ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The Lover Of Change (ชักช้าไม่ทันหมาแดก ภาค2) ปฐมบท

เริ่มโดย Koog Google, กรกฎาคม 18, 2022, 01:33:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Themis

ต้องย้้้อนลับมากดูเลยว่าสรุปอะไรยังไงกันแร่

ชุ้ง

ภาคนี้จะดำเนินเรื่องอย่างไรกันนะรอตอนต่อไปเลยครับ

abfun

Arserism

ต้องมาอ่านปฐมบทก่อน ไม่งั้นอาจจะต่อเรื่องแล้วงงๆได้

aonsniper

รอ ฉันรอเทอมานานแสนนาน ชอบทุกตอน ขอติดตามตาอนะครับ

thep59

ภาคแรกอ่านได้สนุกมาก ภาคนี้จะมันส์กว่าภาคแรกหรือเปล่ารออ่านครับ

saranchai

อ่อที่แท้ภาคก่อน​คือความฝัน​นี่เอง​ แต่​ใจจริง​ยัง​ต้องการ​ให้​บอยเข้มแข็ง​กว่า​นี้​นะจะได้​ไม่​โดนเอาเปรียบ​

aiekuy

เอ้า! ฝันไปซะงั้น ความปวดตับยังไม่จบ และมันกำลังกลับมาใหม่

beeract0

เพิ่งเห็นว่ามีภาค 2 มา มาทำให้ผมปวดตับอีกนานๆนะครับ ชอบ

ikkit

ภูเขา

bigaud

เริ่มมาก็มีอะไรน่าสนใจ มาต่อภาคสองจนได้