ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[gonza] Kaa-san to Sex ni Oboreru ปิ๊งรักสาวใหญ่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มีนาคม 18, 2020, 12:16:49 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เรื่อยเปื่อยไปหลายเรื่อง กลับมาแปลให้ท่านแมวนํ้าต่อก่อน 55
ผมหาความสัมพันธ์ของทั้งคู่ไม่เจอนะ ว่าเป็นลูกพี่ลูกน้อง น้า หรือ ป้า
แต่น่าจะเป็นญาติฝ่ายแม่ ที่ย้ายมาเรียนและขออาศัยอยู่กับเธอ

1

2

3

4

5

6

7

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

hippopov2

จากที่จะได้ใช้แค่ภาพแล้วชักว่าว กลายเป็นไม่ต้องแล้วเจอของจริง คนจริงๆ ไม่ต้องมีคนแสดงแทนแบบนี้คุ้มสุดๆ

นายไข่ย้อย

แนวคล้ายๆกับเรื่องก่อนเลย  ถ้าไม่ใช่คนรู้จักกันจำหน้ายากนะเนี่ย  ::DookDig::

ว้าวว นั้นไง ติดใจจนได้สิน่า ::WooWoo::
อิอิอิ

T101

::Glad:: ขอบคุณครับ ::Glad::

แหม๊ คุณเจ้าของร้าน  สมัยวุ่นรุ่นนี่ เปรี้ยวนะ ไปถ่ายแบบ ซะด้วย  โดนไอ้หนุ่มบิ๊วขอหนังสือปุ๊บของขึ้นเลย

l2aito

แหม่ ปากบอกไม่สนเด็ก
แต่จริงๆ แล้วก็แอบสนใจเขาสินะ!
หวังว่าจะได้กันแล้ว อยู่กันอย่างมีความสุขนะ

มีเร่งเครื่องรอไว้ด้วย ลาภลอยละทีนี้
::Evil::

สวัสดีชาวโลก

โหสมัยก่อนนี้ร้ายกาจนักนะ ชวนเด็กอีกไม่พ้นแน่ๆ เพลอๆติดใจช่วยกันสร้างบ้านเลยนะเนี๊ย 5555
วาดเองหรือสักละนั้น  ติดใจเลย ภถถถถ

Ppcub Jjip

เจ้าเด็กน้อยเองกระตุกหนวดเสือเข้าให้แล้ว

เดี๋ยวนะไอรุปสุดท้ายใครเป็นคนวาดให้55555555 วาดเองไม่น่าใช่

Dragoo

สรุปอยากให้ทำลูกให้ไม่ได้อยากให้เป็นลูกสินะ อ่อยขึ้นห้องเฉยเลยนะ

***คงได้สร้างอู่กันแน่ๆ ชักชวนมาอยู่ด้วยกันขนาดนี้
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

BlacKKero

ตอนแรกนึกว่าเด็กจะกิน สรุปเป็นคนกินเด็กแทน ฮาๆ

อืม ตอนจบ สรุปติดใจกันทั้งคู่ ที่ไปถ่ายนี่เพราะแฟนเก่าชอบจริงป่าวนี่
เหมือนจะชอบเองนะ ยาวๆละหลังเรียนจบ

ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ

ab123ab123

5555 กุชอบพระเอกเรื่องนี้วะ แม่ง ตรงสัสๆ ขอหนังสือโป๊จากดาราเจ้าตัว เป็นกุ กุไม่กล้าอะ

สรุปคือเอ็งได้เมียละซินะ - -

Hunfrid

มาแบ้วววววว  ::WooWoo::
ทำไมอันนี้มันดูตรงๆจะ มาช่วยจัดร้านหนังสือ เจอภาพเขาถ่ายแบบ sm ดันพูดว่าขอนะ จะเอาไปช่วยตัวเอง
คือไม่ต้องบอกก็ได้มะ  ::Suffocate::

ตอนแรกบอกอยากได้มาเป็นลูก คราวนี้คงได้เป็นผัวแทน
แถมจบแล้วจะมาทำงานที่นี่ กินตับกันยาวๆไป
ปล. ชามุก นั่นมันเป็นอย่างงั้นหรือท่านแปลเองครับ แหม่... ติดชาไข่มุกหรอออ  ::HoHo::

ฮาาา ผมชอบส่วนตัว ที่จริงมันแปลว่า 犯して เชิญจับ เชิญบีบ อะไรประมาณนั้น

PeteSaeRoy

ืns52800189

ดูสิว่าสมัยสาวๆกับปัจจุบัน...แบบไหนแซบกว่ากัน
โดยส่วนตัวชอบสาวใหญ่มากกว่าครับ

maroon

::Evil::ขอบคุนครับ โห่สาวใหญ่สุดสวยของจริงครับไอ้พระเอกเเมร่งโชคดีโครต เเทนทีจะใดเเม่ เเต่กลับใดเมียเเทนเฉยเลย อิจฉาจริงฯ edit คุณป้าเนียเป็นสายซาดิสด้วย