ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

10 อันดับหนัง AV แนวแปลกๆนอกสถานที่ในใจผม [CENSOR] +หลุด MOMOKA 01

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2018, 01:42:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bunforfree

babyice

taton

ผมเข้ามาก็เพราะ ของแถม momoka นี่แหละ แต่ดูๆไป yuna กะ หนู ai ก็น่าสนใจเหมือนกันนะ(ชอบแนวสาวอวบ แต่ไม่อ้วนน่ะ)

deomass

โห ๆๆๆ หามาแต่ละเรื่อง ผมชอบหมดเลย แสดงว่าเราชอบเหมือนกัน 55555 แค่จะเขามาดูเฉย ๆ ต้องตอบกระทู้ซะงั้น ขอบคุณครับๆ

bebeto

หายากนะครับ แนว outdoor ชอบมากแนวนี้ ยิ่งถ้าเป็นแนวเพื่อนหญิงแกล้งผู้หญิงด้วยกันให้อาย ยิ่งซะใจครับ
ขอบคุณมากครับ

nattachaitey

T2

มีแนวนอกสถานที่แบบนี้ก็ดี เปลี่ยนบรรยากาศ เปลี่ยนแนว

ว่าแต่ไปที่ไหนจะเจอน้องๆออกมาโชว์ตามรีสอร์ทบ้างหน้อ..ฝันๆๆ ::Dribbling::

ขอบคุณครับ

Paper_Bird

ดูจากโพสต์แล้ว ผมชอบเรื่องเเรก กับเรื่องสุดท้ายเป็นพิเศษ อาจเป็นเพราะนอกจากตัวน้องดาราหญิงแล้ว บรรยากาศแบ็คกราวด์ดูดีด้วย หนัง AV ของญี่ปุ่นหลายๆ เรื่องดูแล้วไม่ค่อยคล้อยตาม เพราะความ Over Acting แสดงอารมณ์เกินเหตุจนรู้สึกได้ว่าเป็นการแสดง แต่ถ้าเจอเรื่องไหนแสดงอารมณ์กำลังพอดี เหมือนจริง หรือเป็นอารมณ์ของคนแสดงจริงๆ จะรู้สึกดีมาก อาจเป็นเพราะยังไง คนเอเชียก็ต้องมีรสนิยมมาทางเอเชียเหมือนกันครับ

alphamedic

เปลี่ยนบรรยากาศบ้างก็ดี ช่วงนี้เป็นโรคกลัวที่แคบ

Takashima Matsumoto

ชอบทุกคนเลยครับ มีหลายคนมากๆที่ไม่เคยเห็นมาก่อน ขอบคุณมากๆนะครับที่เอามาแบ่งปันให้กัน ::Shy::

Banjung2

เรื่องแรกนี่ผู้ชายไม่มีอารมณ์เมียเลยยอมทำอะไรแปลกให้ ไปเที่ยวป่าเที่ยวเขายังอุตส่าห์มีการแบ่งปันเพื่อนร่วมทางอีก 
ขอบคุณครับอุตส่าห์แบ่งปัน