ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

โชว์เสียวนอกสถานที่ (โรงพยาบาล)

เริ่มโดย Chompoo, เมษายน 17, 2018, 08:43:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Chompoo

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ ก่อนหน้านี้ที่ชมพูหายไปนานๆ เพราะชมพูป่วยค่ะ ไม่สบายหนักจึงได้นอนโรงพยาบาลนานเลยค่ะ ชมพูคิดถึงทุกๆ คนนะคะ

แล้วเพื่อนๆ คิดถึงชมพูกันหรือป่าว ตอนที่อยู่โรงพยาบาลชมพูก็ได้มีโอกาสได้โชว์ด้วยล่ะค่ะ ซึ่งชมพูก็ป่วยหนักพอสมควรค่ะ ได้นอนโรงพยาบาลอยู่ 3 คืน เตียงรอบข้างก็มีแต่ผู้ชาย แต่ก็มีอายุแล้ว ส่วนชุดก็เป็นชุดคนไข้แล้วพยาบาลเค้าใส่เสื้อชั้นในให้ค่ะ ชมพูใส่แล้วมันอึดอัดเลยพยายามจะถอดออก แต่ข้างเตียงชมพูเขายังไม่นอน เขานั่งเล่นอะไรกันไม่รู้ ชมพูเลยยังไม่กล้าถอดค่ะ

แต่ชมพูก็พยายามแอบถอดค่ะ ปลดตะขอออก ค่อยๆ ดึงสายเสื้อในออก พอหลุดหมดก็รีบเอาเสื้อในออกจากตรงคอเสื้อแล้วเอาไปซ่อนใต้หมอนค่ะ นอนสบายมากขึ้นแล้วค่ะ ทีนี้เหลือกางเกงใน ถอดยากพอสมควร เพราะต้องขยับตัวเยอะมาก ชมพูเลยเอาผ้าห่มปิดทั้งตัวและก็ค่อยๆ ถอดกางเกงออก พอถอดออกก็เริ่มถอดกางเกงในออกค่ะ ออกเสร็จชมพูก็เอามาซ่อนใต้หมอนเหมือนเดิม

แต่ยังไม่ทันใส่กางเกงคืน หมอมาตรวจดูอาการค่ะ แต่ผ้าห่มปิดไว้อยู่ค่ะ ไม่งั้นคงเห็นจิ๋มชมพูแน่ หมอเขาก็มาจับตัวดู เช็คอาการว่ามีตัวร้อนไหม มาโดนตัวชมพู ชมพูก็เกิดอาการเสียวขึ้นมาค่ะ น้ำนี่เริ่มแฉะละ กางเกงไม่ได้ใส่ น้ำมันก็ซึมเข้าผ้าห่มค่ะ เริ่มเงี่ยนมากแล้วค่ะ หมอก็จับอยู่นั่นแหละ

พอหมอตรวจเสร็จก็ให้ยาชมพูกิน พอกินเสร็จชมพูหลับเลยค่ะ ตื่นมาอีกที เที่ยงคืนกว่า ข้างเตียงชมพูก็หลับหมดแล้วค่ะ ชมพูยังไม่ได้ใส่กางเกงเลย ชมพูเลยคิดจะแก้ผ้าซะเลย ไหนๆ คนอื่นเขาก็นอนหมดแล้ว ก็เลยจัดการถอดเสื้อออก ทีนี้เปลือยเลยค่ะ ชมก็รู้สึกปวดฉี่ค่ะ เลยจะลุกไปห้องน้ำ

ลุกไปแบบเปลือยๆ นี่แหละ ลองดูซักครั้ง ก็เลยค่อยๆ ย่องไปเปิดประตู ชะเง้อคอดู ไม่มีคนก็รีบออกมาจากห้องค่ะ และก็ค่อยๆ ย่องไป ย่องไปตามห้องต่างๆ ตื่นเต้นมากค่ะ มีพยาบาลกำลังเดินมาค่ะ ชมพูก็รีบวิ่งเข้าห้องข้างๆ พอพยาบาลเดินผ่านไปชมก็วรีบวิ่งเลยค่ะ พอถึงห้องน้ำ ชมพูก็จัดการฉี่

แต่พอฉี่เสร็จไม่มีการะดาษชำระค่ะ ตรงจิ๋มันเลอะมันเปียก เพราะปกติ ผญ จะต้องมีการะดาษชำระไว้เช็ด ชมพูก็เลยเดินหาค่ะ จนมาเจอห้องนึง น่าจะเป็นห้องทำงานของคุณหมอค่ะ  ก็เลยลองเดินสำรวจห้องดู แต่ทันใดนั้นชมพูได้ยินเสียงคนกำลังเดินเข้ามา ชมพูก็รีบวิ่งเข้าไปแอบใต้โต๊ะคุณหมอค่ะ คุณหมอก็เดินมาที่โต๊ะค่ะ ตื่นเต้นมากค่ะขนาดนั้น กลัวเขาจะเจอเราในสภาพที่เปลือย อีกใจนึงก็เงี่ยนมากค่ะ น้ำแฉะเต็มล่องหมดแล้ว อยากจะช่วยตัวเองมาก

คุณหมอเขาก็เดินมานั่งที่เก้าอี้ค่ะ แต่ไม่ได้สังเกตุใต้โต๊ะว่ามาเราอยู่ ชมพูก็ต้องทำตัวให้นิ่งที่สุดค่ะ เป้ากางเกงคุณหมอก็ตุงๆ ท่าทางจะใหญ่น่าดู ชมพูก็เริ่มเงี่ยนมากเลยค่ะ น้ำนี่ไหลเต็มขาแล้วค่ะ แต่ซักพักคุณหมอก็เดินออกไปค่ะ ทีนี้ล่ะ ชมพูเลยจัดการช่วยตัวเองตรงโต๊ะคุณหมอซะเลย  นิ้วนี่ถูตรงเม็ด คลึงตรงหัวนม ฟินสุดยอดค่ะ ดีนะห้องคุณหมอไม่มีกล้องวงจรปิด ไม่งั้นคงเป็นข่าวแน่ๆ 555

ทีนี้พอเสร็จจากการช่วยตัวเอง น้ำนี่เลอะเต็มเบาะเก้าอี้คุณหมอเลยค่ะ อ่อลืมบอก ชมพูช่วยตัวเองบนเก้าอี้คุณหมอค่ะ ก็เลยฝากน้ำใสๆ ไว้ที่เก้าอี้คุณหมอ ทีนี้ชมพูก็รีบกลับเข้าห้องตัวเอง เพื่อไปพักผ่อนค่ะ ไม่งั้นอาการจะไม่หายซักที

ประสบการณ์ครั้งนี้ก็ถือว่าสุดยอดมากเลยค่ะ ถ้าชอบประสบการณ์ชมพูก็เข้ามาอ่านของชมพูบ่อยๆ นะคะ แล้วมาคอมเม้นพูดคุยกันได้ค่ะ
░▒███████
░██▓▒░░▒▓██
██▓▒░__░▒▓██___██████
██▓▒░____░▓███▓__░▒▓██
██▓▒░___░▓██▓_____░▒▓██
██▓▒░_______________░▒▓██
_██▓▒░______________░▒▓██
__██▓▒░____________░▒▓██
___██▓▒░__________░▒▓██
____██▓▒░________░▒▓██
_____██▓▒░_____░▒▓██
______██▓▒░__░▒▓██
_______█▓▒░░▒▓██
_________░▒▓██
_______░▒▓██
_____░▒▓██

areja

..✿...❤....💙 ..... 💗 ...💝... 💛... 💛 ....💚 .....💛 ......❤.... 💝....💙 .....💜 .... 💗 ... 💚 ......

ใครจะอ่านผลงานทุกโพสต์ในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,
ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ.
อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,
thank you,thx
ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry::
ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา
::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..
ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1 ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉัน
แบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง
ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ
แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น.
.

................................................*.:*'゚・.。.:*゚'゚・.。.:* *.:。*゚ '゚.。. :* (◠‿◠:)*..............................................

BuffFun

วันหลังมีอะไรให้ช่วย บอกหมอได้นะครับ อิอิ อหมอยากเป็นหมอ

Suchart Thanee

น่าจะบอกหมอก่อนนะ จะได้รักษาถูกวิธี อยากเป็นหมอ

johnywalker

::Shower:: อาการแบบนี้ต้องแก้ด้วยยาฉีดsemen เข็มใหญ่ ๆ ครับ ต้องโดนหลาย ๆ เข็มด้วย

hanabombam

แหม่น่าจะให้หมอจับฉีดยารักษาอาการน้ำเดินอ่ะ ::HoHo::

asd1589654

::Confident::

ฮาๆๆๆๆ

เข็มเล็กๆ อยากฉีดยาน้ำขาวข้น ๑๐ ซีซี