ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Darkness Circle / วงจรแห่งความมืด ตอนที่ 1

เริ่มโดย เจตภูติ, ธันวาคม 02, 2020, 03:35:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gigantic

น่าจะเป็นการกลับมาแก้แค้นของคนเคยร่วมมือทำความผิดแล้วถูกหักหลัง

prem aree

bbkja555

Denzaa

เรื่องน่าสนใจครับ ค่อยๆคลายทีละปม

astaroz

แนวล้างแค้น แบบนี้มันส์สะใจ ดีครับ

Taizen

ผูกเรื่องแนวตามล้างแค้น เริ่มจากอริสาก่อนเลย

tarnmbg

ตื่นเต้นดีครับ ลุ้นว่าเจษจะหาตัวคนที่เอาของไปเจอหรือป่าว

KFzzz

เนื้อเรื่องชวนน่าติดตาม ดำเนินเรื่องรื่นมาก

Chai Mas

เพิ่งเคยอ่านครั้งแรก ท่าทางจะสนุกครับ ขอบคุณครับ

kansake

เพิ่งมาเห็นครั้งแรก  น่าติดตามดีมากครับ 

xnosex

โครงเรื่องล้างแค้นนี่ชอบมาก นี่ยิ่งถ้าใหม่ สด ซิง นี่ยิ่งฟิน

txxt30

แนวเรื่องเหมือนตัวเอกถูกกลั่นแกล้ง พอพ้นโทษแล้วก็ตามเอาคืน เรื่องราวน่าติดตามดีครับ

terapoong48

โผล่มาปุ๊ปจัดนางเอกก่อนเลยนะพี่เจษเรา

montoya2109

แค่เปิดเรื่องมาก็น่าติดตามแล้วครับ อิอิ จัดตั้งแต่แรกเลย