ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผีหลอกสายฟ้า ตอนจบ

เริ่มโดย twintower, ธันวาคม 26, 2019, 12:54:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ken77

kipkipju kisdsada

น้องกรรณิการ์นี่ฉลาดจริงๆมายั่วพี่อัสนีจนได้ผล รักกันแล้วย่อมไม่แคล้วกัน มีพบย่อมมีจากเป็นธรรมดา 

sakdi Ontong

อยากให้มีภาคต่อไปครับ อัสนีตะลุยกินสาวๆอีก ชอบบุคลิกพระเอก และสาวๆทักคนเขียนได้สวยและน่ารัก เซ็กซี่ทุกตัวละครเลยครับ เก่งมากๆ

kgerrard

donlayutza

cm0025

plot0440

D11T

Rai Dee

อัสไม่ทันเล่ห์เหลี่ยมผีเลย

win2910029

ทุกชีวิตต่างก็มีวิถีของตน ท่านจึงสั่งสอนว่าอย่าได้ยึดมั่นถือมั่นสินะ

jame dean

จบซะแล้ว น่าจะภาค 2 ต่อนะครับ

Samart Phowongphailert

7878

ผีมือใหม่  เรียนทฤษฎีมาเยอะ 
ลองปฎิบัติแล้วถึงกับติดใจหนัก
แถมเจอคนสอนขั้นเซียนอีก
โดนครบ 3 รูเลย

เรื่องสนุกมาก ๆ  เสียดายตอนสั้นไปหน่อย
น่าจะมีภาคต่อนะครับ

ขอบคุณมากครับ

จายจาวาย

sos-sos