ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 96 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 06, 2022, 02:23:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

wikky4

ryu

bmaII

ถ้าจะบอกว่าเป็นเด็กเส้นก็ไม่ผิด แต่ก็ไม่ได้ใช้ความพิเศษอะไรมาเพื่อประโยชน์ส่วนตน ถือเสียว่ามีผู้ใหญ่่เอ็นดูให้ความรัก ความเมตตา เพื่อจะได้นำมาพัฒนาให้โทนเป็นคนเก่งงานในอนาคต ไม่ใช่เด็กเส้นแบบที่เข้าใจกันแน่นอน

kriangbaac

บ้านนี้ผู้หญิงใหญ่สุดจริงๆ แล้วของเทพโทนนี่จะยกใครเป็นใหญ่ดีครับ

pomm99

นายโทนได้พ่อมาแบบเต็มๆเลย แถมสาวๆแต่ละนางแจ่มๆทั้งนั้น

Aod3917

นี้ละน่าเขาบอกเชื้อไม่ทิ้งแถว  พระบิดาและเทพโทน เฉพาะเทพโทน กี่คนละ ปลุกบ้านกี่หลังดี ::Ahoo:: ::HeyHey::

spty24

ตอนก่อนๆมาแบบตึง พอถึงตอนนี้เอาฮาซะแล้ว ปรับอารมณ์กันให้วุ่นเลยครับ5555 แต่พ่อทศกับแม่ทิพย์นี่ดูน่ารักดีนะครับ ดูทันกันตลอด5555

ปล.ตอนนี้ผมขออนุญาติอ่านจบแล้วไม่แก้ไขเม้นเดิมนะครับ จะได้ช่วยปั่นเม้นให้ถึงตอนหน้า555555

spty24

ก่อนพี่แมนจะไปยังโยนระเบิดลงอีกตู้มใหญ่เลยนะครับเนี่ย55555 อยากอ่านตอนต่อไปแทบรอไม่ไหวแล้วครับ

sanookdeejang

gumpxxxx

natt4556

ชายชรา

ตั่งแต่ได้หยุดงานมา3วันเพราะติด
โควิทรอบที่2ก็อ่านร้านเกะของเทพโทนวนไปหลายรอบอยากให้ผ่านช่วงเวลาอึ้มครึมระหว่างรุกะกับเทพโทนไวไวจัง
Fcเจ้าหญิงน้ำแข็งครับ