ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 30 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 03, 2020, 01:27:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

เจ้หมิวมาทิ้งระเบิดแบบนี้ สาวเจนเพื่อนเก่าคงอดเคลม 5555

โหหห ถึงว่าเจ้หมิวไม่อยากให้ลง ตอนหน้าสงสัยระเบิดลงแน่ๆ ตื่นมาสร่างเมาเคลียกันยังไงเนี่ย

eternal6969

มาถึงก็ประกาศตัวเลยจ้า นี่ของ ๆ ข้า
ผู้หญิงนี่ไม่มีความยอมกันจริงๆ นะ  ::Oops::

chanky2007

เจ๊หมิวทำตัวเป็นสายเมาๆ มึนๆ แล้วก่อเรื่องนี้ ชำนาญมาก

แต่รอบนี้ไม่เมา แถมทักว่า ที่รักอีก

สงสัยจะมีงานกันท่า แถมด้วยเพิ่มรถไฟอีกขบวน

นายโทนจะเพิ่มรถไฟเป็นกี่ขบวนพร้อมกันล่ะแบบนี้

ขอบคุณครับ

มิน่า ถึงบอกว่า แล้วรีดเดอร์จะเปลี่ยนไปอวยพี่หมิว อ่านจบเห็นภาพเลย ย้ายข้างไปอวยพี่หมิวกันเยอะแน่นอน
คิดว่าดี ก็ทำไป

Mubin9999

joek cup

สุดท้ายเจ้หมิวก็เรียบร้อย...เช้ามาจะเป็นยังไง ::HoHo::

Sbw27

เอ็งหมดโอกาศหลีสาวแล้วโทนเมื่อเจอหมิวทำอย่างนี้5555

••••

ฮือออ อดแดร๊กกกก

#โทน

Lucitor

momoyoyo

นอกจากโดนน้องดาวทิ้งระเบิดลงที่ทำงานแล้ว ท่านโทนยังโดนเจ๊หมิวทิ้งระเบิดลงในกลุ่มเพื่อนอีก555

Ninetin Tinnakorn

หลายครั้งที่เราตามอารมณ์ผู้หญิงไม่ทันทำให้ไม่รู้ว่าอะไรที่ทำให้คุณเธออารมณ์ไม่ดี ต้องคอยตามง้อ

Exext Kolld

ท่านโทนรับสมัครสมาชิกเพิ่มอีกคนใช่มั้ยเนี่ย555 ทีมเพื่อนเจนรอเลยครับ