ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Wrath "ตามล่า" (EP.2)

เริ่มโดย cd13579, พฤษภาคม 12, 2017, 01:37:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อิทธิพล ทบชา

เป้าหมายยังไม่ตายจัดเป้าหมายคือคุณหมอก่อนเลยครับ555

pputter

ชอบแนวนี้มาก พระเอกมีพลังพิเศษ สนุกดีครับ ::WowWow::

Chanawin Tosingchai

มันส์เหมือนอ่านนิยายบู๊แอคชั่นเลยคับ

xvenomz

โหด ดิบ เถื่อน ดีมากครับ อากาศ นี่ก็หักหลังเพื่อนสุดๆ หมอฟางก็โลกสวย น่าลุ้นสุดๆ 

sarozzero

ชอบฉากต่อปากต่อคำ น่ารักดี
แล้วก็พึ่งรู้ว่าซาตานชอบ
คอสเพลย์

Fear TheRabbitz

เนื้อเรื่องเข้มข้น น่าติดตามมากครับ จะรอตอนในซีรี่ย7บาปนี้เรื่อยๆ

phetkung

บรรยายฉากได้สมจริงมากครับ  เก็บรายละเอียดดี

Tongtang88

ติดตามตลอดนะครับ สนุกมากครับ

กำพล

Sopun Jeekkee

หลายรสชาติจริงๆ เฝ้าติดตามทุกๆตอนคับ

choko13

ติดตามมาหลายเรื่อง เรื่องนี้ยังไม่เคยอ่านเลยขอติดตามต่อเลยนะครับ  ขอบคุณครับ

wilunx

ชอบ "หมอฟางโลกสวย"
อยากให้เป็น "นางเอก" จะได้มีบท (รัก) เยอะๆ 555
::JubuJubu::

eaddy48

ฉากไล่ล่าโหดดีชอบตื่นเต้นดี

cannavaro

หมอฟางเปนงัยมั่งหนอ ขึ้นรถไปแล้วเงียบเลย

weem123

โครตสุนกเลยครับดำเนินเรื่องได้ดีมากๆๆ