ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน บาริสต้า

เริ่มโดย DR.MAN, มิถุนายน 03, 2022, 11:44:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sushinmana

ข้อมือในการรูด หรือ ชงกาแฟจะดีกว่ากันนะ 555555 มาต่อไวๆครับเหลืออีกคนนึง

Kingmar

พี่แมนชอบลาเต้ละสิ ส่ายนมเยอะๆ ผมเหล่บาริต้าหลายคนแล้ว. สวยๆน่าจับกดจริงๆ อยากเจอแบบพี่บ้างจัง

makesomenoise666

::Punch::สนแบบนี้จะเรียกติดสินบนได้หรือเปล่า 5555

notkey

ได้ทั้งคนชงกาแฟและได้ของดีไว้กินใกล้ตัวด้วยนะครับ

tungbts

Run2020

kenwin

ที่จริงจ้างไว้ทั้งสองคนเลยก็ได้นะ ไว้เผื่ออีกคนมีปัญหา

Chum2000

น้องชมพู่ชงกาแฟนมเสริฟถึงที่นอนเเน่แบบนี้

Blvp

ได้ของดีตลอดเลยนะหมอแมน งานนี้น่าจะ/ด้เหมาทั้งร้าน

sathapanikza [email protected]

ต้องตัดสินแล้วว่าลีลาชงกาแฟกับลีลาบนเตียงนอนใครจะเด็ดกว่ากันหละครับแบบนี้

Thanatouch MAN

สรุปแล้วน้องชมพู่ได้เป็นบาริสต้าไหมหรือท้องก่อนทำงาน

swss2511

ฝีมือหรือจะสู้เรื่องเสียว ถ้าชมพู่ไม่ได้งานพี่แมนก็ช่วยเลี้ยงไว้หน่อยเผื่อเปลี่ยนรสชาติจากน้องดรีม

darter

Cassa

battozai

ดูแล้วว่าถึงพี่อรจะไม่เลือกชมพู่ หมอก็คงได้ชิมฟองนมชมพู่เรื่อยๆอยู่แล้ว55555