ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Blmanian] Seishokusha no Sei เซ็กส์แลกเกรด [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, เมษายน 25, 2020, 11:22:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ผมไปแปลขายที่อื่นแล้ว ที่จริงไม่ต้องกลับมาแจกก็ได้
แต่ในเมื่อแจกฟรีก็ขอความร่วมมือแต่ก็ยังมีคนไม่ทำเยอะมาก
มี2อย่างคือ เลิกโพสที่นี่ หรือโพสต่อไปแล้วลบพวกมักง่ายทิ้งซะ
เอาแบบไหนดี

01

02

03

ขออ่านแล้วต้องกลับมาEdiหรือกดตอบเพิ่มเนื้อเรื่องช่วงหลัง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

l2aito

หุ่นสวยจริงๆ แฮะ
ผมละชอบคนผิวแทนแล้วมีรอยชุดแบบนี้จริมๆ มันเซ็กซี่ดี  ::HoHo::

เด็ดไปเลยครับ เสร็จแล้วน้ำพุ่งอีกตะหาก
ขอบคุณสำหรับงานแปลนะครับ

pamaaeng

ไอ้ครูหื่น มึงขอเอาตรงๆ เนี่ยเลยนะ
ไม่คิดจะแอบๆ กระซิบๆ หน่อยเหรอ?

มิน่า ถึงกล้า ... ที่แท้ ก็ทำบ่อย จนรู้ๆ กัน

::Confident::

jittipat

อือหือชอบจริงๆเวลาเห็นผิวสองสีแบบนี้

ทำไมมันต้องมาแนวเด็กมันเก็บกดด้วยหนอ เห็นเป็นแบบนี้ทกที

MooOon

ขอบพระคุณมากครับก่อนนอนมีเรื่องให้ดูก่อนหลับ(หรือไม่หลับ?)

ชอบเเนวสาวกีฬาเหมือนกันนะ ดูเเล้วหุ่นดีรูปร่างดี เนื้อเเน่น 555+

เเต่ในเรื่อง เเลกกับเกรดนี่เหมือนชีวิตจริงเลยนะ เอาจริงๆ มันก็ไม่มี

ใครผิดถูกหรอก อาจารย?ก็ไม่ได้บังคับสักหน่อย ไม่ทำก็เเค่ซ้ำชั้น

จากที่ดูช่วงเเรก ครึ่งหลังนางเอกน่าจะติดใจดุ้นครู มากกว่าละมั้ง

คือมาหาพระเอกเองโดนที่ไม่เกี่ยวกับเรื่องเกรด

--------------------------------------------------------------

ชอบตอนจบดีนะ เสร็จเเบบรุนเเรง ทำให้สาวน้ำพุ่งนี้ยากมากนะ เเต่ละคน

หาจุดให้ได้ขนาดนี้ยากมาก ไม่เหมือนทุกคน พระเอกเเม่งเก่งจริง ทำได้เเบบนี้

สาวทุกนางติดใจเเน่นอน ยิ่งสาวนักกีฬานี่ เเอบหื่นด้วย 555+

Kit.m555

คะแนนน้อยก็ต้องมีผลแลกเปลี่ยนสินะ  ::Evil::
EDIT : แผนอาจารย์คือกระตุ้นให้อยากแล้วจากไป
รอกินเมื่อสาวหิวเอง แผนอย่างเด็ด ::Confident::

g9898

ไม่ไหวๆ ขนาดสอบซ่อมแล้วยังได้แค่ 5 คะแนนเอง

มาๆเดี๋ยวอาจารย์จะติวพิเศษให้  ::Evil::

เป็นอาจารย์นี้มันดีอย่างนี้นี่เอง แต่แปลกทำไม อาจารย์กับอาจารย์ ไม่จัดกันเองมั่ง  ::Hmmm::

numkrieng

::HeyHey:: ชัดเจนดีมากครับคุณอาจารย์ ถอดได้เลย...
แผนสูงจริงๆ หลอกให้อยากแล้วค่อยจัดทีหลัง

delta941

อู้ววว นักเรียนผิวสองสี หุ่นบางๆ สเปกเลย หวังว่าครูจะไม่ใจร้ายทำร้ายนักเรียนตัวน้อยๆจนหังนะครับ

ขอบคุณมากครับ

เรียบร้อยนักกีฬาขอบครู ติดครูงอมแงม ที่นี่ไปหมดทั้งการเรียนทั้งกีฬา

ที่เหลือก็มีแต่ดุ้นครูนี่แหละ

Oceankings1234

ทำไมดูเหมือนเด็กคนนี้จะคุ้นเคยวิธีแบบนี้จังหรือคิดมากไปเองก็ไม่รู้ หรืออาจารย์ ทำบ่อย

อาจารย์แม่งใช้วิธีนี้บ่อยจนเคยชินนี่เอง มีฮาเร็มเพียบแน่นอน แต่ก็อย่างว่าเด็กมันก็สมยอมด้วยนั่นแหละ

tuizeed32

เอาตัวแลกเกรด ไปเป็นอาจารจะได้มังไมหนอ

ว่าอาจารหื่นแล้วนะ ล๔กศิษยหื่นกว่าอีกหรรอนี้

lnwno00

อาจาร์ยเนี่ยชอบแบบนี้สินะ

อาจาร์ยคนอื่นเค้าทำไปแล้วสินะ

poloxz

มาดนิ่งๆแบบนี้ ข่มอารมณ์ไว้ซินะจารย์
อยากให้มีตอนต่อๆไปของอาจารย์คนอื่นบ้างเลย น่าจะมีเป็นซีรีส์

virussand

อาจารย์สงสัยเหมาหมดชมรมแน่ๆ
Edit:อาจารย์แม่งเลวได้ใจจริงๆ