ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Choice ตอนที่ 14 – คุณหนู

เริ่มโดย assasin008, พฤศจิกายน 14, 2016, 03:56:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

คุณจะเลือกแบบไหน

ปล่อยไปก่อน ตอนนี้ยังไม่ค่อยสะดวกทั้งเรื่องเวลาและสถานที่ รอบหน้าค่อยว่ากันใหม่
เสี่ยงลุยไปเลยไม่ต้องคิดมาก ถ้ามีปัญหาค่อยหาทางแก้กันอีกที

theoat

อย่าเสี่ยงครับ เวลาน้อยไป เก็บไว้โอกาสหน้า ทำกันนานๆเสพให้เต็มอิ่มดีกว่า

ponggunyuki2527

wiseman

ใจเย็นๆ ค่อยเชือดวันหลังน่าจะฟินกว่า
รออ่านตอนต่ออย่างใจจดจ่อครับ

chinchayen

ม ปลายเสียวคุกนะหนุ่ม โหวดว่าเก็บไว้เป็นสต๊อกไว้ก่อนตอนนี้พึ่งได้คบกับโบกี้ทำตัวดีๆหน่อย

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
งานนี้โลภมากไม่ดีนะ

ssaa3112

คงต้องปล่อยไปก่อน ไปหาแป้งก่อนแต่อย่าให้ นายโป้ง ตามนะ เสร็จแล้วค่อยจัดการน้องแอลทีหลังครับ

nonglays

navy868

ปล่อยไปก่อนครับ....ไว้ตามเก็บทีหลัง

olemantu

มีอะไรที่ต้องเสี่ยงเเพิ่มมากขึ้นมาเรื่อย ๆ แต่ว่าเพื่อเป็นการชดเชยก็ทำไปเถอะ  คิดว่าถึงตอนนี้น้องโบกี้ กับ แป้ง
แม้ว่าจะยังสวยเริ่ดอยู่...แต่ก็คงช้ำไปมาก ตามความหื่นแล้วละ..โดยเฉพาะยิ่งจัดเต็มกันทุกวัน
การจะมีคนใหม่มาให้เลือกแบบไม่กระทบกับของเดิมก็น่าจะดี..นะ

uuuxxx

จัดไปครับโอกาสมาแล้ว. เลื่อนนัดแป้งสักครึ่งชั่วโมง.

nbsrk

รออีกนีส จัดหนักแบบไม่รีบดีกว่า ของใหม่ รีบๆเสียดายแย่
ขอบคุณครับ

yu_ei

จริงๆก็น่าฟัดซะให้รู้แล้วรู้รอด แต่คนเยอะไปหน่อยนะ อาจจะความแตกได้ แถมมีหน่วยเก็บหลักฐานอีก ไม่ดีๆ ::Foo::

midnightblusie

ตรงพุ่มไม้ข้างทางเลยครับ ได้อารมณ์

aum691

เสี่ยงเกินไปปล่อยไปก่อนดีกว่ายังไงก็ไม่รอดอยู่แล้ว เก็บแรงไว้เล่นกับแป้งด้วย ขอบคุณครับ

artmanna

ปล่อยไปก่อยสิครับ จัดแป้งไปก่อน มีเรื่องขึ้นมาจะไม่คุ้มเลย เดี๋ยวมีผลไปถึงโบกี้อีก