ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 17

เริ่มโดย poongpong, พฤศจิกายน 19, 2023, 07:31:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

โควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร มาเจอผม เมกลับจากอเมริกา พอกักตัวเสร็จก็มาเจอผมเลย
ไก่กับตองก็ห่างไป...ด้วยสภาพการระบาดของโรค
ยัวกลับไปอยู่ที่บ้าน ตจว
บีกับแฟนกำลังมาที่ไทยเพราะจะแต่งงาน
พี่อามเองก็หายไปกับแก้มที่เป็นลูกน้องเก่า มินก็อยู่ภูเก็ตดูแลกิจการที่กำลังจล้มไม่ล้มแหล่ของครอบครัว
ฟินตกลงจะไม่ทำบริษัทกับผมแล้ว แต่มีเจนเข้ามาเป็นคอนเนคชั่น
เจนคือเพื่อนที่เคยทำงานและไปอยู่เมืองนอกด้วยกันสมัยเรียนที่ผมไม่เคยรู้จักมาก่อน

บีจะถึงไทยพรุ่งนี้พร้อมแฟน !!!

วันพรุ่งนี้มาถึงเร็วมากๆ ผมดู ig บีตอลดว่าไปทำอะไรที่ไหน
แฟนบีก็มาด้วย ตี๋หล่อล่ำสันกำยำเลย ออกลูกครึ่งนิดๆ ดูเหมาะสมกันดีนะผมว่า

บีกลับมาทำธุระแต่งงาน คงทำพิธีง่ายๆกับที่บ้าน ไม่รู้ว่ามีงานมงคลสมรสไหม
ช่วงแรก บีพักทื่โรงแรมก่อนเพื่อกักตัว

ผมพิพม์คุยบ้างไม่มากเพราะเกรงใจแฟนบี แต่ในวงเราเริ่มคุยกันละ ทุกคนคิดถึงบี
ฟินเอ่ยปากว่านัดเจอกันแล้วจะได้จัดงานสละโสดให้บีด้วย วงการสนทนาเห็นด้วยในหมู่ผู้หญิง
และเอาวันที่บีใกล้ๆกับ จะได้ให้โควิดซาอีกนิด แล้วก็เป็นการเลี้ยงส่งเมไปในตัวด้วย

เมถึงกับท้วงว่าเลี้ยงส่งอะไรกัน เมไปๆกลับๆอยู่แล้ว

วันก็ถูกกำหนดคร่าวๆ เป็นการเลี้ยงที่เราต้องหาสถานที่ปิดแล้วก็เลือกคนระวังๆด้วย เพราะสถานการณ์

สรุปแค่ว่า มีผม ฟิน บีกับแฟน เม ไก่ พี่อาม ใช่และมีเพื่อนคนอื่นๆอีก 4-5 คน มันเป็นงานเลี้ยงล่ะ
ถึงผมจะคาดหวังอะไรสักอย่างก็เถอะแต่คนมันแยะแล้วมันไม่ได้ไพรเวทว๊อยยย

ระหว่างที่ผมตุปัดตุเป๋ก็มีงานเริ่มเข้ามา และ ฟินก็ยังไปไหนมาไหนกับมี มีลูกสาวคนรวยขับพอร์ชไปไหนมาไหนตลอด
ผมวานฟินช่วยงานบางส่วน แน่นอนว่าฟินช่วย ผมก็ให้ค่าตอบแทนไปบ้าง ฟินก็รับ ถือว่าเป็นการจ้างงานกันและกัน

ผมไม่ได้เจอบีเลยตอลดเวลาที่บีกลับมา เมก็ด้วย มีไปทานข้าวกับเมบ้าง แต่ก็แค่นั้น
จนถึงวันงานเลี้ยง เราหาที่จัดเลี้ยงได้แบบทุลักทุเลมากๆ ถึงจะมีการผ่อนปรนแล้ว แต่ก็ยังลำบากอยู่ดีหลังจากระลอกล่าสุด

เป็นครั้งแรกที่ผมเจอโทนี่แฟนบี เฮ้ย หล่อ น่ารักนิสัยดีเลย เป็นพวกสายลงทุนและสาย IT ว้าวมาก
ฟินก็ดูรู้จักดี มันเลยกลายเป็นงานเลี้ยงกึ่งๆอินเตอร์ไปเลย เพราะต้องพูดภาษาอังกฤษกันเป็นหลัก

มีเพื่อนโทนี่มาด้วยสองสามคน เราก็พูดคุยกันไป บีเจอผมบีกอดแล้วก็แนะนำว่า มายบราเธอร์ส
ฟินมาทีหลัง มาในชุดรัดรูปสูงตะหง่าน มีเจนกับมีมาด้วย ตอนสามคนนี้เดินเข้างานมา
เพื่อนๆโทนี่ถึงกับแซวเลย

การพูดคุยยาวนาและยืดเยื้อมากๆ จนพี่อามบอกว่าไปต่อที่บ้านพี่ดีกว่า
ถึงตอนนี้เหลือแต่พวกเราแล้ว เพื่อนโทนี่กลับไป เจนกลับก่อน เมก็ขอตัว ฟินกับมียังอยู่เพราะมาด้วยกัน
พี่อาม ไก่ ตอง ฟินมี บีและโทนี่และผม เมื่อไปถึงบ้าน มีแก้มตามมาอีกคน

ผมนั่งกินไวน์คุยกะแก้มไปมา แก้มอยู่ในชุดทำงานที่อร้าอร่ามมาก
แก้มคือตัวยั่วยวนมาก ชุดแก้มนี่โทนี่มองแล้วมองอีก
นมขนาด 38 เบียดกันแน่นจนล้นเสื้อ
ฟินพูดคุยกันกับผมอย่างสนุกสนานโดยมี มี นั่งมองการพูดคุยที่ดูสนิมของผมกับฟินอย่างระวังใจ สีหน้ามี ไม่ชอบผมสักเท่าไหร่ แต่รักษามารยาทไว้
ผมพูดคุยกินดื่มจนหลับไป ส่วนหนึ่งเพราะทำงานหนักด้วย

พอรู้สึกตัวอีกที ก็เจอแก้มอยู่ในสภาพนี้

ผมรู้สึกตัวก็คว้าโทรศัพท์มาถ่ายไว้
ผมหันไปมองในห้อง คือทุกคนอยู่ในสภาพแบบทิ้งตัวมากๆ ต้องยมอรับว่าก่อนหน้าที่ผมจะหลับไป การพูดคุยมันสนุกมากๆ
ผมลืมตามองแก้มแบบมึนๆ เป็นโทนี่กำลังเดินเข้ามาเอาแก้มต่อ หลังจากที่ตองพึ่งเสร็จไป
แก้มเป็นกะหรี่ของพี่อามจริงๆ โทนี่ดูชอบมาก กระแทกแก้มแบบเอาเป็นเอาตาย กะให้แก้มติดใจเลยทีเดียว
ผมนึกถึงตอนที่โทนี่มันอยากได้ฟินที่ตอนอยู่สิงคโปร์ แถมชอบเอาโชว์ฟินด้วย เสร็จแน่ๆโทนี่ เจอระดับแก้มเข้าไป

แก้มถึงแม้เสื้อผ้าจะหลุดลุ่ยสะบักสะบอม นมเนื้อต่างๆเต็มไปด้วยรอยดูดเป็นจั้มๆ
แต่ลีลาการร่อนเอวส่ายไปมาและท่าไม้ตายแก้มคือ ก้มดูดนมตัวเองไปด้วยคือทีเด็ดจริงๆ ผมเห็นผมยังตื่นเลย
ผมนั่งดูแก้มร่อนเอวยกส่ายใส่โทนี่แล้ว เหมือนดูหนังโป๊ดีๆ แก้มตัวเกร็งร้องพลีสสสส โอ๊ยหหห์เหมือนจะเสร็จ ร้อง แอมคัมมิ่ง โอ้วววว ด้อนสตอปปปป โนวววว 
แก้มเอานมยัดปากให้โทนี่กัด ผมตื่นตัวเต็มที่แล้ว สติกลับมาเลยมองหาคนอื่นๆ

ผมเดินไปเจอบีนอนหลับอยู่บนแต่ข้างๆบีคือพี่อามที่กำลังฟัดกับไก่อยู่เต็มที่  บีเมามากๆ เมาแบบล้มตัวหลับ ผมไม่เห็นฟินกับมี น่าจะกลับไปแล้ว
ฉิบหาย ผมนึกในใจ จะเป็นแบบงานแต่งไก่เหรอวะ เนี่ย
ทุกคนไม่ได้เจอกันนาน ไก่นั่งร่อนเอวบนตักพี่อามไปมาก้นงอนๆกระแทกขึ้นลงเสียงกระแทกพั่บๆ

เสียงโทนี่กับแก้มสงบลง โทนี่เดินมาหาบี จับบีถอดเสื้อผ้าแล้วก้มลงไปเลีย หุ่นที่ขาวราวกับหยวกสว่างขึ้นในแสงสลัว
ผมนึกถึงที่ฟินเล่าว่าไปคลับสวิงกิ้งกันแล้วไอ้โทนี่นี่ล่ะที่อยากฟัดฟินมากๆ

ผมนั่งมองมันเลียบีที่ร่องแล้วเอามือสองข้างหมุนหัวนมบีไปด้วย มีเสียงครางอืมมมม จากบีเบาๆพร้อมบิดตัวไปมา สะโพกบีเริ่มลอยแอ่นยกสูง
โทนี่มันเบิร์นอย่างเอาเป็นเอาตายจริงๆ พี่อามเอามือที่ขยำนมไก่มาขยำนมบี ไอ้โทนี่บอกพี่อามว่า คัมมอน
ไก่ที่โยกตัวโยนอยู่บนตัวพี่อาม คลึงไปมา หน้าอกอันมหึมาของไก่ แนบไปกับอกที่มีขนขึ้นไรๆของพี่อาม ไก่ยั่วเหมือนจให้โทนี่มาเอาอีกคน
โทนี่หยุดการเลียบีที่ตอนนี้ไม่น่ารู้เรื่อง แต่เครื่องเริ่มติดแล้ว มาให้ไก่อม ไก่อมแล้วเอาลิ้นลากยาวไปถึงโคน โทนี่ร้องออซั่ม
ออซั่ม ไอ วอนนาฟัค ยู ไก่อมเข้าไปจนลึกสุดคอหอย
จนโทนี่แอ่วเอวตามลิ้นของไก่ ผมนอนดูร่างบีที่เปลือยเปล่าแต่ก็ไม่กล้า

เสียงตองกับแก้มอีกฝั่งดังขึ้นเรื่อย แก้มร้องออกมาว่า ตองงงแก้มจะขาดใจแล้วววววววว โอ๊ยยยหหหหหห แก้มร้องเสียงดังลั่นนนเพราะเสร็จกับตองแบบถึงที่สุด

ตองกระแทกแล้วค้างไว้ แก้มตัวกระตุกสั่นจนตกโซฟา
ตองเดินมาที่ไก่หยุดนินึงแล้ว ก็เดินเลยที่บี ตองพูดว่า แคนไอฟัคยัวไวฟ์
โทนี่หันมามองแล้วก็ แอ่นก้น เกร็งลำใส่ปากไก่
โทนี่บอกว่า ชัวร์ ถ้าไอเอาแฟนยูนะ ตองก้มลงเลียร่องของบีต่อ บีเมาไม่รู้เรื่องแล้ว แต่เอามือมายีผมตอง ฮึมฮัมว่าฮันนี่ อืมมมม โดยที่ไม่รู้ว่าเป็นตอง
ตองดอมดมกลีบของบีอย่างเมามัน ลินชำแรกลงไกลางร่องตวัดขึ้นมาแล้วก็ลากไปที่ปุ่มของบีที่ลอยเด่นขึ้นมาจนบีต้องยอกเอวลอยบิดไปมา

ตองเอามือเอื้อมไปขยำนมบี บีหลับตาเผยอปากแล้วก็กุมมือตองไว้โดยไม่รู้ว่าเป็นใคร

ถึงตรงนี้ไก่กับโทนี่ก็เมามันส์สุดๆ หน้าอกอันใหญ่โตของไก่มันดีดขึ้นลงตามแรงกระแทกจนโทนี่บีบมันเข้าหากันจนมันเหมือนจะแตก

ทุกอย่างสับสนไปหมด ผมเริ่มมีสติกลับมาช้าๆ
ตอนนี้พี่อามกับแก้มเดินมาที่ไก่กับโทนี่ แก้มกับไก่ แก้มนมใหญ่กว่า อวบกว่า เสียงฟัดร่างแก้มมันดุดันตอบสนองกว่าไก่
พี่อามกดแก้มโก้งโค้งลง แล้วแก้มก็คว้าของตองไปอมแก้มคือเครื่องบรรณาการชั้นดีที่พูดง่ายๆวาใครก็ได้ ถ้าแก้มมีอามรมณ์

แก้มโก้งโค้งโดนพี่อามกระแทกจากด้านหลัง โดยมีของตองอยู่ในปาก
ไก่ก็นั่งหันหนเาเอานมใส่ปากโทนี่บดคลึงจนโทนี่ร้องว่า "ออซัม" แหงนหน้า

ผมเดินไปหาบี ที่นอนอยู่ในสภาพ กึ่งเปลือย บีพลิกตัวเอียง เหมือนจะมีสติ พอหันข้างจีสตริงสีดำตัดกับผิวขาวๆเด่นขึ้นมาตัดกับสะโพก
ผมตื่นตัวเต็มที่ทันที ผมประคองบีว่าบีตื่นไปนอนในห้องเถอะ

บีสลึมสลือพูดเสียงอ้อแว่า ถึงบ้านแล้วเหรอ
โทนี่ตอนนี้กดไก่จนเสียงหลง ไก่ร้องฮืออออออออ กระดกก้นยกสูงตัวสั่นแล้วก็พิงหน้าไปกับโซฟาหอบหายใจแรง
โทนี่เดินมาหาบี แล้วก็อุ้มบีขึ้น ถอดถุงยางออกแล้วก็จับบีเสียบสดๆเลย
ผมที่ยืนค้างอยู่ตรงนั้น มองบีตามแบบ...ยังไงต่อวะ งั้นแล้วแต่ความรักของบีละกัน

ผมถอยออกมาดูบีโดนแฟนตัวเองที่ล่อกับแก้มและไก่มาอย่างมันส์จัดๆแล้ว
บีตัวโยนตามแรงกระแทกไปมาแหงนหน้าหลุดลอยไปในอารมร์ที่กระเจิดกระเจิง

ตอนนี้เป็นแก้มที่โดนพี่อามกับตองรุม เสียงแก้มร้องโหยหวนมันเร้าอารมณ์มากๆ
โทนี่ร้องกวักมือเรียกผมไปบอกว่า ยูมานี่สิ บีหันมามองหน้าผมตาโต ผมชะงักนิดนึง
โทนี่บอกฮันนี่ มาแฮปปี้กันนะ แล้วโทนี่ก็บอกให้บีอมของผม ผมยืนม่ก้าทำอะไร

บีตอนนี้ร้องครางเบาๆเอามือมาจับของผมถึงจะเอียงหน้าไปอีกทางแต่มือของบีก็เริ่มขยับกับของผมแล้ว
โทนี่เร่งความเร็วของตัวเองขึ้น บีบิดตัวไปมากึ่งอายกึ่ง ไม่อยากบอกไม่ถูก
บียกขาสูงขึ้นร้อวคราวญครางไปมา โอ้วว ซี๊ดสสส มือที่ทำให้ผมตอนนี้เปลี่ยนเป็นมาขยำที่ไข่ของผม

บีตอนนี้ร้องซี๊ดส์ไม่หยุด จนบีหันมาแล้วอมของผมเข้าไปโทนี่ร้องว่าดีเลยที่รัก โอ้วเยี่ยม สุดยอด
เซ็กซี่มากๆเลยที่รัก ถึงตอนนี้ความยับยั้งชั่งใจของผมหมดลงไปแล้ว
บีอมของผมเข้าไปแล้วเอาลิ้นวนจนผมเกร็งก้น โทนี่เร่งความเร็วร้องจนบีปล่อยปากออกจากของผม แล้วก็เสร็จไป

บีตัวงอ กระตุก อ้าปากแหงนหน้าแล้วก็เอาของผมไปอมอีกรอบ
โทนี่ล้มตัวลงมาบนตัวบี
ผมถอยออกมา เดินงงๆ

ทางแก้ม ตอนนี้โดนทั้งตองและพี่อามใส่พร้อมกันสองรู เสียงแก้มโหยหวนดีจริงๆ ซี๊ดดส์ ใส่มาเลยยโอยยยยย แรงๆเลย เอาให้ฉีกไปเลยโอยยยยย
เหมือนศึกทางนั้นจะสงบลง ทุกอย่างกลับมาเงียบ ผมไม่ได้มีส่วนร่วมกับใครนอกจากให้บีอมให้

เหมือนทุกอย่างจะจบแบบนั้นสักพักนึง ไก่นอนเอียงตัวหัหน้าเข้าผนัง แก้มก็ยังแก้ผ้านอนหมดสภาพความเสียวอยู่ตรงโซฟา
ผมเองก็พาตัวเองไปล้างหน้าล้างตา พร้อมกับยืนดูดบุหรี่

สักพักก็เห็นบีเดินมาพร้อมกับเสื้อเอวลอยและแค่กางเกงใน
ผมถามบีไปไหน บีบอกจะไปห้องน้ำอ่ะ เดินเซๆจะล้มไม่ล้มแหล่ ผมเดินเข้าไปประคองบี บีเซล้มไปกับพื้น แคมบีปลิ้นพ้นกางเกงในออกมาเลย
แต่บีเมามากจริงๆ

ผมหันไปดูโทนี่ เพราะไม่อยากให้รู้สึกไม่ดีกับแฟนตัวเอง ตอนนี้โทนี่คือไปนอนจูบนัวเนียอยู่กับแก้ม
เหมือนจะพยายามต่ออีกรอบ  ผมพาบีไปส่งในห้องน้ำบีนั่งฉี่เสร็จแล้วก็ออกมา ผมพาบีไปนอนที่ห้องที่มันโอเค อย่างน้อยตอนมีสติก็จะได้ไม่ต้องมีปัญหากับแก๊งข้างนอก

ผมเดินกลับไปที่แก๊งนั้นความคุกรุ่นยังมีอยู่เต็มเปี่ยม ไก่ พี่อามและโทนี่ ดูพอใจในแก้มมากๆ ความร่านและความไม่อิ่มของแก้ม ทำให้สามคนนั้นเข้าหาทุกทาง
คนนั้นเสร็จคนนี้ต่อ ผมเดินไปรินไวน์แล้วมองแก้มโดนเอาจนตาลอย เนื้อตัวเปียกเหนียวไปด้วยเหงื่อ นมที่กรัเพิ่มไปมาเต็มไปด้วยรอยกัดและจ้ำแดงๆเต็มไปหมด
พี่อามตบหน้าแก้มจนหันพร้อมกับเอาของพี่อามยัดปาก แก้มหน้าสั่น แต่ก็ผงกหัวขึ้นมาอมของพี่อาม
ผมเห็นไก่นอนบิดตัวไปมา ไก่หันมามองผม แล้วก็ลุกไป ผมมองไก่ว่าเดินไปไหน ไก่เดินไปหาห้องนอนนั่นเอง

ไก่คงยอมแพ้ตรงนั้นเหมือนกัน
ผมเลยเดินตามไก่เข้าไป เพื่อไปดูว่า ไก่จะไปไหน ผมเลยจูงมือไก่ไปนอนห้องเดียวกับบี

ไก่ถามผมว่าอายบน้ำกันไหม ไก่เหนียวตัวจัง ผมไม่ได้ฟังคำพูอื่นของไก่ต่อ ผมฟิวส์ขาดตรงนั้น
ผมจูบไก่แล้วก็พาไปกดที่เตียง ไก่ร้องซี๊ดส์ โอยยย อืมมมมม เด้งทั้งนมและเอวสู้ของผม
มันเหมือนฉากในหนังที่คนรักกระโจนเข้าหากัน แต่นี่เป็นคนเงี่ยนมาทั้งคืนอย่างผม ที่สำคัญโดนอมแล้วอารมณ์ค้างด้วย

ผมผลักไก่ไปที่เตียงที่บีนอนแล้วก็กดด้วยท่าหมา ผมกระแทกไก่เสียงดังป๊าปๆ เอามือฟาดก้นกลมๆน่าขยำ
เตียงสั่นไปมา นมไก่เด้งตีตัวเองเสียงดังเป็นจังหวะพั่บๆ ไก่ร้องโอยยย โอ๊ยยยส์ ซี๊ดสสสสสส อืมมมมมหหหหหหหห ไก่ร้องโหยหวนมาก
มากจนผมคิดว่าข้างนอกน่าจะได้ยินและบีน่าจะตื่น

ผมเปลี่ยนท่ามาเป็นนอนลงแล้วไก่ขึ้นคร่อม ไก่ค่อยๆกดตัวลงช้าหลับตาร้องซี๊ดสสส
ผมสัมผัสได้ถึงความเสียวที่ปลายหัว

ไก่เอนตัวมาให้ผมดูดนม ไก่เอื้อมมือมาช้าลูบไล้ผมไปมา
แล้วไก่ก็กระแทกตัวลง แล้วบดค้างไว้ แล้วก็ยกตัวขึ้นช้าๆ
ไก่ทำแบบนี้อยู่สักพักก็เร่งความเร็วขึ้น มือนึงขยำหน้าอกผม อีกมือนึงขยำหน้าอกตัวเอง
ไก่เร่งความเร็วพร้อมกับบอกเสียวววเอานิ้วกึงหัวนมตัวเองยืดออกมาผมเกร็งกับภาพนี้มากก ไก่ร้องซี๊ดสสส ซี๊ดสสสสสสสส อือออห์ โอ๊ยยยยยส์ แล้วก็ล้มตัวลงมานอนทับผม
ผมพยยามจะกระดกก้นอีกนิด แต่ไก่กดไว้เลยขยับไม่ได้ ไก่บอกเสียววววอูยส์ เสียวววววว หนูเสียวไม่ไหวแล้ว

ไก่ยกก้นออกช้าๆเอียงตัวลงมานอนข้างๆหายใจนมกระเพื่อม ผมเองก็หายใจแรงด้วย
แล้วจู่ๆ แท่งของผมก็ถูกเสียบลงมาโดยบี!!!

บีนั่งกดลงมาพรวดเดียว  

จนวันนึง ฟินทักมาว่า มากินข้าวที่ห้องไหม มีเจนมากับบีแล้วก็มี !!!

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

rruaay

จะได้เจอบีแล้วจะเป็นยังไงบ้าง

gardener

เจอบีกลับมาพร้อมแฟนอย่างงี้น่าจะมีหมู่

bmaII

ไม่อยากให้ถึงวันที่ต้องจากลา วันที่ต้องจากไป แต่สุดท้ายมันก็เลี่ยงไม่ได้
รออ่านตอนต่อไปแม้ว่าจะมาช้าก็รอ

1234non

เป็นปาร์ตี้ที่ไม่ได้เห็นนานมากกกก เสียดายเมกลับไปก่อน

pigsan

oddsk

ปาร์ตี้เซ็กซ์หมู่กับมาอีกครั้ง

Sudyod2007

Asujimaster

คิดถึงน้องบี  กลับมาแล้วจะไม่ได้ระรึกความหลังกันได้ไง ต้องจัดหนักๆให้สมกับความคิดถึง

Nobita Nobituta

สวิงกิ้งแบบจัดเต็ม โทนี่ฟาดทุกคนเลย

ryu

จรัญ บุญชู

น้องบีหายไปนาน น่าจะมีทีเด็ดแน่ๆ

olemantu

เป็นปาร์ตี้ที่นานแล้วไม่ได้เกิดขึ้น พอทุกคนเมาได้ที่ เหตุการณืแบบนี้จะเกิดได้  ดีที่เม ไม่อยู่ถึงเมจะชอบแบบนี้แต่ก็ยังน่าเสียดายของ ที่ดูจะชำ้น้อยที่สุด

kiragorn

kschai

::HoHo::ชอบบทบาทของบีมากนางเซ็กส์แบบพองาม