ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอสาวไฮโซกับเด็กชายทั้งสาม ตอน 4 งานแต่ง

เริ่มโดย darkgiggs, พฤศจิกายน 29, 2018, 03:33:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Limonite

boon05

เล่นคาชุดเจ้าสาวแถมแตกในอีกหมอบลูจะท้องไหมนะ

knight18

หมอบลูจะติดใจเจ้าสามแสบไหมน๊อ ขอตามติดไปห่างๆ ก่อนนะคร๊าบ

จ๊อด ยุทธนา จร้า

emuzang

::Horror::  งานแต่ง เห๊อะๆ ขออวยพรให้มีความสุขน่ะคุณหมอ

biggiggog

รู้สึกว่า น้องบลูเริ่มจะติดใจเข้าให้แล้ว
งานนี้ได้เล่นกันยาวแน่
เพราะทางพี่วีก็เป็นใจให้ด้วย
ขอบคุณมากๆครับ

phuwarin

เฝ้ารอเรื่องนี้มานานเหมือนคนอื่นครับ FC เยอะ ชอบแนวการเขียน ตอนนี้หมอบลูเริ่มใจอ่อน และเริ่มติดใจในรสกามที่เด็กๆมอบให้แล้ว รับรองต่อไปได้ทำบ่อยแน่นอน อยากอ่านตอนต่อไปจนตัวสั่นแล้วครับ

tommot

โดนคาชุดเจ้าสาวเลย คราวหน้าจะโดนอะไร อีกดี

fukhowzz

นึกว่าจะอดใจรอ จนเข้าหอแล้วแอบเข้าไปซะอีก แต่แบบนี้ก็ดีมากครับ เสียดายชอตเลิฟซีนตัดรวบรัดไปหน่อย

winking

สาวบลูโดนเด็กจัดชะแล้วนี้จะท้องไหมครับโดนขนาดนี้