ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Pirontan] The Princess and the Frog เจ้าชายกบ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 09, 2018, 06:34:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

FFXCY

กาวเหลือเกิน เป็นเรื่องของชายกบ ที่องค์หญิงหื่นเหลือเกิน ขอบทให้เจ้าชายด้วย
ว่าแต่ทำไมเหม่งจังเจ้าชายกบเนี่ย

เพิ่ม พอคลายคำสาปแล้วรู้สึกสงสารเจ้าชายจริงๆ ฮะๆๆ องค์หญิงโคตรกำไร

anontatum

555 พีคมาก เจ้าชายกบ สุดท้่ายเป็นพี่ของนางเอก ยังไม่พอ มีอะไรกันที่เดียว 3 คน ขอบคุณสำหรับผลงานแปลมากๆนะครับ

stituetion

mikey0431

เกร็งแรงจัด ดุ้นกระเด็นเลย 
/// ต่อไปนี้ท่านพ่อก็ไม่ต้องเหนื่อยคนเดียวแล้ว 55555

Chaiwat Saisuwan

อนุญาตินะครับ แปลได้ฮามากครับ ผมชอบผลงานนี้อะ
ชอบที่บอกว่า เอากับคนในครอบครับไม่นับ  ยังบริสุทธิอยู่ 555+  สุดติ่งเลย

==============

หักมุมได้แบบครอบครัวสุดๆไปเลยครับ ::Glad::

predee.kanomtom

อ้างจาก: akerue เมื่อ ตุลาคม 09, 2018, 07:20:03 หลังเที่ยง
เหมือนโดจินสายฮามากกว่าอีโรติกนะ แนวเรื่องโดจินเดี๋ยวนี้แปลกๆดี

หวังว่าเจ้าชายกบพ้นคำสาปแล้วจะดูดีขึ้นนะ

ผิดคาดแฮะ กลายเป็นพี่ชายไม่พ้น Incest

as72340639

as72340639

fillisfox

พุ่งแรงจนดิลโด้กระเด็นตกไปในบ่อคิดดูเอาว่าขนาดไหน ::Grimace::

อ่าวๆ ดันกลายเป็นองค์ชายที่หายไปซะนี่ พระราชาก็เอากับเค้าด้วยเรื่องนี้ ::Sweat::

twincock

ใครจะเสร็จใครเนี่ยยยยย

โหจบหักมุมสุดๆ

siwapol55

อ่านไปแล้ว อยากรู้ชะตากรรมของเจ้าชายกบ กับ เจ้าหญิง มากว่าจะไปจบตรงไหน

มีการถอดรูปด้วยนะ นึกว่าอ่ายเงาะป่าอยู่ แต่สุดท้ายก็จบแบบแฮปี้มั้ง

to12345

เจ้าหญิงโดนกบแทงเสียแล้ว ชอบเสียด้วย อ๊บๆๆ

kadzzy

แฟนตาซีมากครับ  ::Glad::

สุดท้ายเจ้าหญิงก็เข้าวิน 555

champ1500

ฮาตรงคำบรรยายนี้และ เจ้าชายกบนี้มันหัวล้าน? ::DookDig::

iceza123

เจ้าชายกบต้องจุมพิษที่ปากสิ555
หักมุมกลายเป็นพี่ชายซะงั้น ครอบครัวนี้มันอะไรเนี่ยยย