ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อเลี้ยงมือหนึ่ง ตอน คุณพี่ใหญ่สวยใสไม่อ่อนหัด

เริ่มโดย joker socool, ธันวาคม 31, 2017, 09:02:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gamemer

ถึงเวลาแก้แต้นและเผด็จศึกรายต่อไปแล้วว โอเคครับจะรออ่านนะครับบ

Mamotaro Musashi

ได้แม่และลูกๆสองคนเป็นทั้งเมียแล้วท้องตั้งสองคน สุดยอดมากเลยครับ ขอบคุณ ครับ

olemantu

พอเปิดเป็นฮาเร็มก็มีเพื่อนคู่คิดอีกด้วย...นอกเหนือจากที่ได้รับความอบอุ่นตั้งแต่เช้าถึงค่ำ

XYZ

สงสัยแผนมุก กับลีลาของมินมากครับ ขอติดตามต่อเลยครับ ::Snap::

ขอบคุณมากครับ

nithiwit sakfun

7946410

airfoxus

พี่สาวคนโตมีด้านมืดแบบนี้แล้วพ่อเลี้ยงคนเก่งของเราจะต้องสนองแบบใหนถึงจะถึงใจนะเนี่ยอยากรู้จริงๆ

goza13

หาทางแก้ปัญหาให้ลูกเลี้ยงก่อนแล้วค่อยจับกดทีหลัง

tetete

รวมพลังช่วยมินให้รอดจากหัวหน้าและแฟนด้วยนะครับ

jinpin

choko13

อยากรู้ตอนจบเลยนะครับเนี่ยจะเป็นยังไงต่อไป
ขอบคุณครับ

ham204

บทเสียว แจ่มดีครับ ถึงใจครับ แต่ละนางเด็ดไม่แพ้กัน

xonly-1786

ขอบคุณมากๆครับ เนื้อเรื่องอ่านได้อารมณ์มาก จัดเต็มทั้งนั้น

naruto90

ส้อยไปแล้วสองเหลื่ออีกสอง แต่ก็คงไม่นานไล่เก็บที่ละคน