ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Benimura Karu] Rec Girlfriend Sex บันทึกรักอัดวีดีโอ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 11, 2020, 06:16:12 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ไหนใครบอกNTR RAPE เป็นเรื่องชั่วร้าย ผมเถียงขาดใจ มันคือโลกในอุดมคติต่างหาก
นานแล้วที่ไม่ได้แปลแนวนี้ พอมาแปลแทบกระอักเลือดตาย มันทรมานสุดๆ
ลองคิดถึงตัวท่านเองในวัยเรียนสิ มีแบบนี้มั้ย เจอแบบนี้เหรอ ตกเย็นกลับบ้านกับแฟน
ทำอาหาร ทำการบ้าน แล้วก็กินกันบอกฝันดีก่อนเข้านอน มันมีแบบนี้ด้วยเหรอ
มันมีไม่ถึง8%หรอก และผมไม่ใช่คนที่อยู่ใน8%นั้น พอมาแปลเรื่องใสๆแบบนี้
มันทรมานและปวดใจกว่าแปลแนวดาร์คอีก ผมคงไม่สามารถก้าวเดินบนเส้นทางแสงว่างได้อีกแล้ว

::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold:: ::Cold::

***ปล.หลังอ่าน ฮะๆ จินตนาการของทุกคนช่างลํ้าเลิศจริงๆ ไอ้เรื่องเบสิกอย่างแลกคู่ผมก็มีคิดไว้นะ
ถ้ามีแบบนั้นก็คงจะคล้ายๆเรื่องแลกน้องสาวกันมั้ยน่ะสิ อารมคล้ายๆกัน แต่บางท่านๆๆๆๆ 55
บอกว่าถึงขั้นคลิปหลุด โดนเอามาแบล็คเมล์ โดนอาจารย์รุมแล้วถ่ายคลิปมาขิงบ้างล่ะ
โอ้ววว ถ้าถึงขั้นนั้นผมยอมแพ้เลยครับ น่ากลัวพลังความดาร์คของลูกเวปเราจริงๆ แต่ถ้ามีก็จะแปลนะ 55

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันด้วยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

KonMol2

มีอะไรกันครั้งแรกก็ควรบันทึกไว้สิ เก็บไว้เป็นความทรงจำที่ดี

กลายเป็นเอามาบัพกันเองซะงั้น แต่หนะแฟนใครๆก็อยากอวดน่าาา

ปฏิภาณ ครับ

แหมะ เพื่่อนกันยังไงนิสัยก้เหมือนกันแน่นอน ฟันธง

ว่าแล้วขิงกันจิงด้วย555 แต่เอาจิงแบบนี้ก้ดีนะแฟร์ๆ

MooOon

เอาจริงๆ เกลียดพระเอกเเนวนี้นะ คือดูๆไปคงไม่ได้จริงจังกับนางเอกเท่าไร

คือมันบอกว่าจะไม่ให้ใครดู เเต่เดาว่า ต้องเอาให้เพื่อนมันดูเเน่นอน เเค่เรื่อง

เเค่นี้มึงยังโกหกเลย เเล้วเเบบนี้ถ้าเบื่อนางเอกก็คงไปหาคนอื่นได้ง่ายๆละมั้ง

ดีไม่ดี อาจสลับคู่กับเพื่อนมันหรือป่าว 555+ เดาเอาว่า สุดท้ายไอ้เเว่นคงเอา

คลิปไปให้เพื่อนมันเเลกกันดูเเหละ เลวเหมือนกัน ศีลเสมอ

---------------------------------------------------------------

ลายเส้นสวยดีนะ คือพอมองฝั่ง พระเอกนี่ดูชั่วมากจริงๆ สงสารพวกสาวๆ

คือเชื่อใจเเละหักหลังกันเเบบนี้ บางทีก็อยากให้คลิปเเม่งหลุด เเล้วไอ้พวก ครูอ้วนๆ

หรือพวกเถื่อนๆเอาคลิปที่หลุดมาขู่ เเฟนไอ้พวกนีันะ เเล้วจับปล้ำ ntr เเล้วระหว่าง

โดนปล้ำก็ถ่ายคลิปไปเลย จะได้เอามาเกทับกับไอ้เเว่นกับเพื่อนมัน จะได้สมใจพวกมัน

Oumale

เรื่องแบบนี้มันปกติหน่า มีแฟนกันก็ต้องอยากถ่านคลิปเก็บไว้อยู่แล้ว ที่แปลกคือตั้งนานไม่กล้าพอควักกล้องปุ๊บขออึ๊บได้หน้าตาเฉย อะไรของพระเอกนะนั้น 555

แฟร์ดีนะ แฟนเพื่อนก็สวยแฟนเราก็ดี ของแบบนี้แลกเปลี่ยนกันบ้างก็ไม่เลว ไม่ขาดทุนก็พอ เก็บของดีไว้คนเดียวน่าเสียดายจะตาย

mawinxxx102

mawinxxx102

Pattarapol Teng

แต่แปลกใจตรงให้อัดง่ายๆเนี่ยละครับ555 ปกติมันไม่น่าจะง่ายงี้

ปล.ช่วงคนขีัอวดดเลยครับ55 ยังจะใส่กันคลิปหน้าด้วย

wittaya09

นางเอกเชื่อใจง่ายจัง คงได้เอาไปอวดกันแน่แน่

เอามาอวดกันจริงด้วย  แต่ท่าทางฝ่ายหญิงก็ชอบเหมือนกันนะ

fallenversa

ความยอดเยี่ยมของโดจินคือ ต่อให้นายเป็นเด็กแว่น เนิร์ดแค่ไหน ถ้ามันอยู่ในพลอตแล้ว นายไม่ต้องรอเป็น100ๆตอนเพื่อจะได้เอากับใครหรอก
แดกแม่งตรงนั้นเลย!!
---------------------------
นางเอกทรงโตเนี่ยมันเยี่ยม แต่การได้อ่านเรื่องไม่เซนเซอร์สักกะติ๊ดมันคือสุดยอดจริมๆขอรับ
น่าจะมีภาค2นะ

mapaew

น่าจะถ่ายไว้แต่ไม่ได้ให้คนอื่นดูเก็บเป็นความลับกัน 2 คนพระเอกคงจะบอกงี้
แต่ถ้าเอาแบบหักมุมคงเอาไปให้เพื่อนดูแล้ว คุยโม้กัน

tonza221

ให้ถ่ายแล้วก็หลุดไปสิน้าาาา
Edit : อ่อถ่ายแล้วแบ่งกันดูแค่สองคนกับเพื่อนสิน่ะ

chokolate

คงจะถ่ายเก็บไว้ ให้เพื่อนอีกคนดูด้วย แล้วต่อไป ก็จะแลกกันดู อาจจะมีแลกคู่สวิงกันด้วยหรือป่าว

ถ่ายแลกกันดูจริง ๆ ต่างก็ได้เห็นแฟนของกันและกัน

oakx

อย่าเอาไปอวดเพื่อนเลยพระเอก ไม่งั้นนังนี่โดนแน่

Edit ยังดูดีอยู่แหละ อย่างแย่พล็อตคงจะสลับแฟนกัน  ::Oops::