ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 134

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 26, 2023, 01:18:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

First10

เทพโทนเวลาเข้าสู่โหมดอัลตินี่ใครมาดวลด้วยคงดวงซวยสุดขีด
รูปกะมีอาการรับรู้แล้วว่ามีศัตรูหัวใจที่ไม่รู้จัก แต่กลับยังไม่รู้แฮะ ว่าศัตรูหัวใจแท้ๆ ตัวใหญ่เปัง ยืนอยู่ข้างๆ อิอิ

gusjung111

guang_k

น่าเสียดายพี่จวบจำรายละเอียดการต่อสู้ไม่ได้ เพราะครั้งนี้น่าจะสุดฝีมือกว่าทุกครั้งเลย ตัวคุณโทนเองก็น่าจะเข้าภวังค์แล้วทุกอย่างน่าจะเป้นระบบอัตโนมัตไปแล้ว
รุกะมองขาดมาก แบบนี้คุณดาวก็เคยเจอพ่อทศแล้วซิ รอวันสามสาวเข้าบ้านแล้ว พ่อทศหรือคุณดาวอาจมีเฉลยกันข้างละ

Nid Manprasert

potaeds

พ่อทศให้ทดสอบก่อนกลับหมู่บ้านหรอ

chanky2007

เหนือมนุษย์ขึ้นเรื่อยๆ
ไม่ธรรมดา

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

dunze

พึ่งบ่นในเรื่อง โอเกะว่าหมิวยังไม่มา รีเซ็ททีมาเจอหมิวเลย

okai

อื้อหือเลยครับแบบนี้.. แค่ที่เล่าๆมานี่ เท่าๆฉากบู๊องค์บากได้เลยนะครับ..  โหดจัดเลย

robot 77

ในหมู่บ้านที่โทนกลับต้องโหดขนาดไหน ก่อนไปถึงทดสอบขนาดนี้

[email protected]

[email protected]

อ่านจบแล้วยิ่งอยากให้คุณดาว มาเขียนต่อเลย แต่คุณหมิวคิดว่ามีพวกศัตรูมาเพิ่มเหมือนกันม่ายตอนนั้น

xijikoh

รอนานเลย รอนานเลยตอนนี้...มากันกี่คนครับเนี่ย

คิดถึงแจ้หมิวพอดีเลยครับ

Kengchamp

โทนจัดชุดใหญ่ไฟกระพริบก่อนเดินทาง

ttasster

ขอบคุณครับพี่หมิว  ที่มาให้พี่จวบเล่ารายละเอียดให้ฟังอีกรอบครับ

Eldy CR

เรื่องราวเดียวกันเล่าจากหลายมุมมองมันยืดเรื่องได้ละเอียดดีมากครับหลากอารมณ์ดีด้วย