ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน พี่สาวข้างบ้าน

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 27, 2020, 10:46:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thelegendary29

ipichai

น่าสงสารอ้อนนะ ผมว่าอ้อนก็มีใจให้เหมือนกัน อย่างนี้ต้องแบ่งปัน เป็นพี่น้องกัน

bigmut

chanky2007

สุดท้าย คงได้หมดทั้งสองคน ไม่วันใดก็วันหนึ่ง เพราะดูจะมีใจให้ทั้งคู่

แต่ไม่ได้สองก็ได้หนึ่งแน่นอน

หุ่นดี ภาพสวย มุมดี ขอบคุณมากครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

633sqd

นึกว่าพี่อ้อนจะเรียบร้อยกันตอนที่ไปห้องน้ำ กลายเป็นพี่อรมาเสียบแทน รอพี่อ้อนเลย ตัวเล็กสเปคผม

865162

ได้พี่อรแล้ว พี่อ้อนหายป่วย คงจะเสร็จอีกคน เอาใจช่วยนะ สำเร็จโดยเร็ววัน

warboich

2000HP

โอโห เด็ดชิบหายเลยครับท่าน คั่วนานๆเลยแบบนี้

songsak

จัดแต่พี่อรคนเดียวเหรอ แล้วพี่อ้อนละจะได้จัดอีกคนหรือป่าวครับ

whitebag

พี่อธิบายเหมือนจะได้พี่อ้อนก่อน แล้วค่อยจัดพี่อรโดยมีพี่อ้อนช่วย
ดันกลับทางสะงั้น รอลุ้นพี่อ้อนจะได้มั้ย พี่อรขี้หึงสะด้วย..รอรอรอ

taton

พี่อรหุ่นดีจังอ่ะ แอบอิจฉามีสาวๆมาให้กอดตลอดเลยท่านแมนเนี่ยะ

akradet1234

อ่านไปมาตอนเเรกๆนึกว่าจะลงเอยกับพี่อ้อน  กลายมาเป็นพี่อรซะงั้น แล้วพี่อ้อนจะได้ไหมนะ

หวานเย็น

Night Sky

number6

พี่อรชิงตัดหน้าไปเฉยเลย ทีมพี่อ้อนแอบเศร้าเลยมีบทบาทมาตั้งนานเสร็จพี่อรไปในคืนเดียว ได้แต่รอว่าจะมีบทให้กับสายบางกรอบอย่างพี่อ้อนไหม ขอบคุณสำหรับผลงานดีๆครับ