ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Sakaki Utamaru] Sister & Brothers พี่ชายและน้องสาว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 02, 2020, 09:00:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

ยินดีกับผู้ที่เหลือรอดเพราะEditหลังอ่านตามกฎ
อ่านแล้วอย่าลืมEditคุยกันช่วงหลังเหมือนเดิมนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

make

ดูแล้วน้องไอก็โดนพี่ชินเอาไปตามระเบียบแน่นอน

MooOon

จริงๆชอบเเนวพี่น้องหรือครอบครัวนะ เเต่พอมาเปงพี่ชาย2น้องสาว1นี่แปลกๆ

เเต่ถ้ามีเเบบนี้ให้เอาไหมก็คงเอา 555+ เเต่เเลดูนางเอกหรือน้องสาวจะเซ็กจัดสุดละมั้ง

คนเป็นพี่ชายเจอน้องสาวหุ่นดี+น่ารักขนาดนี้ เป็นใครก็ต้องคิด ดีกว่าให้หมาตัวไหน

เอาไปกิน กินเองยังสบายใจกว่าเลย 555+ ตอนจบเรื่องนี้ให้เดา ไอ้พี่ชายอีกคน

คงหายซึนกลายมาเป็ร3p เเน่ๆ

---------------------------------------------------------------------

3pตอนจบจริงๆด้วย เเต่ไม่ค่อยชอบรุมเท่าไร อยากได้คนเดียวไม่เเบ่งใครเเบบนี้มากกว่า

เเต่นางเอกจัดขนาดนี มีทั้งพี่ชาย2คนอีก ชาตินี่คงไม่ต้องหาผัวเเล้วมั้ง พี่ชายก็คงหาเมียไม่ได้

เจอดูดเอาๆทุกวันเเบบนี้คงไม่มีเเรงหาเเฟน 555+ เเต่นางเอกหุ่น+หน้าตาน่ารักจริง ขี้อ้อนอีก จบเลย

cosmos789

เป็นน้องติดพี่ไปแล้วติดแจ เลย

กลายมีเพื่อนมาแจมด้วยสนุกกันไป

patrict

โดนหลายดุ้นชัวรื

สรุปย้ายมานอนด้วยกันสามพี่น้องไปเลยมะ

mindza2212

ปกติแนวบราค่อนมันต้องชาย1หญิง1สิพอมาเป็นพี่ชาย2คนแล้วมันรู้สึกแปลกๆ

ถ้าท้องขึ้นมาใครจะได้เป็นพ่อกัน3Pกันตลอดแบบนี้แต่พ่อแม่พวกนี้คงคิดหนักน่าดูมีลูกเป็นพวกนี้

mspeed

ฟาดพี่ชายสองคนเลยเหรอเนี่ย
ดูท่าพี่ๆจะสู้ไม่ไหวนะครับ

กินโทกิ

น้องเหมาทั้ง2คนเลยสินะ
ขนาดสองคนยังไม่ไหวต่อความต้องการของน้อง

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม เล่นกันครบทั้งพี่ทั้งน้องเลยวุ้ย ไม่ใช่หลัง ชวนพ่อแม่มาด้วยนะ บันเทิงไม่ใช่น้อยเลย

joulez

น้องอยากโดนขนาดนี้ผมก็ไม่ปล่อยให้คนอื่นเอาหรอก ผิดแต่ก็จะอา

สองแท่งยังไม่พอ ยังจะเอาอีกสามรอบด้วยนะ คนละ3รอบนี่ไม่เหลือแรงกลับบ้านแน่

bigboy001

::Thinking:: มาแนวครอบครัวแบบนี้ แถมชอบหื่นตอนเรียน แบบนี้ต้องลงโทษแม่น้องสาวสุดแสบ ลงแขกให้หอยแหกแบบ 2 หำ 1 รู ซอยหนักๆ ปักๆๆๆ เท่านั้น  ::Grimace::

EDIT แหะๆ ดันจัดหนักแบบแซนวิช 2 รู 2 หำ จริงๆแนวนี้มันต้อง 2 หำ 1 รูได้แล้ว ว่าไหมละ

gfthebc

แสดงว่า​สนิท​แนบแน่น​กับ​พี่​ชาย​ทั้ง​สอง​คน​แล้ว​ใช่ไหม​ครับ​ แต่​ว่า​พี่​ชาย​คน​รอง​น่าจะ​ไม่​ค่อย​ได้​ตามใจ​เท่าไหร่​ แต่​ว่า​ต่อไป​น่า​จะ​ตามใจ​มาก​ขึ้น​นะครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เป็น​น้องสาว​ที่​อึด​มาก​ๆ​เลย​ครับ​ ต่อไป​พี่ชาย​คงต้อง​ตามใจ​น้องสาว​มาก​ขึ้น​ๆและ​ตามใจ​หนัก​ๆแน่ๆ​เลย​ครับ​

lnwno00

ดูแล้วน้องน่าจะโดน2

พี่ไม่กล้าปฏิเสธแบบนี้น้องก็เลยได้ใจไง

leed555

ชินจัดการน้องนายซะอ้อนขนาดนี้

พี่2คนอาจจะไม่พอซะแล้ว555

Tdestiny

ทำไมต้องออดอ้อนเบอร์นั้นเลย555

พระเอกนี้เป็นฝาแฝดกันหรอ แค่ทรงผมต่างกันนิดๆ

โอ๊ย น้องสาวอ้อนยันจบเรื่อง พี่ชายก็ใจอ่อนสิเนี่ย