี่เอง ที่มาแอบดู จนเกิดอารมณ์ต้องช่วยตัวเองแล้วทิ้งน้ำสวาทไว้เป็นหลักฐาน แบบนี้สงสัยว่าเจษฎาจะได้น้องนุ่นอีกคนล่ะมั้ง....อิอิ

munkza

เดี๋ยวจารเจษจัดให้อย่างดิวเลย เสียวจนเบลอ

dawdom

peddo

กำลังคิดถึง อ. เจษอยู่เลยครับ ทุกตอนต้องมีสาวสวยเสร็จสม ไม่ว่าด้วยใครก็ตาม ความซีบซ้อนของเนื้อเรื่องมากขึ้นเรื่อยๆ มีความสัมพันธ์ของตัวละครไขว้ไปมา น่าสนุกที่จะทำเป็นละครนะครับ
น่าสนใจว่าสาวน้อยที่กำลังคันอยู่จะได้เจอใครมาช่วยเกา จะเป็นฝ่ายเจษหรือณัฐฐา หรือว่าองค์กรลับ หวยออกได้หลายทาง สนุกดีครับ
ขอบคุณครับ
แตกหลายรอบเกืนไป ความลับแตกเสียแล้วครับ อยู่ที่ว่าจะอุดรูรั่วนั้นด้วยอะไร สงสัยน้องนุ่นคงต้องได้อมของขมบ้างแล้วครับ

elelle

jongjo

อ.เจษความลับจะแตกแล้ว อย่างนี้ต้องรีบปิดปากซะแล้ว

sakdi Ontong

นึกว่าพระเอกเราจะได้สาวมือสองอย่างเดียวแล้วครับ จะมีบุญได้เปิดซิงคุณหนูไฮโซบ้างไหมหนอ แต่ยังไงคุณดิวก็ยืนหนึ่งในใจพี่เจษคนเดียวแล้ว