ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผู้คุมจิต (EP.7) "ครั้งแรก" -แนวสะกดจิต

เริ่มโดย GoDeRsOuL, สิงหาคม 27, 2021, 12:53:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

patkungna01

Jaker

บิ้วอารมณ์​คนอ่านได้ดีมากครับ ผมชอบแวนี้พอดีด้วย หายากมาก แล้วก็วางลำดับเนื้อเรื่องผมว่ามันดูน่าสนใจและน่าติดตาม​มาก​ครับ​

pandora13

12082540

Aot1212

ken77

Moo Muzz

ได้แม่แล้วเหลือพี่สาวสินะ วางแผนไว้ดีเยี่ยม

minky way

แล้วก็เป็นไปตามแผน คุณแม่เลี้ยงโดนไปแล้ว คงต้องมีการเปลี่ยนคำสั่งบ้างแล้วล่ะ

amtorff73

ผมว่านะ จังหวะที่จัดกับแม่อยู่ ต้องมีเผลอครวญคราญเสียงดังบ้างจนพี่รินแอบฟังแล้วช่วยตัวเองอยู่หน้าห้องแน่ๆ แล้วที่นี้อาการของพี่รินที่จะจู่โจมน้องชายต้องมาภายในพรุ่งนี้แน่นอนครับ

ยุทธนา วงษ์เกษม

lit260499

ริทคงสะใจแล้วสินะที่่ได้ล่อแม่เลี้ยงสาวอย่างถึงใจ แล้วต่อไปคงเป็นพี่สาวคนสวย

Gameover

สมหวะงแล้ว็ต้องจัดหลายน้ำ เติมเต็มให้หมด