ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พนักงานออฟฟิศ 2

เริ่มโดย DR.MAN, มีนาคม 19, 2022, 11:30:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akradet1234

ถ็าลูกในท้องเป็นของหมอนะ อันนี้สิเกมโอเวอร์เลย

ประดิษฐ์ ธรรมเวช

อ้างจาก: saranchai เมื่อ มีนาคม 19, 2022, 11:38:12 หลังเที่ยง
ที่เกมนี่คือทำเมียเค้าท้องใช่ไหมเนี่ยท่านแมน สงสัยเรื่องยุ่งยากตามมาแน่หากเป็นแบบที่ผมคิด
ตกลงลูกใครกันแน่

Khaosuay

Blvp

ent490

ชนแก้วสามทีให้ พ่อหมอแมน เอ้ย!!! พี่หมอแมน  ::Glad:: ::Glad::

classic007

แล้วรับผิดชอบยังไงครับ
ต้องทำให้น้องสงบ

dikky

คุณพ่อแมน​ แซวเล่นนะครับ​หมอแมนไม่น่าเกมง่ายๆครับ​ลีลาพริ้วไหวขนาดนี้​ น้องนุกนิกคงชวนไม่ต่อแขนต่อขาลูกล่ะครับ

Superpie Pie

นุกนิก สุดจริงครับ ตั้งแต่ในรถ จนไปต่อที่ที่พัก ชอบตอนพากันขึ้นบันไดครับ คงตื่นเต้นน่าดู ถ้าเกิดไรขึ้นช่วงนั้น คงเป็นข่าวแน่ ไม่ผิดหวังที่รอติดตามผลงานครับ

noomxxx

สุดยอดเลย ขนาดผัวมาด้วยยังแอบมาเล่นเสียวในร้ายอาหารอีก สงสัยผังแม่งห่ววยแน่เลย

ieaky

ตอนแรกนึกว่าหมอแมนจะเจอน้องไอซ์และสานสัมพันธ์กันดูท่าจะมารีแมตช์กับนุ๊กนิ๊กละงานนี้ ว่าแต่เด็กในท้องนุ๊กนิ๊กนี่ลูกหมอใช่ป่าวครับ

err

นุกนิกกลายเป็นเมียพี่แมนซะแล้ว คนในท้องก็คงเป็นผลงานพี่เค้าด้วย  แต่ที่น้องไอซ์ทำซ้อนตกเนี่ยรู้อะไรดีๆแน่  

typhoon4152

toonarmar

ต่อจากนี้​ เดือดแน่ๆ​ ครับ​ เดือดแน่ๆ
บนรถที้มีพ่อเด็กอยู่ข้างหลังนี่แหละ​ 555