ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องเล่าของทินกร 1

เริ่มโดย twintower, พฤศจิกายน 01, 2020, 12:02:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

manspringer

ช่วงระยะหลังนี้นานๆเข้ามาที ซึ่งส่วนใหญ่ก็ตามหางานของท่านtwintowerเป็นอันดับแรกๆ

ติดตามผลงานมาตลอด ตั้งแต่ยุคแรก ไม่เคยทำให้ผิดหวังครับ

กฤษดา บุญมา

ภาคต่อมาแล้ว เรืองราวยังสนุกเหมือนเดิม

dumrongsak

เรื่องนี้มีเหลี่ยมมีมุมชั้นเชิงเสียวน่าสนใจติดตาม

xnosex

เป็นแฟนคลับคุณ twintower ครับชอบลีลาแบบนี้ครับ

schareon

บีได้รับการ Train จากสาวใหญ่มาก่อนแล้ว ปองคงจะต้องติดในรสรักที่บีเอามาสอนต่อแน่ๆเลย แต่ปองเองก็สมยอมด้วยแหละ

kjui2519

ขอบคุณครับ แค่อ่านชื่อผู้แต่ง ก็ตามเข้ามาอ่านแล้วครับ ชอบแนวทาง

wiseman

adas

ผมชอบมากครับ ไม่หวือหว่า เรียบง่าย ครบทุกอรรถรส ขอบคุณครับ

sthanya

ลึกลับซับซ้อนดีแท้ ต้องใจอ่านนิดนึง

Eldy CR

มีรสชาติของนิยายแบบสมัยก่อนน่าอ่านมากครับ

Samart Phowongphailert

เห็นหลายเม้นละ ว่าแต่เรื่องของยู คือเรื่องไรอะ

TUWATAR

บีจะได้สักกี่คนน่ะ หรือจะเป็นคนดี
มีเมียเดียว

Tosak7483

หายไปนานได้กลับมาอ่านอีก เพียงแต่เปลียนตัวเดินเรื่องเพิ่ม

Aerials

น่าติดตามมากๆเลยครับบ อ่านแล้วหยุดไม่อยู่จริงๆ

xxocco

เลขาหนุ่มไฟแรง ต้องใช้แรงเยอะ