ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 2 #45

เริ่มโดย poongpong, มีนาคม 12, 2019, 11:46:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สถาพร

ในที่สุดไก่ก็มา โดยที่ไม่มีพี่อามมานั่งขวาง จัดให้ไก่ประทับใจแบบสุดๆไปเลย

oddsk

ในที่สุดไก่ก็มาร่วมด้วยช่วยกัน

××Mon××

สงสัยจะได้น้องไก่มาเข้าก๊วนอีกคน แต่จะเลี่ยงพี่อาร์มได้ยังไงน้า ไม่โสดเหมือนสาวคนอื่นๆ

porchai

ขอบคุณครับ
ผมกะไว้ละพออ่านมาถึงช่วงหลัง พระเอกของเราต้องอยากเล่นตูดไก่แน่นอน 

maitree_kongton

เพิ่มไก่มาอีกคน แต่จะพ่วงพี่อาร์มมาด้วยรึเปล่านี่ อาจจะต้องมีมาตรการพิเศษเพื่อจัดการโดยเฉพาะ

tvqoscjc

อย่าหักมุมนะ พี่อามกับบี มีอะไรกัน

munkza

ยังไงก็ทีมฮาเร็มครับ ครองทุกคนให้ครบ

zamakarn

และแล้วไก่ก็ได้เข้าปาตี้เรียบร้อย เล็งตูดไก่ไว้อีก ไม่นานก็น่าจะได้กินนะ ผมรุ้สึก

poppyza

กบ เจอไปขนาดนั้นยังสู้ต่อ แข็งแกร่งจริงๆ

eglebudsob

ฉากเอาไก่ เสียบพรวดเดียวอย่างเสียว เห็นภาพเลย

เดช12341

มีแรงเท่าไหร่ใส่มาให้หมดเลย2สาวรับได้หมด

sukray ruktum

ผมเชียร์ทุกทีมครับเลือกไม่ได้จริงๆๆเด็ดๆๆกันหมด

iIiน้ำIIข็๋Jปั่นiIi

เย้ๆมาแล้ว fc น้องฟินครับมีแฟนแบบนี้รักตายเลย

อิทธิพล ทบชา

เย้ได้ไก่อีกหนึ่งคนนายเเน่มากพระเอก

Phoowadol

น้องไก่ นี่ มาแรงเอาตอน ท้ายๆนี่จริงๆด้วยเนาะ  ตอนแรก นึกว่า จะแค่ตีฉิ่งกับฟิน  สุดท้าย  พระเอกของเราก็ กวาดเรียบอีกเช่นเคย   
    กำลังคิดถึงน้องบีอยู่เชียว  ว่า ติดงาน ที่เมืองนอกอีกเป็นครึ่งเดือนกว่าจะกลับ  แล้วนี่โผล่มาตอนท้ายแบบนี้ พร้อมกับพี่อาร์ม อีกต่างหาก  มันยังไงเนี่ย  บีกะมาเซอร์ไพรส์หรือเปล่าน๊าาา
ส่วนเรื่อง ที่จะมีอะไรกันกับพี่อาร์ม ผมว่า คงไม่ใช่แน่  เพราะ ว่าไก่  ว่าพี่ อาร์มกำลังอยู่กับ ครอบครัวของเขาที่ พังงา  การที่ ทั้งสอง โผล่ มาพร้อมๆกัน นะครั้งนี้  คงแค่บังเอิญ มั๊ง 55  แต่ เหตุการณ์ ต่อจากนี้ น่าจะมี อะไร ให้ ตื่นเต้น เสียว สยิว คงนัวกัน น่าดู คาดว่า ฟินคงโดนพี่ อาร์ม ล่อแน่ๆ  แต่บี จะร่วมวงด้วย รึเปล่า  อันนี้ ต้องลุ้น ว่าพระเอก  จะขัดตาทัพ ยังไง...ลุ้นๆๆๆๆ
::DookDig::