ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

3 คู่แต่แฟนผมโดนคู่เดียว

เริ่มโดย noimak, มีนาคม 15, 2014, 05:15:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

noimak

ช่วงต้นปีที่ผ่านมาผมได้ไปเที่ยวกับเพื่อน ๆ ที่ทำงานเราไปกันทั้งหมด 3 ครอบครัวเราทั้งหมดยังไม่มีลูก
มีผม(เอก)นกแฟนผม,น้องเบียร์น้องแนนแฟนพี่เบียร์,และก็พี่ต้นกับพี่สา เราไปที่ชะอำเช่าบ้านอยู่ริมทะเล
มี 3 ห้องนอน พอไปถึงวันแรกเราก็ลงเล่นน้ำทะเลกันบางทีผมเองก็เอาแขนไปโดนนมน้องแนนบ้าง
แต่ก็ไม่ได้ตั้งใจซึ่งน้องเค้าเองก็ไม่ได้ว่าอะไร คงเพราะผมเองก็ไม่ได้ตั้งใจ หลังจากนั้นตอนเย็นเราก็ไป
ตลาดซื้อของทะเลมาทำกินกันพร้อมเบียร์ ระหว่างนั้นเราก็คุยกับไปเรื่อยเปื่อย สักพักพอเริ่มมืด
พี่ต้นแกก็เริ่มชวนเล่นไพ่อีแกกินน้ำ แต่เปลี่ยนจากน้ำเป็นเบียร์ พอเริ่มมึน ๆ กันพี่สาแกก็บอกว่าให้พอแล้ว
ผมก็เลยแซวว่า"พี่สากลัวพี่ต้นเมาล่ะไม่ทำการบ้านเหรอ" พี่ต้นก็บอก"ถึงพี่เมาพี่ก็ทำได้ กลัวแต่น้อง ๆ
นั้นแหละจะหลับไปซะก่อน"น้องเบียร์เองก็ไม่ยอมน้อยหน้าเกทับไปอีก"โหพี่ผมอ่ะซัดอีกสัก 3 ลัง
ยังทำการบ้านได้ถึงเช้าห่วงก็แต่พี่เอกนั่นแหละ"เอาล่ะสิพอเริ่มมีการท้าเกิดขึ้นก็ต้องมีการดวลสิครับ
พี่ต้นเลยไปซื้อเบียร์มาอีก 18 ขวด แบ่งกันคนล่ะ 6 เปิดล่ะยกซดเลย ต่างคนต่างกันกิน ตอนนี้เริ่มเมาป่อเป้
กันล่ะครับต่างคุยเกทับกันอีก พี่ต้น"ของพี่นะเว้ย 8 นิ้วสาโดนไปร้องแทบบ้านแตกเลยน้อง"
ไอ้เจ้าเบียร์มีรึจะยอม"พี่ต้น ต่อให้ยาวเป็นเมตรถ้าไม่แข็งก็จบพี่"ตาผมบ้าง"แข็งแต่ถ้าไม่อึดก็เหมือนกัน"
เอาสิครับเรื่องเกทับกันแบบนี้ ไอ้เจ้าเบียรก็เลยบอก"งั้นเอางี้เราต่างคนต่างแยกย้ายไปทำการบ้าน
แล้วพรุ่งนี้มาดูว่าใครอ่ะเจ๋งจริง" พี่ต้นก็เลยบอกว่า"แล้วจะรู้ได้ไงว่ะ ว่าใครเจ๋งกว่า"
ผมก้เลยบอกไปว่า"อ้าวพี่ไม่เห็นจะยากเลย พรุ่งนี้ก็ถามแฟนแต่ล่ะคนดิง่ายจะตาย"พี่ต้นส่ายหัวบอก"
แล้วเมียมึงจะบอกได้ไง เพราะมันก็ต้องเข้าข้างผัว"เออดิเริ่มล่ะไง ไอ้เบียร์เสนอ"งั้นเอางี้จับไพ่กับ
ใครแต้มน้อยสุดต้องให้แฟนเทสอีก 2 คน"พี่ต้นบอก"เฮ้ยมันไม่แฟร์ดิใครเปิดก่อนก็ได้เปรียบดิ"
พี่สาเริ่มเห็นว่าไปกันใหญ่เลยมาตัดบท"บ้าเปล่าเนี๊ยะคิดไรกัน"พี่ต้นบอก"ไม่ได้ ยังไงก็ต้องตัดสิน"
เถียงกันไปเถียงกันมา ไม่มีใครยอมใคร พวกผู้หญิงเลยสรุปเอาเป็นจับชื่อเอาล่ะกัน ได้ชื่อใคร
ก็เข้าไปกับคนนั้นจนถึงเช้า ส่วนจะทำอะไรยังให้ผู้หญิงเป็นคนตัดสิน
โอเคผมเห็นด้วย(เพราะคิดว่าแฟนผมไม่น่าจะเป็นอะไร)สรุปเราจับฉลากผมได้น้องแนน น้องเบียร์ไปกับพี่สา
ส่วนแฟนผมไปกับพี่ต้น(ทุกคนไปพร้อมกับถุงยาง 1 กล่อง)หลังจากแยกย้ายเข้าห้อง ผมเองก็เริ่มถาม
น้องแนน"ไอ้เบียร์มันเป้นไงบ้างอ่ะหมือนที่มันพูดเปล่า"น้องแนนก็บอกว่า"เรื่องไรอะพี่เอก"
ผมก็ว่า"เรื่องที่มันคุยไงว่าแข็งอ่ะนานอ่ะ"น้องแนนก็เลยบอกว่า"แข็งอ่ะแข็งนานก็นานนะแต่หนูไม่เสร็จอ่ะ"
ผมก็ถามว่า"ิ้าวทำไมงั้นล่ะ"น้องแนนก็เลยบอกว่า"ก็เบียร์มันแค่ 5.5 นิ้วเองพี่เอก"ผมก้เลยได้ทีเหรอบอกไปว่า
"เหรอแต่ของพี่  7 นิ้วเแน่ะ"น้องแนนตอนนี้หน้าแดงล่ะ ผมเลยรุกต่อ"น้องแนนพี่เอกขอทดสอบได้ไหม"
น้องแนนก็บอก"โหพี่มันจะดีเหรอ"ผมก็เลยบอกไปว่า"นะน้องนะ"น้องแนนได้แต่นั่งก้มหน้าผมเลยได้ที
เข้าไปกอดน้องแนนดิ้นแล้วบอกว่า"พี่เอกอย่าเลย เดี๋ยวหนูทำอย่างอื่นให้ดีกว่านะ"ผมถามว่า"จะทำไรล่ะ"
น้องแนนก็บอกว่า"ใช้มือให้นะ"ผมก็บอกว่า"ได้ แต่พี่ก็ใช้เหมือนกันโอเคนะ"น้องแนนทำหน้าเซ็ง ๆ
แต่ก็ต้องยอม หลังจากน้องแนนใช้มือให้ผมก็หลับจนถึงเช้าเพราะเมา พอมาตอนเช้าเจอเจ้าเบียร์
ผมก็เลยถามว่า"เป็นไงไอ้น้อง"น้องเบียร์มันบอก"พี่สาใจแข็งโคตรอ่ะ ใช้มือให้อย่างเดียว"ผมก็บอก
"เออน้องแนนก็เหมือนกัน"เริ่มสายผมไม่เห็นพี่ต้นออกมาจากห้องสักที ก็เลยขึ้นไปตามได้ยินเสียงแฟนผมคราง
ผมเลยเคาะประตู สักพักแฟนผมก็มาเปิดประตูแล้วก็วิ่งลงไปที่ห้อง ผมมองไปที่เตียงเห็นพี่ต้นนั่งแก้ผ้าอยู่
พร้อมถุงยางยังไม่ได้ใช้ทั้ง 3 ถุุงอยู่ข้างเตียงผมมองไปที่เจ้ามังกรของแกเห็นมีน้ำขาว ๆ ติดอยู่
แกบอกว่า"พี่กำลังจะกินข้าวต้มรอบเช้า แต่พวกแกเข้ามาเคาะประตูก่อนเลยไม่เสร็จ"สรุปน้ำแฟนผม
ผมเดินลงมาหาแฟนที่ห้องถามว่าทำไมยอมพี่ต้น แฟนก็เลยบอกว่า เมื่อคืนตอนเข้าห้องไปกันพี่ต้น
ก็ไม่ได้คิดที่จะมีไรเพราะผู้หญิงต่างคุยกันไว้ก่อนแล้วแค่ใช้มือ แต่เพราะพี่ต้นไม่ยอมเสร็จสักพี่
พี่ต้นเลยขอดูของแฟนผมบอกว่าจะได้ช่วยทำให้เสร็จเร็วขึ้นตอนแรกแฟนผมก็ไม่ยอมแต่พี่ต้นอึดมาก
ไม่ยอมออก แฟนเลยต้องยอมให้พี่ต้นดูหลังจากนั้นพี่ต้นก็เริ่มขอจับขอลูบบ้าง แฟนผมเองก็เริ่มเมื่อยมือ
ก็เลยยอมให้พี่ต้นจับสักพักแฟนผมก็เริ่มเคล้มจะหลับ รู้สึกตัวอีกทีพี่ต้นก็กำลังลิ้นเลียหอยแฟนผมอยู่
ตอนนั้นแฟนบอกว่ามันแบบว่าเป้นความรู้สึกที่ไม่เคยเป็นมาก่อนมันสยิวมาก(ผมไม่เคยเลียหอยแฟน)
ตอนนั้นมือไม้อ่อนไปหมดพี่ต้นเลียจนแฟนผมแตกไป 1 น้ำคาปากเลยหลังจากนั้นแกก็ขึ้นทาบตัวแฟนผม
แฟนผมบอกว่าให้พี่ต้นใส่ถุงแต่พี่ต้นแกไม่ยอมบอกว่าเสร็จยาก ขอเอาสดแต่จะออกข้างนอก
สุดท้ายแฟนก็เลยยอมให้ใส่สด แฟนบอกตอนพี่ต้นกดมังกรเข้าไปแล้วขยับเข้าออก อีกแป็บเดียวแฟน
ผมก็เสร็จอีกรอบ คราวนี้แฟนผมบอกว่าไม่มีแรงห้ามพี่ต้นล่ะ พี่ต้นจะทำไรท่าไหนก็แล้วแต่พี่ต้นทำ
แต่ไม่ได้แตกใน มาแตกในตอนเช้าตอนที่ผมไปเคาะประตู สรุปแฟนผมโดนคนเดียวเลย

saturn

ต้องแก้ตัวใหม่นะ  นัดใหม่เอาให้ได้คราวหน้า  ครั้งนี้แก้ไชอะไรไม่ได้แล้ว

แจ็คดอสั้น

ชอบเนื้อเรื่องแนวนี้มากครับ ช่วยได้ตลอด แต่ อยากให้ ลงรายละเอียด เยอะกว่านี้ ให้ดี บรรยายช่วงเวลาสำคัญให้เยอะ  ลดน้ำ เพิ่มเนื้อ จะทำให้สนุกได้อารมณ์ นี้ก็ดีมากแล้ว ถ้าทำอย่างผมว่า จะสุดยอดมาก