ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Amamori Note บันทึกอามาโมริ 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 06, 2018, 03:36:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rray47

ผมขอตอบข้อสอง เพราะดูเธอพร้อมที่จะดูแลคนที่ผ่านเข้ามาเป็นอย่างดีเลย

kaithai

อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 10:07:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 09:32:35 ก่อนเที่ยง
เธอทำทุกอย่าง เพื่อเจ้านาย
หาใช่ทำทุกอย่าง เพื่อที่รัก
แต่สักวันหนึ่ง เจ้านาย ย่อมรู้ว่า จะขาดเธอไม่ได้

Wow... sounds wonderful  ( เป็นวลีที่ ซื้งงงงง ม้วกกกก อ่ะ..... เอาไปเล้ยยยยยย 10 )
Sir Kook Kru, you should try your hands at translating these TOON na jaaaa...
I think you would be great at it... E..E..E...

สงสัย  10   จาก  100  ใช่ไหม
ไม่เป็นไร  เรื่องหน้า  จะให้ได้  20  ...E..E...55555

bomb1021

ข้อหนึ่งงงงง หน้าตาดูซื่อแบบรับใช้เจ้านายอ่ะ

oakvanilla

ในใจผมอะคิดว่าข้อ1 นะรักพระเอกจึงยอมแต่มันดูโลกสวยไป จริงๆอาจจะข้อ5ก้ได้ร่านเอง55

Stone Suwanpanya

มันมีตอน4ด้วยหรอครับนิเคยอ่านนะแต่นานมากแล้วไม่นึกว่าจะมีต่อมาอีกยังใงก็ขอบคุณครับ

moonoycub

ผมเลือกข้อสองนะ ที่คนที่เธอให้ความสำคัญที่สุดก็คงจะเป็นเจ้านายเธอแหละ

P Eet ✦Diamond✦

อ้างจาก: kaithai เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 11:27:31 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: P Eet เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 10:07:26 ก่อนเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ กุมภาพันธ์ 06, 2018, 09:32:35 ก่อนเที่ยง
เธอทำทุกอย่าง เพื่อเจ้านาย
หาใช่ทำทุกอย่าง เพื่อที่รัก
แต่สักวันหนึ่ง เจ้านาย ย่อมรู้ว่า จะขาดเธอไม่ได้

Wow... sounds wonderful  ( เป็นวลีที่ ซื้งงงงง ม้วกกกก อ่ะ..... เอาไปเล้ยยยยยย 10 )
Sir Kook Kru, you should try your hands at translating these TOON na jaaaa...
I think you would be great at it... E..E..E...

สงสัย  10   จาก  100  ใช่ไหม
ไม่เป็นไร  เรื่องหน้า  จะให้ได้  20  ...E..E...55555

Huh..??

Aren't you guys in Thailand use a top 10 scaling system.....?  ::HoHo::
Of course you are on top tier level ... You have what it takes to be one...!!!
I seriously think that you would be great at writing some fun novel na ... E..E....  ::HeyHey:: 

Disclaimer: The view and opinion expressed on this website are solely those of my very own. It is solely for the purpose of entertainment and has NO meaningful value of any kind. They DO NOT necessarily represent those of the majority of READERS & WRITERS of this website staff, and/or any/all contributors to this site.

ஜ۩۞۩ஜ THANK YOU ஜ۩۞۩ஜ 

❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀❀

DIAMONDS ARE FOREVER !!!

..... (¯`v´¯)♥
   .......•.¸.•´
   ....¸.•´
   ... (
   ☻/
   /▌♥♥
   / \ ♥♥

guzzpai

ไม่เคยทราบเหมือนกันว่าจะมีตอนต่อ 5555
ถ้าถามผมว่าอามาโมริ เป็นคนยังไง

ผมว่านี่คือตัวแทนของผู้หญิงในยุคนี้เลยนะ ที่สามารถทำอะไรก็ได้ตามที่ตัวเองอยากทำ ไม่ต้องพึ่งใคร

ความเห็นส่วนตัวล้วนๆ คร้าบบบ

dint.6424

b522055023

จากที่อ่าน 1-2 มานี่ สรุปคือน้อง ญ เค้าอยาก xxx ฮ่าๆ อารมณ์หื่นกามมาก  ::Angry::

(จิ๋ว)

กำลังจะตอบ แต่ลากผ่านคอมเมนท์ของท่านฮิัป  แล้ว  นั่นแหละ คิดเหมือนป๋าอ่ะ
เพราะว่ามันมีรูปแบบบางอย่างที่เหมือนกันอยู่นะ หนุ่ม ๆ ทั้งสามคนอ่ะ

::Reader::

อ้าว...ขอโทษๆ ค่ะ คือดันตอบสองก่อน หนึ่ง เดี๋ยวไปตอบหนึ่งนะ พอดีต้องออก
ไปข้างนอกธุระด่วน อย่าเพิ่งแบนนะ สัญญาจะมาตอบ....

ใครจะกล้าแบน แบนแล้วเดี๋ยวไม่ยอมฮิลผมทำไง  ::Ajark:: แถมอดแต่งงาน เดี๋ยวงอลไม่คุยด้วยผมก็อดฟินสิ  ::Shy::

ตอบแล้วนะคะ
https://xonly8.com/index.php?topic=191640.msg758484#msg758484

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

songsak

ผมก็คิดว่าข้อสอง มองโลกในแง่ดี มีบุญคุณก็ต้องทดแทนกัน

ipor