ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sugi G] Slipout รักผิดคิว [แปลไทย By HypN♥s] **มีซ่อนข้อความ

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2018, 06:30:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gooda

ตอนจบคงได้คู่แบบทุกวันแน่พระเอกคงสมใจอยาก

Jeed168

รักลูกแต่มาได้แม่...
อย่างนี้ต้องเล่น 2 เอาแม่แล้วใส่ลูกต่อ ::Fighto::

wender_111

ได้หมดบ้านแน่ ๆ เสร็จทั้งแม่ทั้งลูก เผลอ ๆ พ่อจะโดนไปด้วย แฮ่
แฟนตูนเลิฟฮินะ

nongzaa bangsai

โดนแม่ขึ้นครูก่อนแล้วไปได้กับลูกสาวนาง อีกที แต่เอ๋มันง่ายไปไหม55+

syndromz

แบบนี้คงไม่พ้นได้ทังแม่ทั้งลูกกินเรียบตามฟอร์ม

Peter Taowating

เดาว่าน่าจะมีนางเอกสองคน  คนแรกแม่ ตอนสองน่าจะตามด้วยลูกสาว  เผลอๆลูกสาว+แม่ด้วยครับ  ::YehYeh::

B&B

จบไงไม่รู้ แต่ขอเหมาได้ไหมครับ

ถ้าให้เดาเรียวตะฟาดเรียบแน่นอน แม่โคตรเอ็ก ลูกโคตรสวย

ปล.1 คุณแม่นี้ก็ร้ายไม่เบาแหะ
ปล.2 หุ่นคุณแม่นี้โคตนใหญ่เลย ทั้งนมและก้น
ปล.3 คุณเหมือนหน้าจะเด็กกว่าหน้าที่ 9 นะ
ปล.4 ตอนหน้าตอนจบสินะ เท่าที่เดาเหมือนคุณแม่จะฝึกลูกเขยละมั้งนะ
ปล.5 ขอบคุณครับ
ปล.6 อิจฉานิดๆ แต่พระเอกนี่โชคดีจริงๆ แค่เอาบัตรนักเรียนมาคืน กลับได้เมียมาตอบแทน โชคดีไปไหน

เดียวค่อยดูบทสรุปตอนหน้าครับ  ::Grimace::

akerue

ถ้าพลอตทั่วๆไปก็คงได้แม่ก่อน พอลูกรู้ก็อิจฉาตาร้อนไม่ยอมน้อยหน้าเปิดฉากรุก ทีนี้ก็สมหวังทั้งแม่และลูก

CPZ poseidon

softstone

Yugi Oh

itschelsea11

ผิดคิวตรงที่แม่มาเจอก่อน แต่น่าจะให้ลูกก่อนแล้วแม่แจมอีกที

sealedfeel