ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tsukino Jyogi] After School Ch.1  คุณครู ที่รัก # 1 [Thai] =Catarock=

เริ่มโดย catarock, เมษายน 13, 2013, 01:11:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

catarock

ตอนแรกว่าลบ เซนเซอร์ เรื่องนี้ซะหน่อย

แต่ด้วยไม่มีเวลา + ขี้เกียจ (ซึ่งเป็นเหตุผลหลัก) จึงปล่อยผ่านเลยไป (รอคนอื่นทำออกมาดีกว่า)

อีกอย่าง เรื่องเอาภาพจากฉบับดิบมาทำ ซึ่งภาพไม่ค่อยแจ่มเท่าไหร่ ต้องปรับอีกเยอะ

และถ้าหาก ลบเซนเซอร์ ออกด้วยล่ะก็ เป็นปีก็ไม่เสร็จ 5 5 5

ป.ล. แต่ฉบับดิบก็ยังดูดีกว่าฉบับ Eng นะจ๊ะ ยังไงก็อ่านๆไปเหอะ...

Link download

http://www51.zippyshare.com/v/59120925/file.html

[align=center]=โปรดติดตามตอนต่อไป=[/align]

Too-66

Viper769

mqoomania

Gumg

::Thankyou:: ที่แปลงานดีๆ มาให้อ่านกัน พี่ทำแบบไหนก็ดีทั้งนั้นหละครับ ผมจะติดตามอ่านงานของพี่ต่อไปครับ

kolatee seneechai

เห็นเงียบๆ ฟาดเรียบซะงั้น

คนแรกยังใหญ่ขนาดนี้ อีกสี่คนจะยังไงเนี่ย

กิจกรรมหลังเลิกเรียนที่ดีกว่าดรียนพิเศษอีก

iammek

นักเรียนหืน กับครูขี้เงี่ยน

ต่อไปครูคงเป็นที่ปรึกษาชมรม

Pandorum

myfino262903

ตามเก็บอยู่ครับ จำได้ว่าเคยอ่านมาแล้วครั้งหนึ่งแต่จำไม่ได้ว่าคอมเม้นไว้ไหมคราวนี้กลับมาคอมเม้นแล้วนะครับ อีกทีจิงก้อกลัวโดนแบนด้วยแหละครับ เคยมาแล้ว90 วันจะลงแดงตาย