ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ลองพลัง" (EP.7)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, กันยายน 30, 2017, 12:34:48 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aeo2005

อิจฉาจัง อยากมีพลังแบบนี้จังเลย

lamom

น่าจะบอกก่อนว่า ปลดล็อคความสามารถนี้ยังไง อยู่ๆก็มีเองแบบนี้ แล้วค่อยหาวิธีควบคุม ทำให้นึกต่อจากช่วงที่หยุดไปว่าเจอเหตุการณ์อะไรมาดีกว่า

exelier

ยังไม่ได้อ่านนะครับ แต่ถ้าอ่านผมขอมามเ้นให้อีกรอบ นะครับ อยากอ่านแบบมีรูปไปด้วย รูปที่หามาใส่นางแบบสวยทุกรูปครับ

exelier

สนุกมากครับ เนื้อเรื่องช่วงเสียวสนุกมาก บทแฟนตาซีเหมือนยังไม่สุด แต่มันลงตัวแบบบอกไม่ถูก อยากให้พระเอกใช้พลังคล่องๆไวๆ มันแน่ๆ

phaii

เขียนได้ดีเล้วครับ แตเสียอย่างเดียว ออกช้าไปหน่อย ( แซวเล่นนะครับ ) ยังไงก็เขียนต่อไปนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับ

sesko

dayto

ตื่นเต้นดีครับ สนุกมากเลยขอบคุณครับ

zeropp

::Glad:: กลับมาแล้วนะครับ แม้จะนานไปหน่อย แต่ก็รอลุ้นอยู่นะครับ แนวๆ นักศึกษานี้โดนๆ เลย

zelove1234

สบตาก็เสียวได้ 55 งานนี้มีฮาเร็มสินะครับ

Ordinaryman

มีการบรรยายในรายละเอียดอากัปกริยาของตัวละครและฉากสถานที่ที่มากขึ้น ถ้าจัดเรียง format  ในอีกแบบจะเริ่มใกล้เคียง บทละคร ครับ

นับล้านตัวในอุ้มมือ

เรื่องกฏการใช้พลังอาจแยกเป็นอีกกระทู้ บางข้อก็เขียนระบุชัดเจนกว่าที่ตัวละครในเรื่องรู้ มาคอยอัพก็น่าจะดี สรุปเป็นข้อๆเฉพาะที่เปิดเผยในเรื่องแล้ว เหมือนนิยายเกม ที่ตอนท้ายมีสรุปสกิลแถมมา

เป็นความคิดที่ดีครับ ผมเองก็กลัวคนงง จริงๆตั้งใจไว้ว่าจะค่อยๆเผย แต่เหมือนคนอ่านจะไม่เข้าใจ T_T

GoDersoUL 05/10/60 17.24

saoflost

ผมว่าสำนวนภาษาเนี่ยถือว่าโอเคเลยครับ อ่านสนุกอ่านเข้าใจ แต่ว่าตัวละครของพระเอกเนี่ยยังดูขาดมิติอยู่บ้าง เหมือนยังหาแนวทางอยู่มั้งครับ

parabellum

งานยังยอดเยื่ยมเหมือนเดิมนะครับ

gokuon

ไม่แน่ใจว่าระหว่างคนอ่านกับคนเขียน ใครไม่เข้าบอร์ดนานกว่ากัน 555555 มีลืมเนื้อเรื่องไปบ้าง แต่ตอนนี้สนุกดีครับ

whyytong

กลับมาแล้ว หลังจากถอดใจนึกว่าไรท์เลิกเขียน    สมกับที่รอคอยครับ ขอบคุณครับ