ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

กุนซือเจ้าสำราญ ตะลุยสามก๊ก ตอนที่ 6

เริ่มโดย saradio, มิถุนายน 25, 2017, 09:45:09 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somc217

เรื่องอ่านได้สนุกมาก เขียนได้กระชับดี
ชอบครับ
ขอบคุณมาก

oymfoyp00

therasak

นึกว่าจะได้เป็นขงเบ้งซะแล้ว กลับเป็นคาสซาโนวาซะนี่

rubernanglong

spr566

พระเอกของเราจะสับรางไหวไหมเนี่ย อ้อ สมัยนั้นยังไม่มีรถไฟ น่าจะสลับรางหญ้าไปก่อน

mongk

โจโฉได้กุนซือจากอนาคตนี่เอง ทำให้รบชชนะและตั้งตนเป็นใหญ่ได้

durocman

ไม่ต้องบอกนะครับ ผมจะทำสมองให้โล่งๆ เสพกับเนื้อหาแล้วรอลุ้นว่าพระเอกจะเป็นใคร จะมีเมียกี่คน

Seraphia13

ตอนนี้สงสารทหารยามมากกว่า สงสัยจะฟังเสียงจนเครียด

hanabombam

ดีใจด้วยนะ ในที่สุดก็ตามหาเมียคนแรกพบสักที

sundrop

kungkrub

mercuryzx

อยากได้เมียแบบนี้สักคน สงสัยว่าจะต้องขอแอดละมั๊ง 555555

tobie

เรื่องราวชวนให้ติดตามมากจินตนาการเลิศขอบคุณครับ

Baron Pok

review1972

เสียดายมากครับ ไม่เคยได้อ่านสามก๊ก ขอติดตามท่านไปเรื่อยๆก็แล้วกัน ขอบคุณมากครับ