ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tatsuka] Booberty ไม่ได้เจอกันนาน นมโตขึ้นเป็นกอง[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ธันวาคม 13, 2021, 07:08:01 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akasaboy

อย่าปฏิเสธไปเลย ใจมันเรียกร้องขนาดนั้น อดไม่ได้หรอกกกกก

::Sweat:: เอ่อมาขนาดนี้แล้ว ย้ายเสื้อผ้ามาเลยนะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

sarawut13

เปลี่ยนจากอาให้เป็นผัวเลยเหรอ....คำสัญญาตอนเด็กอ่ะนะ

แห้งตายแน่ได้เมียเด็กขนาดนี้

ngvgas

mr.king

อาได้เป็นเจ้าบ่าวแล้วงานนี้ ไม่รู้พ่อตาจะยอมหรือเปล่า

etracker

ไม่ต้องรอแล้วครับอา ถ้าเป็นผมนี่จัดตั้งแต่หลานแก้ผ้าเดินออกมาจากห้องน้ำแล้วววว

สบายเลยอา ไม่ต้องจีบ ไม่ต้องอะไรทั้งสิ้น มาถึงหลานสาวคนสวยก็มาให้จัด อยู่ดีๆ ก็ได้เมียฟรี สวย นมโตแบบนี้

dan49

อยากมีหลานสาวแบบนี้บ้างจังเลย อาจะได้ดูแลอย่างทะนุถนอม อิอิ

thegift52

พระเอก นอกจากจะตัวไม่โตขึ้น สมองก็ไม่พัฒนารึไง เค้าบอกตรงๆยังจะเฉไฉอีก คิดสิคิด เค้าสัญญาแล้วทำตามสัญญา มันคือสิ่งที่ควรทำ เป็นพระเอกอย่าหือนะ
.
นั่นล่ะ ต้องให้ยั่วถึงจะยอม นางเอกร้ายกาจมาก ดูโตกว่าพระเอกอ่ะ นี่ล่ะ ต้องได้คนอย่างนี้  ::KO::

xtazy

สัญญาเมื่อครั้งยังเด็กเลยตามมาถวายตัวถึงที่ แบบนี้ถ้างานไม่ผ่านจะบอกเลิกสัญญาได้หรือเปล่านะ

มีเมียเด็กแบบนี้ บำรุงยังไงให้พร้อมตลอดนะ

phatsa

มาเพื่อเป็นเจ้าสาวตามที่สัญญาเอาไว้....ยังไงอาก็ต้องรับผิดชอบแล้ว

คืนนี้ยังอีกยาวนาน ทำอาหารบำรุงให้เยอะๆ

RattaSantud

สายเลือดใกล้เกิน คุณพ่อคงไม่ยอมแน่ๆ  แต่ก็เนอะ เรื่องความรัก อะไรก็ห้ามไม่อยู่ อาหลาน ก็เอากันจนได้ อานี่ต้องข่มใจนะ แต่ก็ตามเรื่องคงต้องได้กันแหงๆ

หูย หลานนี่ร้ายไม่เบา ไปเอาประสบการณ์มาจากไหนเนี่ย ยั่วจนอาคุมตัวเองไม่อยู่

แก้วใจ

mrsilver

หลานตัวโตกว่าอาไปซะแล้วดูท่าหลานมาอยู่ร่วมห้องด้วยแบบนี้คุณอาคงได้มาอารมณ์บ้างแหละ

เจอหลานมาทวงสัญญาตอนหลานเด็กๆตายๆดูท่าจากหลานได้กลายเป็นเมีย

2020x