ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Peter Mitsuru] MIDARA DUMA พิธีกรรมสอนเสียว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กุมภาพันธ์ 18, 2020, 05:42:11 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gafield

พิธีกรรมแปลกๆงี้ดันเป็นลูกตัวเองซะด้วย น่าจะดาร์ค

จบแบบนี้คุณแม่มาทำเพราะพ่อไม่ทำการบ้านสงไสจะอีกหลายรอบแน่เลย

gfthebc

ผม​ว่า​ลูก​ชาย​ต้อง​รู้​อยู่​แล้ว​แน่​ๆ​เลย​ครับ​ว่า​เป็น​คุณ​แม่​ของ​ตัวเอง​ และ​ก็​ก่อนหน้านี้​ต้อง​แอบ​ไม่​พอใจ​ที่​มี​เด็ก​ผู้ชาย​คน​อื่น​ๆ​ที่​มี​อะไร​กับ​แม่​ของ​เค้า​ หลัง​จาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ เดา​ผิด​เลย​ครับ​ ลูก​ชาย​ไม่​รู้​ว่า​เป็น​แม่​มา​ก่อน​ แต่​ก็​อยาก​ทำให้​แม่​มี​ความสุข​นี่​เอง​ เลย​มา​เข้า​พิธี​ เพื่อ​จะ​ได้​หลัง​จาก​จบ​พิธี​ จะ​ได้​หา​โอกาส​ทำให้​แม่​มี​ความสุข

hamsterza

ทำงานแบบนี้ได้ตังอ่อ

หลังจากนี้คงมีรอบต่อ

nekki

พิธีกรรมเปิดบริสุทธ์เด็กหนุ่ม แบบนี้ไม่มีเปิดให้เด็กสาวมั้งหรือครับเห็นมีน้องสาวอยู่อีกคน

อ่านจบข้องใจข้อเดียวพอพระเอกรู้ไหมเท่านั้นละ

wunman

โอ้โหเป็นพิธีกรรมที่แปลกจริงๆแต่ก็ไม่เลวนักแต่ผมว่าลูกยังไงน่าจะจำแม่ได้นะ แต่จังหวะนี้ไม่ต้องสนพิธีกรรมแล้วลุยอย่างเดียว

edit: ผ้าปิดตาหลุดซววยเลย แต่คราวนี้ก็ลุยได้เต็มที่แต่แม่มารับงานเพราะสามีไม่ทำการบ้านนี่เองถ้ามีซีรีย์ต่อเผลอๆอนาคตน้องสาวรับพิธีกรรมแน่ๆ

piratss

แม่แอบทำพิธี แล้วได้ลูกตัวเอง ลูกจะรู้มั้ยนะว่าเอาอยู่กับแม่ตัวเอง

ลูกรู้จนได้ว่าเอากับแม่ แตกในด้วย... เสียวจริงๆแนวนี้ชอบนะครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เดี๋ยวสุดท้ายก็คงรู้ว่าเป็นแม่ลูกกัน แล้วก็จัดกันต่อ พิธีไรนั่นช่างแม่ง  ::DookDig::

นั่นไง ยิ่งพ่อไม่ค่อยอยู่ด้วยแล้วละก็ เข้าทางเลยวุ้ย

jungka

พิธีกรรมเเปลกๆนะ หาได้ยากในสมัยนี้จริงๆ เเต่ก็ดีนะถ้าได้ทำแบบนี้ สุดยอดเลย

สุดท้ายก็ได้กันอยู่ดีเหมือนเดิม เพิ่มเติมคือได้ตลอดด้วยละ

krittasak

เป็นพิธีกรรมที่แปลกแต่ก็ดีสำหรับการเตรียมพร้อมของเด็กผู้ชาย ::Grimace::

chocolaze

::HeyHey:: เหมื่นคุณแม่กระสันและตื่นเต้นมาก แต่หาข้ออ้างให้ตัวเองรู้สึกดีเลยแฮ่ะ

ถ้าจบแบบนี้ยาวเลยสินะ ต่างคนต่างก็กระสันพอๆกันแม่-ลูก

werrlet

สงสัยแม่คงอยากทำพิธีกรรมนี้เลย ทำให้ลูกเสียวครั้งแรกและเป็นคนแรกของลูก

กลายเป็นว่าคุณแม่อยากทำพีธีนี้ให้ลูกตัวเองบวกกับผัวไใ่ทำการบ้าน กลายเป็นลูกชายทำแทนพ่อและแม่นั้นติดใจลูกชายอีก งานนี้เสียวกันยาวๆๆเลย

hiromi39

เป็นพิธีกรรมที่ศักดิ์สิทธิยิ่งครับ เด็กชายควรได้รับโอกาสนั้นจากสาวสะพรั่งประสบการณ์สูง จะได้ชี้นำสิ่งดีๆ ให้แก่ดุ้นอ่อนประสบการณ์พวกนี้ให้เติบโตไปเป็นดุ้นใหญ่ที่ดีในวันหน้า และต้องเป็นดุ้นที่มีความรับผิดชอบต่อผู้หญิงทุกคนด้วย

Thima

pichit13