ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takasugi Kou] Himitsu no Shoubu | The Secret Game เกมลับสอนเสียว [By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 11, 2021, 07:25:40 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

เอาจริงๆนางเอกน่าจะเเอบอยากกินเด็กหรือป่าว ปกติมีญาติเขาเล่นกันเเบบนี้ด้วยหรอ55+

เดาว่าจากเล่นเกมต่อสู้มาเป็นมวยปล้ำแน่นอน ชักสงสารผัวนางเอกละ ^^ เดาว่าหลังจากนี้คง

มาเยี่ยมพระเอกบ่อยจนพ่อเเม่พระเอกสงสัยแน่ๆ555+

---------------------------------------------------------------------------

จบแย่ไปหน่อย........ ไม่ดิ จบแย่เยอะเลย 555+ ตัดจบได้แบบ WTF มาก คือมาถึงหน้่าสุดท้าย

ไม่ต้องสองปีหรอกมั้ง-*- เอาจริงๆอยากเห็นนางเอกไว้ผมยาวมากกว่านะเสียด้าย เหมือนคนแต่งหรือคนวาดรีบอะ -*-

bigboy001

::Cheeky::
งานนี้เจ๊แกหลอกเด็กมาฟาดชัวร์
จริงๆเหมือนพยายามแกล้งแพ้จะได้ถอด
แล้วก็สแวงแกงกันไวๆ เด็กก็คือเด็กโดนรีดน้ำหมดตามเคย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

sdtop1108

หรืออาจจะเป็นแผนของอาสะใภ้ที่แกล้งเล่นเกมส์แพ้เพื่อยั่วหลานนะ

น่าจะแอบชอบหลานคนนี้ตั้งแต่เด็กเหมือนกัน.

iamdevil

โอ้ว เกมแบบนี้ไม่มีใจไม่เล่นนะเนี่ย

ปั้นเด็กให้เป็นดาวเลยนะครับน้า

Creader

จัดหนักเลยแบบนี้
--
วางแผนมานานแล้วสิเนี่ย

maomaozaa

คุณอา ตั้งใจแพ้แน่เลยครับแบบนี้ ปีที่แล้วติดใจหลาน

Edit: สาวใหญ่อยากกินเด็กนี่เอง คุ้มเลย

nuunung

ถอดแล้วจะเล่นเกมกันต่อจริงเหรอ

เกมนี้เป็นแผนน้าสินะ ผ่านไปนานแล้วก็ยังโดนรีดน้ำอยู่ดี

thegift52

ห่าน! ขนาดไม่ถนัดนะ ยังสูสี แล้วถ้าเล่นจนเข้ามือ จะเอาอะไรไปชนะเนีย  ::Horror::
.
เราว่านะ เป็นแผนของอาตั้งแต่แรกรึปล่าว ปีก่อนคือถอดทีละชิ้น อยากเห็นเอง อยากกินเองล่ะสิ รู้นะ  ::Pull::

dragoness

นางอ่อยแหล่ะ แต่พระเอกไม่ชนะสักที

ต้องรอสองปีเลยหรอ กว่าจะมีน้ำ ความจริงนางอยากทำมานานแล้วสินะ

vincentzx202

หุ เห็นหีแล้วจัดหนักแน่ เป็นกูเล่นอีกตาแพ้โดนเย็ด

ต่อไปนี้เย็ดแล้วท้องนะ เอ็งระวังไว้

xfreestylex

เล่นอะไรกันวะเนี่ย ตั้งกฏแบบนี้

เหมือนเป็นแผนอ่ะ ใครชนะก็ได้หมด

longin123

ขอบคุณครับผม  ::Thankyou::

เม้นท์มักง่ายผิดกฎ
แบนถาวร

ipor

นายต้องใึกหนักขนาดไหนเพื่อให้ชนะเกมส์นี่อะ

ผลของการฝึกซ้อมที่หนักย่อมส่งผลดีเสมอ

OmomokaO

ฝึกหนักขนาดนี้คุณอาจะยอมน้องมั้ยน็๊าาา

คนอยู่เต็มบ้านยังจะเอากันอยู่เก่งสุดดดดด
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

Raymond

ชิงดำ ใครชนะได้ปี้อีกคน อิอิ

หยั่งงี้ ถือว่าคุณอาเลี้ยงต้อยได้ไหมเนี่ย