ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Neromashin] Risou no Kanojo เธอคือผู้หญิงในฝัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, พฤษภาคม 25, 2019, 07:44:20 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sonly

ต้องขอให้ท่านKater กดเข้าห้องผิดบ่อยๆแล้ว เรื่องนี้ผมเคยอ่านเป็นภาษาจีนได้แต่เดาเนื้อเรื่อง

สมชื่อ ดาร์คหลอดจริงๆครับ สรุปเป็นแผนการโฆษณานี่เองเป็นการให้ลองสินค้า แล้วก็ได้ลูกค้าเพิ่ม

kagussugi

นางเอกดุไปมั้ยย รุกโครตๆ 555
อ่านจบนี่ หักมุมเกิ๊น ทีแรกนึกว่าจะแอบมากิ๊กกัน แต่สงสัยพระเอกต้องมาซื้อบ่อยๆแน่ 555 ทำใจ  ::Orz::

Akira Watanabe

::Ajark:: เดี๋ยว แม่สาวน้อย คุณเธอจะใจกล้าเธอไปแล้ว จู่ ๆ ก็บ๊วบใส่เลยหรอ แถมแตกในอีก

::Sweat:: ไหนบอกเรื่องนี้รักใส ๆ  กรุบกรอบไง นี่มันดาร์ค 

ว่าแต่เหมือนจะผิดหวังในสาวที่ชอบ  แต่ก็ยังยัดดุ้นจนแตก มันดูย้อนแย้ง

DARKAXL

เห็นใสซื่อแบบนี้ แต่ที่จริงร่านสุดๆ ฟันผู้ชายไปทั่วแน่ๆ เผลอๆไอ้หน้าหล่อนั่นโดนจับรีดน้ำหมดตัวจนต้องเลิกคบ ::Evil::

เดาถูกแฮะ แต่ผิดนิดหน่อยตรงที่แฟนเป็นคนเสี้ยมสอนจนร่านเอง รู้ความจริงเข้าให้แบบนี้เหมือนความฝันมลายสิ้น แต่สุดท้ายก็เข้าร่วมจนได้สิน่า สงสัยได้กลายเป็นลูกค้าขาประจำแหง

speedtop

ตอนแรกปฏิเสธ แต่ตอนหลังเหมือนอยากมาก

นึกว่าพระเอกจะโชคดีกลายเป็นตอนจบที่ดูโหดร้ายมาก

obscuresmiile

คล้ายๆเรื่องจริงในปัจจุปันคนเนอะ คบซ้อนหา ความสุข ขออ่านเนื้อเรื่องแปปป

โอ้พออ่านจบ เนื้อเรื่องดดาร์คดีจริงๆ

kit Nana

ช่วงแรกอ่านแล้ว น่าจะมีอะไรที่ทำให้ผู้หญิงเปลี่ยนไป
รอต่อช่วงหลัง

Edit : ไอ้หย๋า แบบนี้เอง
ว่าทำไมผู้หญิงเปลี่ยนไป

หักมุมดี เดาทางไม่ถูก
ขอบคุณนะ

itschelsea11

ทำไมนางเอกเป็นคนแบบนี้ หรือว่าหลอกพระเอกเลยบอกว่ามีแฟน

ว่าแล้วเป็นแบบนี้คงใจสลายน่าดูเลยนะ คนที่ชอบกลายเป็นคนแบบนี้ไปซะได้

elviswhat

โอ้โห นี่ไปสารภาพรักเขาแต่โดนเขาปฏิเสธมา พอวันรุ่งขึ้นนี่เรียกมาแล้วจัดหนักให้เลย ดวงดีแท้ ๆ ที่ได้กับสาวในฝันถึงมันจะผิดก็ตามเถอะ แต่ว่าคนเราตบมือข้างเดียวมันไม่ดังหรอกนะ

แม่เจ้าเจอแบบนี้เข้าไปสาวในฝันนี่เป็นฝันร้ายเลยนะ เหมือนโดนยำยีจิตใจมาก ๆ เลยซาโต้ แต่ไหงมาซื้อบริการเขาละเราต้องนิ่งสิจบกันเลย

mklx1319

เข้ามาทุกวันนี้เพื่อเฝ้ารอผลงานแปลใหม่ เรื่องนี้ดูแล้วไม่น่าจะจบแบบปกติ เปิดเรื่องมาก็ NTR กันแล้ว อะไรก็น่าจะเกิดขึ้นได้บางที แฟนนางเอกอาจจะเป็นคนจัดฉากก็เป็นได้
รู้สึกเศร้านะที่เดาทางถูกเนี่ย หรือว่าอ่านแนวนี้มามากเกินไปแล้วหว่า

dxoogo124

คือไรอะงง ปติเสธแล้วจู่ๆๆ มีกลิ่นจะตับไม่น้อ

นั่นไงโหดร้ายกว่าที่คิดนะเนี่ย 555
ขอบคุณครับ

bigboy001

::Thinking::  ดูท่าทางพระเอกของเราจะยังไม่รู้จัก สาวๆ พวกนี้ดี เวลาพวกนี้อยากหรือ หิว ขึ้นมาก็จะประหนึ่งต้องการเดี๋ยวนี้ นายก็จะกลายเป็นเครื่องบำบัดทางเพศให้เธอนั่นเอง... ::DookDig::

EDIT นั่นไง กลายเป็นกระหรี่ขายตัวในโรงเรียนจริงๆด้วย อาจารย์ที่วาดไม่วาดให้ดารก์ก็แปลกละ 555+

[S]ha[D]ow◕‿◕

ผลงานของจารย์ท่านนี้มีใสๆด้วยหรอครับ เขียนหลอกลวงกันหรือเปล่านิ ยังไงก็ขอดูหน่อยละกันว่าใสๆจริงไหม 55+

ว่าแล้วว่าไม่ใส แต่ก็ไม่ปวดตับแหะ ว่าแต่นางร่านอยู่แล้วหรือโดนไอ้จิ๊กโก๋มันซั่มจนmindbreak จนทำตามเขาทุกอย่างละเนี่ย

Nabisca Sathu

นมนางเอกนี่โครตมหาลัยเลย 555 หน้าประถม แต่เดาๆเอาคงไม่ได้เป็นแฟนทานุมะจริงๆหรอก ไม่งั้นคงไม่มาเอาพระเอก

อะโหวว รักใสๆ  ::Orz:: ไม่น่าโดนหลอกกับไอ้คำว่ารักใสๆเลย 555+

makimaki55

เอาไปเอามานี่โดนหลอกให้มาเอาแล้วต้องเสียทั้งเงินกับความรู้สึกอีกสินะ