ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 134

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, ธันวาคม 26, 2023, 01:18:15 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

winnythepooh

อันนี้แค่เตรียมตัวกลับ ถ้าไปถึงหมู่บ้านจะขนาดไหนกัน

naiaong

ฝึกมือก่อนเดินทางไปเจอของจริงซินะ

singkanong

พ่อทศใช้คนกี่คนในการทดสอบลูกชายครับแห่ะๆนี่แค่แม่ทิพย์สอนคนเดียวเองนะถ้าพ่อร่วมสอนด้วยจะขนาดไหนเนี่ยย

Ssarawut

พี่โทนได้ปล่อยของเต็มที่

kard

::Glad::หายไปนานก็เลยเจ้ คิดถึงเลยปีใหม่ขอให้สุขภาพแข็งแรงมาเล่าเรื่องต่อเร็วๆนะครับ

kdstoryz

หายไปนานเลยครับเจ้ผมนี่รออ่านเนื้อเรื่องของรุกะอย่างเดียวเลยกับซีนของพ่อทศเนื้อเรื่องนี้พ่อทศเฟี้ยวจริงๆ  ::DookDig::

Wiwek

พอใคร ๆ รู้ว่าแม่ทิพย์สอนมวยโทนเนี่ย ถึงได้ตกใจกันหมดเลยนะ

kookai

คนที่โหดของจริงไม่ใช่พ่อทศ แต่เป็นแม่ทิพย์ต่างหาก นี่แหละที่เขาบอกว่าเมียใหญ่ที่สุดในบ้าน

dwarf

ขอบคุณครับ...คิดถึงพี่หมิวอยู่เลย...เห็นพี่โทนมาแล้ว...
..พ่อทศก้อวัดกึ๋นพี่โทนสิว่าจะเอาตัวรอดตอนกลับไปบ้านได้หรือไม่

ieaky

ห่างหายไปนานเจ๊หมิวน่าจะยุ่ง ๆ ขอบคุณที่มาลงผลงานให้ได้อ่านกันครับ ขอบคุณมาก ๆ ครับ แต่เทพโทนนี่ก็เทพสมชื่อจริง ๆ

aod123

ไปหมู่บ้านจะเจออะไรบ้างเนี่ย

peddo

เจ๊เลยไม่ได้ดูด้วยตาตนเอง สงสัยว่าถ้าไปหมู่บ้านต้องสู้กับคนหรือผี ถ้าอย่างหลังนี่น่าจะไม่สามารถ​สร้างความได้เปรียบแน่ แม้กับคนก็คงเป็นรองด้านภูมิประเทศ​

ตรี1131

::Hmmm::ขนาดที่บ้านยังทดสอบขนาดนี้ถ้าถึงหมู่บ้านจะขนาดไหนกันนี่

kodzilla

ยังกะไม่ใช่คนแน่ะ หมายถึงโทนนะ

po3026

ลูกเสือ ลูกสิงห์ยังไงก็เป็นลูกเสือ ลูกสิงห์