ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

naris1423

ถ้าประเทศไทยมีแบบนี้บ้าง สงสัยวันๆ คงไม่ต้องทำอะไรกันแน่เลย

วิธีการสุ่มเลือก ทำกันยังไง แล้วเวลาทำงานเสร็จมาส่งคืน จนท.รับคืนจะเช็คสินค้ายังไง สงสัยจริงๆ

Kit.m555

ถึงกับอ่านย้อนข้าเวลาแากนั้นไปเร็ว ::DookDig::
EDIT : นึกว่ามีแค่ผู้หญิง
ดันมารู้ของคุมราคาช้าไปนะ  ::Grimace::

Kingkong Keang

น่ามีแบบนี้ตั้งนานละตู้กดเลือกสาวกลับบ้านได้
รัฐโครตเถื่อนสงสารนางเอกเลย

นายไข่ย้อย

ตู้นี้น่ากดมาใช้จิงๆ แต่ตัวอย่างเรื่องต่อไปแค่เหนก็ปวดตับรอแล้ว

รัฐนี้ดีจิงๆนั้นเหละ อยากนอนเฉยๆแล้วมีตังใช้มั้ง
อิอิอิ

ปฏิภาณ ครับ

มีแบบนี้บ้างคงจะดี จะได้มีตัวเลือกเยอะๆหน่อย

12ว่าเด็กละ จะเอา 10อีก ดีนะไม่เอาตั้งแต่ออกจากท้องเลย

ปล. มีเด็กผชโดนด้วยแฮะ

buark

ถ้าประเทศเราออกกฎหมายแบบนี้ได้ ไม่ต้องไปเที่ยวแล้ว แฟนก็ไม่ต้องมี ไม่ต้องจับใคร แต่คนออกกฎหมายคงโดนเละ

แมงโก้ส้นตีน

จินตนาการเพื่อแก้ปัญหาประชากรนี่ก็ดูล้ำๆ อยู่นะ แต่เรื่องนี่ออกจะโหดร้ายไปหน่อย  ::Horror::

อ้าว ตอนเปิดเรื่องเหรอเนี่ย แต่ผูกเรื่องเตรียมดราม่าปวดตับสินะ  ::Evil::
แต่ใช้น้องซะคุ้มเลย
แต่ก็สงสัยนะว่า ถ้าไม่ท้องขึ้นมา แล้วลูกใครดูแล  ::Dizzy::

นักเรียนขายตัว อยากอ่านคร้าบ  ::Ahh::

toffies

ผมนี่ขึ้นเลย เจอตัวละครโลลิแบบนี้

------------EDIT--------------

ตอนแรกไม่ได้ดูอะไร แค่เห็นโงลิ แต่ไม่ได้อ่านเลยชอบ พอถึงตัวอย่างเท่านั้นแหละ นี่คงเป็นอีกเรื่องที่ปวดตับน่าดูเลย

nekki

900เย็นเองค่าตัวจะถูกไปไหมนี่
ยิ่งซิงด้วยนะ รอลุ_แถวบ้านออกกฏหมายนี้บ้างดีกว่า

Kolo Olo

boyforevero

ซื้อเด็กไปเย่อแบบถูกกฎหมายได้ด้วยราคาไม่แพงแบบนี้ อยากได้แบบนี้มั่งจังเล๊ย
นึกว่าจะมีแต่ผู้หญิงโดน ผู้ชายก็มีเรอะ แบบนี้สายเหลืองซื้อไปจะผิดกฎหมายช่วยปั้มเด็กไหมเนี่ย ::Ajark::

yopern

ขนาดเลือกซื้อได้แบบนั้นเลยหรอ พอหาง่ายมันก็จะไม่ตื่นเต้นตามเรื่องเลยนั่นแหละ

edit มีเด็กผู้ชายด้วยหรอ แต่ตอนมาคืนน่าจะมาคนทีๆมันดีๆหน่อยนะ

kirakun

ใช้กฤหมายบังคับการเพิ่มจำนวนประชากรเลยหรือเนี้ย​โหดจริงๆ​ แฟนเด็กผู้หญิ้งอดใช้บริการเพราะอายุไม่ถึงแน่ๆ​ เป็นเราคงเหมาหมดตู้ละอิอิ

ที่อยู่ในโกดังคือรอท้องหรือเนี้ยมีการ​วนสินค้าปะ​ เด็กผู้ชายเอาใจโชตะสินะ​

noohun

เรื่องนี้ยังดีกว่าซีรี่โรงเรียนฝึกกะหรี่ ไม่มีการดัดแปลงร่างกายอะไร แถมมีผลแค่1ปี ว่าแต่ถ้าอยากเพิ่มประชากร ต้องใช้ผู้หญิงที่มีอายุสูงกว่านี้น่าจะดีกว่าไม่ใช่เรอะ นี่ใช้ซะม.ต้นเลย
(แถมยังจะแก้ให้ใช้เด็ก12ได้อีก ยังไม่เจริญพันธุ์เลย)
สุดท้ายนี้ บ่นมาตั้งนาน แต่ผมก็ชอบแนวโลลินะ

อีดิท. มีเด็กผู้ชายด้วย เรื่องนี้นี่เท่าเทียมกันดีจริงๆ(เด็กคนเดียวกับตอนที่2สินะครับ)