ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[mogg] Addicted Wife (The Playing Wife)แม่บ้านติดเกม[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กุมภาพันธ์ 12, 2020, 06:23:08 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buntong447

ติดเกมส์อย่างเดียวเหรอ ๆ ๆ
ติดอย่างอย่างอื่นด้วยละมั้ง
โดนจัดหนักไปเลยแบบนี้
โดนในครัวเลยมันดี
เอาเลยพี่น้องครับ

mrsilver

ตอนแรกๆก็เป็นเพื่อนเล่นเกมกันปกตินานๆเข้าเริ่มให้ท่าสะแล้วให้ท่ากันแบบนี้จะรอไรอะคับ  ::HoHo::

jittipat

หะคุณแม่บ้านอย่าท้าเด็กมันซิ เรื่องนี้จบนอกเกมแน่ๆ เสียใจกะผัวคุณนาย

จบไวจังแหะตัดบทดื่อๆ

tery8888

abc123abc

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร???
ตอบ: สงสัยจะลงเอ๋ยที่ เล่นเกมไปด้วย เย ไปด้วยแน่ๆเลย แถมน่าให้ลองเข้าจากด้านหลังแล้ว คงยาวไปแน่ๆไอ้หนุ่ม จัดไป

สรุปนางไม่ได้ชอบเล่นเกมแน่ๆเลย แค่ว่างแผนเพื่อจะเย็ดกับไอ้หนุ่มนี้จนฟ้าเหลืองแค่นั้นเองสินะ

11HP

เล่นเกมส์ กะเพื่อนบ้าน จนสามี ไม่ทำการบ้าน ล่ะสิ ถึงได้ไป หาเพื่อนบ้าน

เส้จเพื่อนบ้านไม่พอ  ติดใจเพื่อนบ้านไปแล้ว

Party Party

นี่มันให้ท่ารึเปล่านะ?

555เล่นกันยาวๆไปเลยงานนี้
อ่านโดจินคืองานหลัก    เขียนนิยายคืองานอู้

Soloza13

แม่บ้านให้ท่าขนาดนี้แล้ว สนุกกันยาวลืมกลับบ้าน แล้วสามีต้องมาตามแน่ๆ

Blue_Valentine13

ดูเนื้อเรื่องน่าจะไม่ซับซ่อน ญ มีใจสอนเด็กชายให้เป็นงาน

เหมือนชายจะเป็นงานมาก ติดใจไปเลย

kanok

ถ้าแบบนี้เป็นผมกระโจนเข้าทันทีเลยจร้า
เหมือนกับว่าคุณนายอ่อยอยู่เหมือนกันนะ ผัวน่าจะไม่ทำการบ้าน

คุณนายติดใจซะแล้ว

tuix

มีท้าด้วย แบบนี้ยอมได้ไง ก็ต้องจัดหนัก
เริ่มจากเลียจากทางด้านหลัง และ doggy
แต่อย่าทำเพลิน จนผัวเธอ กลับมาล่ะ

XtendeR7

I2eI3oI2n D Ace

ติดเกมส์แล้วตัวติดกันแบบนี้ต้องจัดให้ติดเราด้วยได้หายกัน

มีโทรคุยตอนทำกันด้วยสุดๆไปเลย ติดใจจนไม่เล่นเกมส์แล้ว555

akasaboy

เขาให้ท่าแล้ว ต้องทำตามใจนะ จะได้ไม่ผิดหวัง

555+ สมใจอยากแล้วสินะ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย