ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 48 : พบกันอีกครั้ง

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 20, 2022, 02:14:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

0890082185

ในที่สุดกระแตกะพบรักกับริว ตอนใหม่มาเร็วๆนะครับ

wic

6 คนแล้วสินะอยากเห็นฉากรวมตัวของเหล่าเมียมันคงเป็นอะไรที่วุ่นวาย ดี พิลึก

somte

หายไปนาน กลับมาก็เก็บกระแตเข้าฮาเร็มอีกหนึ่ง

Tik K.

winpooh

mspeed

สุดท้ายกระแตก็เข้าเป็นสมาชิกที่บ้านอีกคนแล้วสิ
พลอยก็ใจดีจริงๆ

ieaky

ไม่ได้อ่านตำนานเทพวายุมานานพอได้อ่านเริ่มต้นเริ่มงงว่าภาคที่แล้วกระแตมาพร้อมเสิร์ฟริวกะได้ไงตอนไหน บทแซบมากเลยกระแตนี้ถ้าริวกะไม่เหนื่อยมาก่อนโดนริวกะจัดไปนี่อาจสู่ขิตได้เลยกับครั้งแรกงานนี้เวตาลคงเสียใจแย่เลย 555 สุดท้ายก็ยังคงเหลือใบเฟิร์นอีกคนว่าจะลงเอยเป็นสะใภ้อิซานางิยังไงเมื่อไหร่ ดีนะไม่ต้องกลับไปถึงญี่ปุ่นแต่สามารถพบอาจารย์คนสำคัญได้ในฝัน

dwarf

ขอบคุณ​ครับ.. ขอต้อนรับการกลับมาของริวกะ.. พ่อหนุ่มนักรัก

xvenomz

ห่างหายไปนาน ไม่ผิดหวังเลยครับ ดุเดือดทั้งบนเตียง  และนอกเตียงจริงๆ

ชาญวุฒิ เนระภูสี

อยากได้เมียแบบรุ้งพลอยเลยไม่หึงไม่หวงแถมหามาเพิ่มให้อีก

tungbts

รอมาเกือบ8เดือนเลยนะครับ แบบนี้ต้องมี2ตอนติดแล้ว

nujane_1986

กลับมาแล้ว สุดมาก กระแตอิ่มเอมเลย ใครคือคนต่อไป

hanvises

โอ้ว ท่านริกะกลับมาแล้ว รออ่านมานานแล้วครับ

Run2020

รอมานานมากๆ กระแตบทจะร้อนแรงนี่ก็เต็มที่เลยนะ นายริวนี่เก่งเพราะมีอาจารย์ที่สุดยอดนี่เอง

yakyedheemak

ได้เมียเพิ่มเข้ามาในสต๊อกอีกแล้วอยากเห็นเมียทั้งหมดของริวกะรุมริวกะคนเดียวจัง