ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minky way

ตอนที่แล้ว"เล่นตามแผน"ของไรท์ พอได้อ่านที่ซ่อนไว้ผมหลงป่าเลยครับหาทางออกไม่เจอ ไรท์แน่มาก ส่วนตอน"ผิดแผน"นี่ ทำให้ผมคิดว่าเป็นแผนของใครกันแน่? ของหนูนา? ของโจ?ของพี่พล?ของน้องพิม? กำลังสงสัยพฤติกรรมน้องพิมนะทำไมใจเย็นขนาด แฟนกะลัง...กะหนูนาแล้วยังไม่อาละวาด ขอเดาว่าน้องพิมกะโจน่าจะมีรสนิยมคล้ายกันนะแบบเติมเต็มให้กันเพราะทั้งคู่เคยเรียนนอกมาก่อนซึ่งมีเสรีมาก ส่วนคุณสามีหนูนาก็โดนเมียปั่นหัว ปั่น...จนน่าจะได้เปลี่ยนรสชาดใหม่ๆนะ เรื่องแยกทางกันน่ะ ผมว่ายากเพราะสมกันอย่างกะผีเน่ากะโลงผุครับ
เอ..ส่วนพี่พลกะน้องเก๋ และคนขับรถนี่ซิจะยังไง
ขอบคุณที่แบ่งปันสิ่งดีๆครับ

toto1221

ต้องจัดน้องพิมเป็นการเอาคืนแล้ว ลุ่้นๆๆ

Phoowadol

ผมชอบประโยคที่ท่านได้บอกล่าวมาว่า นี่คือเรื่องแต่งย้ำนะครับเรื่องแต่ง อย่าคิดมากจนเกิดความเคลียดเดี๋ยวจะหมดสนุกเอา. อันนี้เห็นด้วยกับท่านHatHu ที่สุดเลยครับ อ่านเพื่อความบันเทิงเสียวก็พอได้จินฯ อินเสียว ก็พอนะครับพวกเรา อิอิ
  เน้ือเรื่องดำเนินมาถึงตรงนี้ มันผิดแผนไปบ้างก็จริงแต่ ประเด็นหลักยังคงดำเนินไปไม่ผิดเพี้ยนนั้นคือจุดประสงค์หลักที่นาต้องร่วมสวาทกับโจแล้วแอบถ่ายคลิป เพื่อเอามาให้น้องพิมดู แต่ตอนนี้คลิปนั้นคงไม่จำเป็นแล้วหละครับเพราะน้องพิมเห็นแล้วแบบสดๆด้วย. แล้วยังไม่พอไรต์ได้พลิกคาเรคเตอร์พระเอกของเราที่ชอบเอากับเมียคนเดียว มาตลอดคราวนี้เริ่มมีเขวแล้วครับ แอบเหล่น้องพิมตลอดเลย ยิ่งตอนนี้มาแอบถ้ำมองบทสวาทอันเร่าร้อน ของนากับโจด้วยกันอย่างนี้ด้วย น้องพิมเองคงปั่นป่วนอยากกระสันต์. พร้อมปลดปล่อยทุกเมื่อ ถ้าพระเอกกล้าพอที่จะเดินหน้า คาดว่าไม่น่ายากครับ ที่น้องพิมจะปลอบใจพระเอกด้วยบทสวาทที่เร่าร้อนไม่แพ้คู่ของโจและนา เพราะเข้าใจว่าโจแฟนหนุ่มของเธอไปเล่นชู้กับเมียเขา
ใช่มั้ยครับไรต์
   ส่วนคาเรคเตอร์ของนานั้นยังคงเดิมด้วยสาวมั่น เร่าร้อนเซ๊กส์ซี่ และปล่อยอารมณ์สวาทได้อย่างไม่มีกั๊กเสร็จได้ถี่ๆ ยิ่งกับหนุ่มที่สะอาดสมาท โปรไฟล์ดีอย่างโจ นี่ยิ่งทำให้นาชื่นชอบไม่มีกั๊กสักนิด เป็นการเติมเต็มให้กับตัวเองได้สมบูรณ์แบบจริงๆเชียวงานนี้สามีไม่มีเอี่ยวด้วย นั่นหละคือเซ๊กส์ในแบบฉบับของนาเลย.
  แต่ผมยังเชื่อว่านาก็ยังคือนาที่รักสามีคนเดียวเท่านั้น ไอ้ที่เราเห็นว่านาร่วมสังวาสน์กับโจในครั้งนี้แบบสุดๆ ก็แค่การปรุงแต่งของอารมณ์เซ๊กส์ ที่มาเติมเต็มความสุขชั่วครั้งชั่วคราวเท่านั้นเอง. และก็มั่นใจด้วยว่าสามี ก็รักเธอมากเช่นกันถึงแม้จะรู้ในภายหลังว่านาแอบมีความลับปกปิดเขา สามีคนนี้ก็ให้อภัยและรับได้ เพราะเขาเข้ากันคู่กัน คู่สร้างคู่สม. จริงๆคู่นี้ใช่มั้ยครับ. ท่านHatHu.  ขอบคุณครับ

bangsan

tcp11

มีลุ้นได้แก้นแค้นนะเนี่ย เล่นน้องพิมซะเลย เรื่องมาถึงขนาดนี้ละ

hunterkung

ข้าจะแทงเจ้า

มันต้องอย่างนี้สิ จะให้เมียสนุกอยู่ฝ่ายเดียวได้ยังไงเสียเปรียบแย่เลย

locklock leck

::Beggar::น่าลุ้นน้องพิมต่อมากเลย เกมส์เปลี่ยน

nobitakung

ลุ้นตลอดทุกตอน นาเร่าร้อนขึ้นเรื่อยๆ ติดตามด้วยความตื่นเต้นทุกตอน ขอบคุณผู้ประพันธ์ครับ

nat2oo7

แก้แค้นโจเลยที่เอาเมียตัวเอง จัดน้องพิมเลย

Minij Kim

อ้าว พ่อพระเอกจะมีกิ๊กบ้างแล้วหรอ555

Sky_ii

เอ๊าๆ งานนี้มันต้องมีสลับคู่ทดแทนกันบ้างละ ปล่อยให้นาทำอยู่ฝ่ายเดียวได้ไง

readinggg

neung_cm