ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผมเรียนเก่งครับ ตอนสิบสอง

เริ่มโดย Farewell, ธันวาคม 13, 2017, 02:08:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

somza1234

ฉากที่สากับเหมยเล่นบทเลสเบี้ยน อ่านแล้วเสียวสุดๆ อยากสลับร่างด้วยเลย
มีตัวละครเพิ่มมาใหม่ มีให้ลุ้นอีกแล้ว
ไม่รู้ว่าจะให้นายแบ้งได้มีโอกาสสลับร่างกับเหมยบ้างหรือเปล่า จะได้สลับให้ครบทุกคนเลย

kjj

แบ้งค์ไม่โดนสลับร่างอีกเหรอนิ แต่ก้อเพลินดีจ้าาาา เป็นกำลังใจให้นะ

amilove2

ขวัญนี้คงจะโดนแบงค์เย็ดอีกแน่ๆๆ

nagatochans

อ้าวๆ มีเพิ่มสาวมาอีกคนซะด้วยยยย มันเลยงานนี้  ::DookDig::

negazero

ไกล้จะจบแล้วอยากเห็นจบแบบฮาเร็มจริงๆ ส่วนลุงแดงจะมีจุดจบยังไงจะรออ่านอยู่นะ

newblogspot

นั้นสิ พออ่านจั่วหัวของคนที่ถามไรท์มาก้อนึกตามเหมือนกันว่า ตอนนี้ที่อ่านอยู่มันเกี่ยวอะไรกับชื่อเรื่องเนี้ย

ssaa3112

คนที่ 4 ของแบงค์แน่ๆ จัดเต็มเลยแบงค์

yumer

สาจัดกับแบงค์กับเหมย หนักๆ เลยฟินยาวๆ ไป

Ammember Ammemberammember

zxcv159

ขอยคุณครับ รูปประกอบงามมากครับ อยากให้ขวัญร่วมวงด้วยจัง

Eldy CR

ถึงแม้ว่าแบบสลับร่างไปมาจะดูน่าตื่นเต้น แต่ที่จริงแล้วผมชอบแบบธรรมชาติใสๆมากกว่า นี่ก็ได้เวลาม่วนซื่นกันเป็นกลุ่มแล้ว อิอิ

Kung Kung

มาเพิ่มอีกหนึ่งสาวแล้ววว งานนี้อาจมีเฮ ...
ขอบคุณนะครับ
::DookDig::

guzzpai

ตัวละครใหม่มาเพิ่มแล้ว เดาทางยากเลยแบบนี้

note021

ตัวละครปริศณาปรากฎตัวขึ้นแล้ว จะเกิดอะไรขึ้นกันแน่ นายแบงค์จะโดนสูบพลังหมดตัวมั้ย 555

TGCreater