ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Abe Morioka] Natsu no Ritou ทาสสวาทในหมู่เกาะ 3/6 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 17, 2020, 02:56:59 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

01

02

03

04

05

06

07

ตอบกระทู้แล้วกลับมาEditคุยกันหลังอ่านหรือตอนหน้าด้วยนะ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

dragoness

ทุกคนกำลังโดนฝึกไปคนละแบบสินะ

เอาละสิ พระเอกถึงขั้นขอฝึกด้วยตัวเอง อยากรู้จังว่าเงื่อนไขขอกลับมาคืออะไร

noohun

ด้านคุมิโกะจังนี่ นอกจากขุ่นพ่อจะไม่ได้มาช่วยแล้ว ดันจะมาเปิดซิงลูกสาวเองซะอีก รู้อยู่แต่แรกแต่ไม่ห้าม เพราะมันหวังเคลมลูกแต่แรกแล้วแหงๆ

ด้าน2โลลิโดนจัดหนักมาก
ไคจิคุง ทนเห็นรุกกะโดนคนอื่นเปิดซิงไม่ได้สินะ

resistance

แต่ละคนโดนฝึกไม่เหมือนกันสินะครับ พระเอกนี่ต้องฝึกยัวไงหว่า

Edit
อ้าวพระเอก จะโดนเงื่อนไขอะไรละครับนัาน

kazu36

ต้องเข้มแข็งต่อหน้าดุ้น
ได้ทายาทก็ตอนหน้าละ
หืออ

xonly-1013

ตอนที่3มาแล้ว รอลุ้นอยู่พระเอกจะเจอโหมดไหน  ::Glad::

คิดว่านางเอกกับพระเอกคงจะจบไม่สวยหรอกเดาเอา ::Horror::

ก็นึกว่าอีสาวอกโตจะเป็นนางเอกดันไม่ใช่ซะงั้น ::Touchy::

Kajaiyoo

มี story แต่ละคนต้องมีเรื่องราว ..เมื่อไหร่จะถึงตาครู

รอบหน้าจะถึงคิวอาจารย์ฝึกแหละ เจอไอหนุ่มพึ่งหัดเปิดซิงด้วย

Tdestiny

อาจารย์แต่งเรื่องนี้ได้ดาร์คมาก

นางแต่ละคนนี้ก็เด่นกันคนละแบบ แต่ก็โดนปู้ยี่ปู้ยำเหมือนกันหมด ::Evil::

ยิ่งอ่านยิ่งเดาทางไม่ถูกว่าจะจบยังไงเรื่องนี้ สุดยอดครับ

bigboy001

::Thinking::  เหมือนแต่ละคนจะมีพล็อตเรื่องของตัวเองมาก่อนแล้วมาลงเอยในเกาะแห่งนี้ซะง้าน ผมชอบสาวนมโตผมยาวสีทองที่สุด งานนี้โดนพ่อจัดหนักหอยบานแหงะ แต่กำลังลุ้นคุณครูร่างเล็กจะโดนเยสแบบสะใจขนาดไหน ต้องเอาให้หอยแหกตูดแหกไปเลย ดูแล้วชอบดุ้นกว่าใครเพื่อน 555+ ::DookDig::

EDIT นั่นไงอาจารย์สายร่างเล็กต้องโดนจัดหนักให้สาแก่ใจ (แต่ยังไงก็ต้องรอชมตอนหน้า555+)

goorboyI

ร้องเพลงยังไงให้น้ำเยิ้มขนาดนั้น อยากหละซิ

รอตอนต่อไปเลยครับ ทีมอาจารย์สาวแว่น

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ พฤษภาคม 17, 2020, 10:07:12 หลังเที่ยง
มาเร็วทันใจ ตอนที่ 3 ล่ะ
มีความหลากหลายดี
มีทั้งคนที่เข้าขั้นตอนปกติ
และคนที่กำลังจะฝึกโดยพระเอกที่อาจจะแตกต่างกันไป
ก่อนที่จะขมวดปมไปตอนจบ

iammek

แรกๆ ก็จะฝืนๆหน่อย ต่อไปจะเริ่มสนุก แล้วกลายเป็นติด

3คนหลังนี้น่าสนใจมากเลย

notpongkaneiei

ขอถามอะไรหน่อยครับ เรื่องกระดาษแปะตามคำสั่งไม่แปลต่อละหรอครับ

แปลครับ สักวันนึงนะ -/- ตราบใดที่ผมยังไม่ประกาศเลิกแปล

sutee seechart

ใจสลายเลย น้องผมทองทรงสะบึม
นึกว่าจะได้เปิดซิงกับพระเอก โดนพ่อตัวเองซะงั้น

อ่อ ไม่ใช่น้องเอมิลี่ทรงสะบึม ตอนต่อไปพระเอกจะขอเปิดซิงเอมิลี่ซินะ