ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[malcorond] Shoujo Ga Kaeru Machi กินเด็กถูกกฤหมาย 1/2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ธันวาคม 01, 2019, 07:22:38 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kenandinw

ซื้อของอะไรต้องอ่านให้เรียบร้อยก่อนนะ อย่าโดนความเงี่ยนครอบงำ

edit กฎหมายนี้ไม่ออกไปเลยล่ะว่าถ้าท้องแล้วรัฐบาลจะเลี้ยงลูกให้ จะจัดไม่เลือกหน้าเลย

Peck23

มีจริงก็น่าเหมาสักแปดชิ้น
Edit
อยากอ่านตอนสองแบ้ว พลอตโดนใจจริงๆ

C-Master

เนื้อเรื่องน่าสนใจมาก ดูใจร้ายนะ แต่ก็น่าติดตามมากๆ

---------------

กฎหมายไรเนี่ย จะให้ท้องก็ดูก่อนนะว่าเด็ก 12 มีประจำเดือนรึยัง (ซีเรียสไปมั้ย 555)

warakij

เอางัยดี กฎหมายแบบนี้ สนับสนุนไปก่อนแล้วกัน เผื่ออนาคตจะต้องเจอกับตัวเอง

4251522

กฏหมายเอื้อให้ผชเต็มๆเรยแหะ ซื้ออย่างถูกกฏหมายด้วยชอบๆ อยากซื้อให้หมดเรยยย

Edit อ่าวเห้ย มีเด็กผชด้วยแล้วมันจะแข็งหรอเนี้ยอายุ12เอง

xesnos

จะสงสารก็แอบสงสาร จะหื่นก็แอบหื่น เอาไงดีนะ ::Oops::

กลายเป็นน่าสงสารทั้งสองเพศเลย ช็อค

hermit312

มีไตเติ้ลแล้ว เรื่องที่สองน่าอ่านจัง ถ้าบ้านเรามีการเกณน์แบบนี้ก้อดีสี ต้องรีบเก็บเงินเลย

อ้อเค้าให้แต่พวกทหารรึป่าว ราคาเลยถูก แถมถ้าหมดอายุนี่ เด็กก้อเป็นอิสระหรอ แล้วมันจะตามไปเอาเด็กคนเดิมได้อีกด้วยหรอ สงสัย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ถ้ามี สาวมัธยม  สาวมหาลัย  สาววัยทำงาน อะไรแบบนี้ให้เลือกก็คงจะดีไม่น้อย

ส่งคืนกันยังงี้เลยหรอฟะ

sexsuremami

อืมดีจริงพีกดหมายนี่สามารถเลือกได้หมดจะเอาใคร
อืมตอนแรกก้ดูดีอยู่หรอกแต่ท้องต้องไปเชี้ยงเองนี้อือออมีสวัดีการค่าใช้จ่ายตอนเลี้ยงด้วยก้ไม่รู้

seed1234

ได้ซิงด้วยโชคดีมาก เลือกได้แบบนี้ คงฟินสุดๆ

** ก่อนซื้อต้องอ่านฉลากดีๆ ไม่งั้นจะได้มากก่านี้อีกคริๆ

tp3660

แค่ตัวอย่างไม่กี่หน้าก็ชวนให้ติดตามแล้วครับ ยอมรับว่าเดาแนวเรื่องไม่ถูกขออ่านก่อนแล้วมาตอบที่หลังนะครับ

เสียดายแทนเจ้าคนซื้อ คงรีบมากจนลืมดูวันหมดอายุ ไม่งั้นได้จัดสาวน้อยยาวๆ ไป เป็นแนวเรื่องที่แปลกมากครับ ยังไงก็ขอตามอ่านตอนต่อไปแน่นอน ครับ

mspeed

จะเลือกสรรได้ตามร้านสะดวกซื้อเลยหรือครับเนี่ย น่าสนใจจังเลย
ต้องการเพิ่มประชากรนี่เอง ในอนาคตคงมีโอกาสเป็นไปได้จริงนะครับ
มีให้เลือกทังชายและหญิงเลย

DARKAXL

ไม่ได้ชอบโลลิหรอกนะ แต่เรื่องมันน่าสนใจเลยเข้ามาดู
ถ้าจะวางขายอย่างกับของกินแบบนี้ ผู้หญิงทั้งประเทศคงกลายเป็นแบบนี้หมดแล้ว
แต่สำหรับเราแบบนี้มันเด็กไป ต้องขออวบๆอึ๋มๆมีเนื้อมีหนังมากกว่านี้ ::Grimace::

พอซิงนี่เล่นซะคุ้มเลยนะ
ผู้ชายก็มีขายเหรอวะ?

เรื่องงานแปลอิงมาช้าเราเข้าใจ เพราะเราก็เคยแปลดิบล้วนๆมาแล้วเหมือนกัน แบบว่าอยากแปลจนอดใจไม่ไหว แปลดิบๆคู่แข่งน้อยกว่าด้วย เผลอๆบางเรื่องไม่มีแปลอิงให้อีก ก็ด้นสดไปเท่าที่จะให้มันเนียนๆ ถึงจะมีโปรแกรมช่วยกับผ่านการแปลดิบ(โดยเทียบเคียงกับอิง)มาเยอะก็เถอะ