ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 66 : ลุงพล...คนไม่เคยพอ Pt3

เริ่มโดย nato87, ธันวาคม 12, 2018, 10:17:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สมมุติว่าถ้าในภาคสองมีฉาก 5P คุณอยากเห็นใครมาร่วมวงกับลุงพลมากที่สุดครับ (เลือกได้ 4 คนนะ)

ใบเฟิร์น เนตรชนก (เชียงใหม่ ภาคเหนือ)
โดนัท ณิชา (กรุงเทพ ภาคกลาง)
พิมมี่ พิมพาภรณ์ (นครราชสีมา ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
นาถ นาถลดา (สงขลา ภาคใต้)
หมอพลอย พลอยพรรณ (ชลบุรี ภาคตะวันออก)
ยัยอุ๊ หทัยรัตน์ (ราชบุรี ภาคตะวันตก)
อีฟ อรัญญา (ปราจีนบุรี ภาคตะวันออก)
หมวย เดือนดารา (นนทบุรี ภาคกลาง)
ทราย ฉัตรพร (นครปฐม ภาคตะวันตก)
ลูกขวัญ ภาสินี (ภูเก็ต ภาคใต้)
แนนนี่ นริศรา (ขอนแก่น ภาคตะวันออกเฉียงเหนือ)
ครูเบสท์ ภัคจิรา (เชียงราย ภาคเหนือ)

ton29048

ดวงใจ คำแสงราช

simcazy

ลุงพลจะสลบเหมือนคราวที่แล้วหรือป่าวเนี่ย ขอบคุณมากครับ

Narakja Naka

::Evil::จะช่วยหมอพลอยยังไงดีล่ะ ตาพลก็มัวแต่ไปสนุกกะเมียทั้งสาม ปล่อยให้เมียคนที่สี่ลำบากใจอยู่ได้  

Erickki898

จัดหนักอีกแล้วลุง
ผู้เขียนหายไปนานเลยนะครับ
เป็นไงมั้ง

Pope Con

Ordinaryman

พลังของลุงนี้เหลือล้น จริงๆ เห็นโหวตนี้แล้วนึกถึง ฉากเข้าหอกับเจ้าสาวทั้งเจ็ดของ อุ้ยเซี่ยวป้อ จริงๆ อยากให้มี บ้าง 555

moodum07

เพิ่มตัวละครชายเลยครับ เชียร์ๆๆๆๆๆๆๆ

แบบว่าเป็นเสนาของท้าวชุมพลตั้งกะชาติก่อน ตามมารับใช้ก็ได้ครับ
อยากเห็น 3 ต่อ 3
น้องนาถโดนสามทางน่ะ แน่นอน แต่โดนัทเนี่ย ต้องโดน Threesome ด้วย แก้ทอมกันไปเลยครับ

phaii

ลุงต้องช่วยหมอพลอยก่อนสิ สุดยอดนางเอกในดวงใจ

Sawat Songprasop

เกมกามสามรุมหนึ่งกำลังสนุก ดันมาถูกขัดจังหวะ แบบนี้จะไปต่อได้รึเปล่า
   หมอพลอยคนสวย จะทนลูกตื้อและเล่ห์ร้ายของเจ้าบอยได้อีกนานแค่ไหน สุดท้ายคงไม่พ้นโดนเจ้าบอย มุดถำ้สาวไปอีกคน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้น้องเฟิร์นโดนลุงพล น้องนาถและโดนัทรุมให้ความสุขแบบสุดๆไปเลย  สงสัยว่าจะติดใจจนเลิกนอกใจมนุษย์ลุงไปเลย ว่าแต่หมอพลอยโดนเจ้าบอยบีบคั้นขนาดนี้จะมีใตรช่วยแก้ปัญหาให้เธอได้บ้างไหมนะ....????

live20

รุ่งอรุณ ดีแป้น

หายไปนาน กลับมาคราวนี้สาวๆ กับลุงพลคงตกเบิกกันเพลิน