ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชักช้าไม่ทันหมาแดก (NTR/นอกใจ) by Koog Google Remake : อิมเมจตัวละคร

เริ่มโดย Koog Google, มกราคม 10, 2021, 06:33:35 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ชอบใครมากที่สุด

ฟ้า
101 (34.6%)
รีน
191 (65.4%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 292

Leo the rott

ฟ้าติดเซ็กส์ไปแล้ว ต่อไปเจอหนุ่มอื่นก็พลาดได้ง่ายๆอีกไม่หักห้ามใจ
รีน ยังมีอะไรให้เรียนรู้อีกมาก น่าจะฉลาดกว่าฟ้าอีกนะ

makecloud

ต้องดูท่าทางของรีนด้วยครับ ว่าชอบบอยหรือรู้สึกแค่เพื่อน ส่วนฟ้าก็คงเหมือนเด็กน้อยที่ไม่เคยรู้จักเรื่องเซ๊กส์ พอได้รู้ก็ติดใจ แต่พอเสียบอยไปก็เลยรู้ว่าตัวเองต้องทำยังไงถึงได้ตัดขาดจากเอก แต่ทั้งนี้ทั้งนั้น ต้องดูว่าบอยจะโกรธ เกลียด ฟ้า มากน้อยแค่ไหน และจะให้อภัยได้หรือเปล่า? ส่วนเอกจะโดนอะไรบ้าง ต้องติดตามชม  ::Reader::

niwat_999

ตอนแรกๆก็ชอบฟ้าแต่ไปมาๆ เหมือนฟ้าจะไม่รู้จักผิดชอบชั่วดีรู้ว่าผิดก็ยังปล่อยใจไปตามจ้าเอกต้องการเหมือนจะเต็มใจ ส่วนที่ชอบรีนเพราะเป็นคนน่ารักดูจริงใจ หวังดี พึ่งพายามที่มีปัญหา ::Ahoo::

themars9

เลือกรีน ครับ เพราะสำหรับฟ้า ผิดครั้งแรก พอให้อภัยได้ แต่ผิดแล้วผิดอีกถึง 6 เดือน ยังไงก็ให้อภัยไม่ลงหรอกครับ

Phoowadol

ที่จริงฟ้า...ถ้าไม่หลงบ่วงกาม ที่ไอ้พี่เอกดักไว้จนกู่ไม่กลับ  เธอจะเป็น ผู้หญิงที่เพอเฟคมากไปคนนึงเลยหล่ะแถมจะออกไปทางน่ารักมากไปด้วย
  แต่การกระทำที่ผ่านมา อย่างที่เคยบอกไว้ครั้งก่อน ว่าสำหรับเธอที่จริงเธอเลือกได้ว่า จะหยุด รึว่าไปต่อกับ พี่เอกได้เลย....แต่เพราะคำว่าเซ็กส์คำเดียว ที่ทำให้เธอหลงทาง.........จนบางครั้ง ผมยังนึกโกรธ และเคืองแทนนายบอยเลยด้วยซ้ำ....
     ส่วน รีน  คนนี้ โผล่มาแค่ช่วงสั้นๆ เหมือนจะมาเป็นตัวแก้เลี่ยน ประมาณนั้น  คาเรคเตอร์เธอ น่าคบ น่าค้นหา ดูเป็นคนจริงใจดีครับ....เท่าที่อ่านมานะ
แต่ไม่รู้ว่าต่อไปข้างหน้า เธอจะออกไปทางแนวไหนอีกรึไม่ ต้องรอดูอีกที  แต่เท่าที่เห็นตอนนี้ ผมกลับชอบ รีน มากกว่าฟ้าครับ  เลือกรีนครับ

lucipher666a

เลือกรีนครับ เหตุผลเพราะฟ้ารู้ทั้งรู้ว่ารักบอยและรู้ว่าโดนอุบายเอก ยสตน.แล้วก็ตามแต่ๆๆๆยังไปติดต่อยังไปฟีดกับเอกต่อทั้งๆที่เอกไม่ได้มีหลักฐานอะไรมาแบล๊คเมล์ถ้าจะเลือกซักทางเลิกบอยคบเอกก็โอเคหรือเลิกติดต่อเอกกลับมาคบบอยก็เข้าใจได้แต่นี่คุณนายฟ้ายังไปแบให้ตาเอกเย่อแต่ปากบอกยังรักบอยอันนี้ไม่ปลื้มครับ...ส่วนน้องรีนยังบทไม่เยอะยังไม่รู้นิสัยที่แท้จริงแต่ดูทรงมาแนวนางเอก เลยเชียร์น้องรีนครับไรท์

asdf4321

เลือกฟ้าครับ ตรรกะแปลกๆดี ไม่รักแต่ไปมีเซ็กซ์ด้วยเนืองๆ มีฉากให้เสียวเยอะ ฉากให้เจ็บจี๊ดแทนบอยหลายตอน เสียดายที่ไม่ถลำลึกโดนเอกพาไปสวิง
ส่วนรีนหากชอบในมุมเพื่อนคงโอเค แต่ตัวละครขอพักไว้ก่อน ยังไม่มีฉากแสดงตัวตนเยอะเท่าไหร่ แต่ถ้าให้เดาพลอตคงจะได้แค่เพื่อนกับบอยซะมากกว่า
ภาพฟ้าให้ผ่านครับแต่ลีนอยากได้มาดสาวมั่น ดูอาร์ตๆกว่านี้หน่อยครับ ภาพนี้เหมือนสาวออฟฟิศมั่นๆ ขาดสีสันนักดนตรีไปนิด
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

tdt14023

ฟ้าจะออกไปแนวน่าสงสารมากกว่าครับที่แรกก็ไม่คิดว่าฟ้ากับเอกจะมาใกลกันมากขนาดนี้แต่ตอนนี้ดูแล้วไม่รู้ว่าระหว่างเอกกับฟ้าใครจะเบื่อใครก่อนแน่ ส่วนรินยังไม่แน่ใจว่ามีใจให้บอยมากขนาดไหน หรือเป็นแค่สงสารบอยกันแน่

sunnies

ครั้งแรกถือว่าฟ้าพลาดน่ะครับครั้งที่2ที่เขาใหญ่นี่อาจประชดครั้งต่อๆมานี่ไม่ใช่แล้วครับจ่ะเรียกว่าติดใจมากกว่า

Nuum123

แรกๆก็ สงสารฟ้านะเจออะไรแบบนั้น แต่หลังๆมีการนัดเจอกันทุกสัปดาห์ขนาดนั้น แล้วบอกว่ารักบอยอยู่ก็ไม่รู้ว่ารักอย่างไร  ขนาดหลังจากบอยหายตัวไปก็ยังนัดเจอกันอีก. พึ่งจะรู้สึกผิดตอนที่บอยหายไปนานเป็นเดือน ถ้าไม่มีเหตุการณ์บอยหายตัวไป ก็ไม่รู้จะลากยาวไปถึงเมื่อไร

ziplock

เรื่องถึงตรงนี้ โหวต รินครับ
ฟ้าตกไปตอนที่เอกบอกอ้างผลงานบอยแล้วฟ้าไม่มีท่าทีอะไรเลย เราขาดกัน

pankea

ครั้งแรกที่ฟ้าโดนมอมยาก็เห็นใจและเข้าใจนะแต่พอรับนัดเอกทุกครั้งแม้บางครั้งจะโดนมอมยาอีกก็เลิกเห็นใจแล้วสลับมาเห็นใจบอบแทนแถมหวังให้บอยสั่งสอนแบบเอาคืนทั้งเอกและฟ้าที่ร่วมมือกันหยามบอยด้วยการไปทำรักกันที่คอนโดบอยให้เต็มเหนี่ยวโดยเฉพาะเอกต้องเอาให้หนักเป็นสองเท่า

Summermay

สงสารฟ้า ฉลาดแต่ไม่เฉลียวจริงๆ ขาดประสบการณ์ด้วย เชื่อว่าจะไม่ทำผิดซ้ำสองถ้าพ้นจากวงจรอุบาทว์มาได้